[Funland] Ông trùm vùng biên ải Phương Linh Hột trả án!

xherox

Xe điện
Em nghe nói đại gia giầu nhất Quảng Ninh hiện giờ có 20k tỏi.

kduc

Xe container

VuNgoanMuc

Xe điện
Khỏi ngụy biện đi cụ. Những cái đấy cũng là do XHĐen câu kết XHĐỏ tạo ra để bắt dân phải nhận sự bảo kê cho yên thân thôi.
Mấy ông xhd làm nghề bảo kê bao giờ chả có giọng đấy, không có anh thì các chú bị chúng nó thịt hết, nhưng chúng nó là ai, cũng toàn đám tôm tép của anh cả... không qua anh , anh cho tôm tép đến quấy cho các chú khỏi làm ăn gì.

Ha Cong Anh

Xe điện
Cụ biết nhiều thì kể thêm cho em và các cụ trên này mở mang hơn được không?
Anh ấy doạ mấy người có máu mặt là: thích thì đọ tiền bằng cách rải tiền từ cầu Ka Long vào cầu Bãi Cháy (thời điểm 2003, đường 18 chưa nắn cua, khoảng cách tầm hơn 180km), chứ không có vụ rải tiền thật. Dẫu sao, anh ta cũng là người mua S500 đầu tiên ở QN thì phải (2003).

farevell

Xe buýt
em nghe dân móng cái kể, tự mình mở riêng1 con đường xuất hàng sang TQ, ngày thu tiền mặt 1-3 tỉ, mà từ hồi 2 chục năm trước :))
thế mới cố rải tiền sống tới giờ chờ chạy dc ân xá chủ tịch nước, vậy mà cũng ko thành..

Chỉnh sửa cuối:

farevell

Xe buýt
Kể cũng lạ.

Linh(em gọi cộc lốc vì là tội phạm sát nhân) đi lên từ ngách thị trường là hàng hải sản vì thời đầu không ai làm.

Lăn lộn bao năm, xương máu cũng đã đổ, tiền rải từ Bãi cháy đến Kalong...kể cũng là lúc nên từ bỏ áo số mà khoác áo doanh nhân chân chính. Âu cũng là cái kết buồn cho những kẻ vứt bỏ nhân thường đứng ngoài vòng pháp luật.
tên Phương mà cụ :))

Ha Cong Anh

Xe điện
Bọn chúng cấm báo chí loa mồm lên thì ae ông chủ cũng đâu biết họ sống ra sao, đã tử hay chưa...thậm chí, họ tối về nhà ăn uống linh đình cũng đek ai biết.
Chắc cũng học ở bển, quan to cho miễn án 2 năm rồi dần xuống thành chung thân, để lâu c*t trâu hóa bùn cụ ạ.
Tóm lại, bọn đầy tớ ở xứ nào cũng sướng, đặc quyền, đặc lợi đủ cả.
Anh ấy ung thư chết gần 3 năm rồi Cụ ạ.

Ha Cong Anh

Xe điện
Có một điều nhầm lẫn mà giờ báo chí với các Cụ OF có thể chưa biết: anh Nguyễn Tiến Phương này là “Phương Ninh Hột” (gọi biệt danh theo tên bố, mẹ đẻ) chứ không phải là Linh Hột, có báo và một số người gọi là “Linh Hồn”…

Sinh_tố_bơ

Xe tăng
Mấy ông xhd làm nghề bảo kê bao giờ chả có giọng đấy, không có anh thì các chú bị chúng nó thịt hết, nhưng chúng nó là ai, cũng toàn đám tôm tép của anh cả... không qua anh , anh cho tôm tép đến quấy cho các chú khỏi làm ăn gì.
Ý của các anh xhđ là vừa nộp tiền vừa biết ơn các anh í vì đã xả thân bảo vệ nồi cơm của con buôn.

kienbinh

Xe điện
Số phận của cty Quang Phát sau vụ này thế nào rồi các cụ.

ngotatto

Xe lăn
Người OF
Website
gomsuminhlong.vn
Chó thì em thịt rồi, đập gậy cũng 1,2 lần ko nhớ, bình thường có gì đâu. Em nghĩ nếu xác định việc đó có ích cho cộng đồng thì làm bình thường, như ngày xưa các cụ nhà ta diệt ác ôn cũng bằng gậy gộc, cuốc xẻng; mãi sau này mới có súng chứ. Nếu em là người lính, được giao nhiệm vụ và biết sẽ có ích lợi cho cộng đồng (tiết kiệm kinh phí dành làm việc khác) thì em làm bình thường.
Trước hay bắn. Nhiều ông trong đội thi hành án tử hình về ngáo đấy. Cụ làm như bắn chết người lag dễ không bằng. Nhà em ngay cạnh trường bắn luôn, hàng xóm có 1 ông đội thì hành án đá ống bơ. 1 ông chuyên bắn phát nhân đạo chạy mãi mới đi được.
Nhiều cụ bảo sao 10 năm mới thi hành án. Nhiều ông ngồi 15 năm còn chưa thi hành kìa.

f1_hn

Xe container
Trước hay bắn. Nhiều ông trong đội thi hành án tử hình về ngáo đấy. Cụ làm như bắn chết người lag dễ không bằng. Nhà em ngay cạnh trường bắn luôn, hàng xóm có 1 ông đội thì hành án đá ống bơ. 1 ông chuyên bắn phát nhân đạo chạy mãi mới đi được.
Nhiều cụ bảo sao 10 năm mới thi hành án. Nhiều ông ngồi 15 năm còn chưa thi hành kìa.
Làm cái hệ bắn tự động....3 ngành Toà, Viện, CA cug bấm nút thì cũng đỡ ám ảnh

hauyenhd

Xe container
Có một điều nhầm lẫn mà giờ báo chí với các Cụ OF có thể chưa biết: anh Nguyễn Tiến Phương này là “Phương Ninh Hột” (gọi biệt danh theo tên bố, mẹ đẻ) chứ không phải là Linh Hột, có báo và một số người gọi là “Linh Hồn”…
Gọi chệch đi thôi cụ ai dám lôi tên bố mẹ ông trùm ra réo:D