[Thảo luận] Ôi, lại là Trương Tuần Thanh Hóa!!!

Em Yêu Vợ Em

Xe tải
ở đâu có cộng đồng otofun thì đấy chính là nơi em

coty

Xe tăng
xin cụ, cụ chưa dính, chứ mà dính cái kiểu biển 30 với 20 vác súng ra bắn thì cụ còn chửi to hơn đấy
nói như cụ thì xã hội này loạn hết ah. Cụ cần phân biệt là đúng là sai hãy nói, chứ sai lè ra còn đưa cái lý luận kia thì em chịu òi. Thượng tôn pháp luật, cụ cứ đi cho đúng, 20km/h hay 5km/h cũng phải đi, luật nó quy định thế thì cụ phải tuân theo, còn cụ thấy vô lý thì cụ cố gắng phấn đấu vào trong bộ máy nhà nước mà thay đổi để anh em được nhờ, chứ cứ lý lẽ như cụ thì em cũng chịu...

thienphuc

Xe điện
em đã ý kiến đoạn đường này rồi thế mà bác vẫn dính lỗi chỗ biển 30 hả?để mấy hôm nữa em gặp lãnh đạo phản ánh tiếp.hôm trước em phản ánh đường đẹp mà không có biển cho phép chạy 80 thì đã thấy dứoi đó vâng dạ rồi để em gặp lãnh đạo em mách tiếp.bọn này bố láo quá.các bác cứ ra trạm thu phí mà nói.làm đường để khai thác tốc độ 80 chứ có đầu tư làm đường 30 đâu.

Em Yêu Vợ Em

Xe tải
ở đâu có cộng đồng otofun thì đấy chính là nơi em
nói như cụ thì xã hội này loạn hết ah. Cụ cần phân biệt là đúng là sai hãy nói, chứ sai lè ra còn đưa cái lý luận kia thì em chịu òi. Thượng tôn pháp luật, cụ cứ đi cho đúng, 20km/h hay 5km/h cũng phải đi, luật nó quy định thế thì cụ phải tuân theo, còn cụ thấy vô lý thì cụ cố gắng phấn đấu vào trong bộ máy nhà nước mà thay đổi để anh em được nhờ, chứ cứ lý lẽ như cụ thì em cũng chịu...
đây là 1 sự bất hợp lí trong việc điều tiết giao thông cụ ạ! Anh em OF bất bình cũng có lí do cả thôi ạ!

Matizcoi

Xe cút kít
sao các cụ buồn cười nhỉ, xxx Hoa Thanh Quế họ làm đúng mà các cụ lại phê phán ....
Đầu tiên em khẳng định có biển 30 ở bùng binh to nhì hành tinh (sau bùng binh Khuất Duy Tiến he he);
Tiếp theo, việc cắm biển của GTCC chứ ko phải CSGT, vậy nên các cụ chưởi sai đối tượng;
Nữa là lái xe ko được sơ sểnh ko để ý cho dù đường vắng, dù đường đẹp ...

em chả bênh ai, em thật lão anh đồng hao em quê Quảng Xương - Thanh Hoá mà còn chưởi xxx Thanh Hoá như hát hay, nhưng cái j đúng thì thôi các cụ ạ.

Em xin hết.

Cảnh sát G.T

Xe điện
Mấy lần qua đó em nhẫn nhục bò đúng tốc độ cho nó lành các cụ ợ! Chúng thích cắm biển 5km/h em cũng chiều được! Lúc đó em sẽ xuống ủn xe qua! :))

fuxe

Xe container
em thích cái câu " thế mới hay chứ anh quá " :((, tộ cha nhà nó :@)

Spectra8833

Xe tải
Cái biển đấy do mấy ông GTCC cắm có một chiều về là bắn thôi ...biển to thế cụ phi vậy 4 loét trương tuần xử cho Cụ là ổn rồi ...xxx bây giờ ở đâu cũng thế không riêng Hoa Quế đâu .Bây giờ ra đường ...chỉ muốn đi giường tầng ,cho nó lành .
Đường xấu ,chật trội bẩn thỉu, 2b thì đi ẩu ,xe khách thì cướp đường chèn ép vượt láo ...hở một tí thì lại bị cạp nong của Trương tuần múa .... Các Cụ mà đi đúng luật thì chẳng có Trương tuần nào muốn ra đúng đường hít bụi cả .Đôi điều cùng các Cụ !

BMW2B

Xe tải
Thi thoảng vào đọc bài thấy các cụ dị nghị Hoa Thanh Quế quá đâm buồn, mặc dù em cũng ko phải dân TH nhưng lại đang kiếm sống ở trên đất này:(
Về quả biển tối đa 30 ở đoạn bùng binh thì lý do là thằng thiết kế và xây dựng cái điểm đấy nó ko tính đến quán tính trượt khi xe vào cua (chắc thằng này chỉ toàn đi xe đạp) nên khi đoạn đường tránh TP đi vào hoạt động thì tại điểm bùng binh này liên tục xảy ra tai nạn do các bác tài thấy đường đẹp cứ dí chân ga, gặp đoạn cua lớn ko kịp giảm tốc độ xe toàn bị chổng 4 bánh lên giời. Lãnh đạo nghành giao thông bí quá mới phải đưa ra cái biển hạn chế tốc độ để mong đem lại an toàn cho người & phương tiện lưu hành.
Và chính từ đây mới nảy sinh ra vấn đề nhức nhối mà các cụ gặp phải. Là các bác XXX thấy điểm đấy hứng được tiền nên rủ nhau đến đấy hành nghề. Em thì em thấy đã khoác lên người bộ đồng phục XXX thì đa phần đều khát tiền, họ chỉ mong cho có người vi phạm để bắt mà phạt. Ở đâu cũng bắt cũng ăn như vậy cả. Tuy nhiên trong TH các bác XXX phàm ăn hơn và ăn bẩn hơn 1 chút:D. Cái lỗi ấy em nghĩ chỉ là 1 thiểu số các chú XXX và vài bác quan trên của ngành CA chứ ko phải toàn dân TH, nên đề nghị các bác có cái nhìn thông thoáng hơn đối với người Hoa Thanh Quế... đừng vơ đũa cả nắm mà đau lòng cho cả mấy triệu dân.

