Oto Từ HCM Đi HN

buihuan

Xe đạp
Chào các bác! Mình tính tết này (28 tết) đi từ HCM làm chuyến dã ngoại cùng gia đình, dự kiến 3 ngày ra đến nơi, trên đường ăn uống ngủ nghỉ và ghé vài điểm thăm quan!
Rất mong bác đã trải nghiệm chia sẻ giúp nhé!

TT

GarySpeed

Xe buýt
Em đi ngược chiều cụ này, gặp nhau ở giữa đường cụ nhé ! :">

wanderersg

Xe tăng
Chào các bác! Mình tính tết này (28 tết) đi từ HCM làm chuyến dã ngoại cùng gia đình, dự kiến 3 ngày ra đến nơi, trên đường ăn uống ngủ nghỉ và ghé vài điểm thăm quan
Rất mong bác đã trải nghiệm chia sẻ giúp nhé!

TT
Bác phải cho biết điểm dừng ở đâu chứ thì người ta mới tư vấn dược.
E đi từ 18 tết mà giờ đang còn nằm khèo ở đà nẵng đây.
Dự kiến 3 ngày đến Hn thì chắc toàn ngồi oto chứ ngủ nghỉ ghé tham quan được gì?
Chặng xa nhất của e từ Nha Trang ra Đà Nãng ngồi lien tục 9h hơn đã thấy oải lắm rồi.

buihuan

Xe đạp
Bác phải cho biết điểm dừng ở đâu chứ thì người ta mới tư vấn dược.
E đi từ 18 tết mà giờ đang còn nằm khèo ở đà nẵng đây.
Dự kiến 3 ngày đến Hn thì chắc toàn ngồi oto chứ ngủ nghỉ ghé tham quan được gì?
Chặng xa nhất của e từ Nha Trang ra Đà Nãng ngồi lien tục 9h hơn đã thấy oải lắm rồi.
Eo! Bác đi du lịch chứ chạy gì? E chạy 2 lần ra hết có 28 giờ thôi. Tính ghé Phan Rang và Huế!

wanderersg

Xe tăng
Eo! Bác đi du lịch chứ chạy gì? E chạy 2 lần ra hết có 28 giờ thôi. Tính ghé Phan Rang và Huế!
à vâng, thì e đi xuyen việt mà chứ đi mà toàn ngồi xe lái nhu the chắc thôi e ở nhà nằm nghỉ cho khoẻ chu ngại di vậy lắm.Đi chơi phải co thoi gian chơi ngoa nghieng tí chút.