Tin tức 1 triệu chuyến taxi điện Xanh SM được thực hiện

Doubleqn

Xe buýt
giá nó đã cao hơn mà giờ cao điểm nó cung nhân giá cước ko khác gì grab
thật ko cụ, sao mấy cụ kia nói là giá cước giờ cao điểm cũng như giờ thường, cụ có cái ảnh nào post lên e xem thử chứ e đi vài lần mà toàn thấp điểm nên ko để ý

deverlex

Xe buýt
thật ko cụ, sao mấy cụ kia nói là giá cước giờ cao điểm cũng như giờ thường, cụ có cái ảnh nào post lên e xem thử chứ e đi vài lần mà toàn thấp điểm nên ko để ý
cụ ý 100% chưa đi GSM bao giờ ;;) hoặc cụ ý đang nhầm 1 hãng taxi màu xanh nào đó bên Cali chăng?

cocsku

Xe cút kít
Gần nhà em có mấy chiếc VF8 taxi nhận về có biển đàng hoàng rồi mà toàn thấy nằm bãi. Chắc lượng xe nhiều quá, mà không đủ khách nên để nằm bãi cho nó mới!

Ngô.Tường

Xe tăng
Gần nhà em có mấy chiếc VF8 taxi nhận về có biển đàng hoàng rồi mà toàn thấy nằm bãi. Chắc lượng xe nhiều quá, mà không đủ khách nên để nằm bãi cho nó mới!
Bọn tx taxi GSM nó lười ko chịu chạy, ngày chỉ chạy đỉ chỉ tiêu để ăn lương cứng nên giờ GSM nó vẫn chưa khắc phục đc

Easy girl

Xe tăng
đầu cụ thông hơn rồi đấy. ;) Sữ mệnh của gsm đẻ ra là để mua xe vf chứ không phải làm dịch vụ taxi, vì cạnh tranh sao được nếu áp đúng cơ chế các hãng taxi hiện tại thì không tuyển được tài xế, đành cắn răng trả lương cứng. Việc tài xế lừoi chạy là hệ quả thôi
à e vẫn ủng hộ gms nếu bắt taxi nhé. Sạch sẽ, tài ngoan. Nhưng không biết a vượng gồng nuôi đuoecj đến bao h thôi

Bọn tx taxi GSM nó lười ko chịu chạy, ngày chỉ chạy đỉ chỉ tiêu để ăn lương cứng nên giờ GSM nó vẫn chưa khắc phục đc
[/QUOTE]

Ngô.Tường

Xe tăng
đầu cụ thông hơn rồi đấy. ;) Sữ mệnh của gsm đẻ ra là để mua xe vf chứ không phải làm dịch vụ taxi, vì cạnh tranh sao được nếu áp đúng cơ chế các hãng taxi hiện tại thì không tuyển được tài xế, đành cắn răng trả lương cứng. Việc tài xế lừoi chạy là hệ quả thôi
à e vẫn ủng hộ gms nếu bắt taxi nhé. Sạch sẽ, tài ngoan. Nhưng không biết a vượng gồng nuôi đuoecj đến bao h thôi

[/QUOTE]
Em cũng vậy vẫn ủng hộ hãng thôi, do truyền thông giá cước ko rõ ràng khiến khách hàng tưởng giá taxi là cố định. Sau mấy comment em đưa lên. vừa đc các em cskh gọi chăm sóc hơn 20 phút để cảm ơn và xin rút kinh nghiệm

202

Xe container

[/QUOTE]
Lười ăn lương cứng thì lại đói thôi. Cơ hội vừa có lương cứng vừa có thêm thu nhập nếu chịu khó. Sau này thay đổi lại tính tiếp chứ chỉ đủ ăn thì mất nhiều cơ hội

Doubleqn

Xe buýt
Mấy người khôn lỏi cũng chỉ được 1 thời gian thôi.
đúng rồi cụ. Thông minh thật thông minh, người thông minh không sống được lâu đâu :D, đi làm mà chỉ chăm chăm kiếm lợi cho mình thì chẳng bao giờ khá được, cái gì cũng vừa phải thôi [-(

homayplasma

Xe tải
Website
www.homay.com.vn
Thớt này thấy toàn Bot nói chuyện với nhau.

Lười ăn lương cứng thì lại đói thôi. Cơ hội vừa có lương cứng vừa có thêm thu nhập nếu chịu khó. Sau này thay đổi lại tính tiếp chứ chỉ đủ ăn thì mất nhiều cơ hội
[/QUOTE]
muốn thay đổi thói quen, muốn chiếm lĩnh thị phần thì phải chịu chi thôi
mệnh đề này trước Vin mở rộng vin mart cũng thế
giờ dân trí mình bắt đầu biết thế nào là xe điện, và hiểu xe điện trong hình hài oto là tốt lắm rồi, không như xưa chỉ hiểu xe điện như cái xe đạp của thằng Tầu chạy không an toàn ngoài đường