Offline Nhẹ nhàng- Một thoáng Phê- Đan Mê Sờ ty club!!!

Phucyenxanh

Xe điện
Thay mặt các Cụ có mặt trong buổi of ngày hôm nay có lời xin lỗi vì sự đón tiếp chu đáo ân cần với Cụ Phucyenxanh làm Cụ ra đây chịu sự ấm ức hẫng hụt. Đề nghị mỗi Cụ tự về tối nay uống 3 chén rượu, ăn ba bát cơm, chống đẩy 3 phát trước khi đi ngủ và nt bất cứ thời gian nào cho Cụ Phucyenxanh biết khi hoàn thành các khoản mục trên =))). Kính đề nghị anh em thực hiện đầy đủ đúng luật để tỏ lòng hối lỗi!!!! =)))))
ối roài ui ! cháu hổng dám đâu
các cụ làm thía xong mừ thuế má lại ko nộp đủ thì nhà cháu... chít
các cụ tha cho....:-s

hanhpn

Xe tải
Cháu xin lỗi cả nhà ợ. Điều kiện của cháu ở Tây nhiều hơn ở Ta nên cháu thèm được đi chơi HN lắm. Khổ nỗi cứ cuối tuần là cháu lại phải bay nên khó gặp các cụ quá.

SIDECAR

Xe điện
Website
www.facebook.com
Hội new club CRV hôm qua họp cũng 18 xe , nhưng độ chuyên sâu và nhiều chiêu trò thú vị thì hình như chưa bằng city club chúng ta... rất mong AE member city club off ca fe nhiều để cập nhật các thủ thuật sử dụng xe , cũng như lưu hành xe an toàn ...Off hôm 10/5 đã phổ biến cách khóa xe ko cần chìa ( vì chìa đã đút vào túi quần trong, hoặc f1 hay vợ cả cầm đi mất ) Đợt off tới sẽ là phổ biến cách thay lốp xe bị xịt đúng cách và an toàn .. chấp cả Mẹ và Bé vẫn ngồi trên xe hít máy lạnh...

Phucyenxanh

Xe điện
Hội new club CRV hôm qua họp cũng 18 xe , nhưng độ chuyên sâu và nhiều chiêu trò thú vị thì hình như chưa bằng city club chúng ta... rất mong AE member city club off ca fe nhiều để cập nhật các thủ thuật sử dụng xe , cũng như lưu hành xe an toàn ...Off hôm 10/5 đã phổ biến cách khóa xe ko cần chìa ( vì chìa đã đút vào túi quần trong, hoặc f1 hay vợ cả cầm đi mất ) Đợt off tới sẽ là phổ biến cách thay lốp xe bị xịt đúng cách và an toàn .. chấp cả Mẹ và Bé vẫn ngồi trên xe hít máy lạnh...
màn khoá cửa không dùng chìa của cụ Sái cà cũng được đới... chắc là nhập từ Detriot
màn sắp tới ko bít nhập từ đâu ...hay đấy

SIDECAR

Xe điện
Website
www.facebook.com
màn khoá cửa không dùng chìa của cụ Sái cà cũng được đới... chắc là nhập từ Detriot
màn sắp tới ko bít nhập từ đâu ...hay đấy
thực ra rất nhiều người chưa biết cách thay lốp xe 1 cách chính xác ... nên cái này cần phổ biến cho AE vì nó cực kỳ quan trọng cụ xanh xanh nhể

hanhpn

Xe tải
Em công nhận, với kỹ năng căn bản của lái, đặc biệt là đi xa, cần:

1. Xử lý xịt lốp giữa đường (thay lốp, đảo lốp sau lên lốp trước, vá tạm thời và bơm điện - nếu mua)
2. Xử lý điện xe căn bản: cầu chì, ác quy
3. Dành cho các mợ: đổ nước làm mát, đổ nước rửa kính

Ngoài ra ta có thể chia sẻ thêm kinh nghiệm đi đường: công an khu nào, đặc điểm ra sao, môt số nhà hàng, quán ăn tại các địa bàn ..

ltrphuc

Xe tăng
hôm 10.5 vừa rồi em đến phục cụ sái cà ạ :D lúc cụ bị 3 xe chặn đầu sau và bên trái, bên phải là 1 vỉa hè. em cứ nghĩ cụ bảo phi lên vỉa hè là lên hẳn trên vỉa rồi lùi trên vỉa ra. Ai ngờ cụ làm đúng 1 phát lên xong lùi cua qua đúng góc hẹp giữa xe sau và xe bên trái mà em tròn cả mắt :-& chỉ đúng 1 bánh xe cụ lên vỉa và không phải dính 1 đỏ nào cả :D nhìn cách lái xe của cụ thì chắc em phải lái cả chục năm nữa mới theo kịp cũng không lạ cụ lắm bài mánh vặt để tryuền đạt lại cho anh em keke

SIDECAR

Xe điện
Website
www.facebook.com
tại city nó bé bỏng nên nó lách hay thế cụ Phýc ợ ... chứ tài cán dề ... có giỏi thì quả lách đấy phải vào lúc tối trời + mưa to ... . nhưng mà thèng chủ quán Aqua cũng đểu thật ... hôm đấy ko biết các AE city thoát ra kiểu j nhể...???

Phucyenxanh

Xe điện
Hôm nào cụ PHucyên xanh làm chương trình cao dẳng sp Nháp cái nhể ,,, cụ cứ ỡm ờ làm bọn iem ngứa ngáy...
Nếu có công tác tiền trạm thì việc tổ chức tour sẽ chu đáo và hịn hơn
và tất nhiên là cháu vẫn xí 1 chân đãn đoàn tiền chạm rùi ạ
chờ ý kiến đoàn chủ tịt...

Phucyenxanh

Xe điện
Tiền trạm

Hôm nào cụ PHucyên xanh làm chương trình cao dẳng sp Nháp cái nhể ,,, cụ cứ ỡm ờ làm bọn iem ngứa ngáy...
Nếu có công tác tiền trạm thì việc tổ chức tour sẽ chu đáo và hịn hơn
và tất nhiên là cháu vẫn xí 1 chân đãn đoàn tiền chạm rùi ạ
chờ ý kiến đoàn chủ tịt...