Chỉnh sửa cuối:

Cảnh sát G.T

Xe điện
Về quả biển tối đa 30 ở đoạn bùng binh thì lý do là thằng thiết kế và xây dựng cái điểm đấy nó ko tính đến quán tính trượt khi xe vào cua (chắc thằng này chỉ toàn đi xe đạp) nên khi đoạn đường tránh TP đi vào hoạt động thì tại điểm bùng binh này liên tục xảy ra tai nạn do các bác tài thấy đường đẹp cứ dí chân ga, gặp đoạn cua lớn ko kịp giảm tốc độ xe toàn bị chổng 4 bánh lên giời. Lãnh đạo nghành giao thông bí quá mới phải đưa ra cái biển hạn chế tốc độ để mong đem lại an toàn cho người & phương tiện lưu hành
Ở đó chỉ cần đặt biển hạn chế 40Km/h là đủ an toàn! Kèm thêm cái biển 50km/h trước nữa là chuẩn nhất!

Tribute

Xe container
Ở đó chỉ cần đặt biển hạn chế 40Km/h là đủ an toàn! Kèm thêm cái biển 50km/h trước nữa là chuẩn nhất!
Cái này phải bẩu GTCC Hoa Thanh Quế ra học GTCC Quảng Ninh cái đoạn đồi thông Yên Lập - ngã 3 Biểu Nghi ấy. Cũng bị dân chửi nhiều quá vì đang 80 tụt phát xuống 40, xxx tha hồ lợi dụng "đất đẹp" kiếm xèng. Sau ông khác lên, con cháu chửi nghe thấy nhục quá nên lắp thêm cái biển 50 cách biển 40 100m nữa, thế là vừa an toàn, vừa đỡ nghe chửi.

Nói chung, thấy bất hợp lý mà cứ ngậm tăm xì tiền cho bọn nó thì chỉ tổ tạo thói quen cho nó ăn bẩn. Chuyện sai đúng xét theo luật pháp thời điểm thì đành chịu, nhưng vẫn phải nói, phải chửi mới hy vọng sau này đỡ phải chửi phải bức xúc. Thiển ý cụ chủ như thế em hoàn toàn ủng hộ.

ha49

Xe đạp
Đường cũng vắng xe, cái biển hạn chế 30 cây chuối trông rõ thế mà bác. Em cũng qua đoạn này cách đây vài hôm, đường đẹp quá mà chỉ được đi 50km/h hơi phí.

jan13th

Xe hơi
E thấy nhiều chỗ có j bức xúc, kêu mãi ko được là các cụ vặt biển hoặc mua sơn xịt đen luôn!

Hôm qua đi chỗ Kim Giang gần cầu Tó thấy biển cấm rẽ trái cũng bị sơn trắng mũi tên cấm rẽ trái.

Hay là... 30 thêm 2 ngoặc thành 80 nhờ ;))

Chỉnh sửa cuối:

anhviet88

Xe tăng
Đúng là có biển hạn chế 30km trước vòng xoay thật.
Có cụ nào đã bị bắn và xem ảnh thì cho anh em biết là nó bắn đúng vị trí vòng xoay hay sau vòng xoay,
nếu là sau vòng xoay thì là đểu rồi.
Dạ, em thưa với cụ cái biển hết hạn chế 30 nhổ rổi nhá , đúng luật cụ đi đến ngã ba cụ mới được đi 50 :P

money_talk

Xe tăng
Nếu chuyện chỉ như vậy thì có gì là đánh kể nhể? Bẫy biển thì ở đâu mà chả có, ai đen đủi thì dính chả riêng ở Thanh Hóa. Mà bọn XXX Thanh Hóa thì chỉ 200k là đc rồi

Matizcoi

Xe cút kít
Mấy lần qua đó em nhẫn nhục bò đúng tốc độ cho nó lành các cụ ợ! Chúng thích cắm biển 5km/h em cũng chiều được! Lúc đó em sẽ xuống ủn xe qua! :))
Thế cho lành, lại còn được cười cho vầu mũi mấy bác bắn 1 cái cho sướng đời

SPL

Xe container
Chỗ đó đường bên dưới gầm cầu ngay gần chỗ rẽ đi Sầm Sơn cắm biển hạn chế 20km/h lâu lắm rồi cụ ạ. Còn gần bùng binh đó cắm biển hạn chế 30km/h cũng.....lâu không kém. Nhưng đa phần đi qua đó chả bác nào đi tốc độ đó cả vì nó.........quá vô lý. Thế mà khối cụ chết đấy, vì cứ nghĩ nó không bắn. Ơn trời em đi qua đó nhiều lần với tốc độ quá biển mà chưa bị tóm lần nào, chắc số may, vì có hôm em đi đúng tốc độ thì các bác khác đi nhanh qua nhìn em như nhìn.......... khỉ ấy.

codate

Xe tăng