[Thảo luận] 12/1/2012: Bus "hấp diêm" Sedan... cụ nào gặp quả này, không phang hơi phí!

phuonghx

Xe tải
Cảm ơn cụ đã có lời. Thực sự, sau vụ này nhà cháu cũng thấy dại... đường xá xứ mình mà lăm le cố chấp thì chả mấy nỗi mà hóa tâm thần. Thôi, coi như bài học kinh nghiệm chia sẻ với các cụ trên đây. Nhịn được cái gì là nhẹ lòng, thoát dạ.
...có khi Nhẫn để tránh đụng chạm, xung đột với nhau; có khi Nhẫn là để thêm sự vị tha, thêm bạn, bớt thù... Nhưng chung quy lại, Nhẫn có thể đem lại nhiều điều tốt đẹp cho chính cuộc sống của mỗi người, cho cả thế giới này cụ nhỉ.

Lovestory1008

Xe tăng
.........................................
;) Cụ chủ cũng ở Lâm Gia vs em à !!

Chỉnh sửa cuối:

FANCRV

Xe tăng
Em không ủng hộ hành động của cả xe bus lẫn Cụ khôi, nhìn các Cụ đua xe mà đám xe máy đi trước mặt tim em cứ giật thon thót. Quá nguy hiểm cho những người đi đường khác. Phang lái xe bus thì ok nhưng cũng nên chịu đựng chút để đến trạm dừng tiếp theo phang cũng không muộn.

Giong to

Xe máy
Gấu nhà cụ hay phết nhể, can cụ thế là chủn rồi.

Doanchung

Xe tải
Hì bác Khôi có nhận ra em Chung - Papai ko ạ?
Xưa nay nhà cháu hiếm chém suông, cụ à. Tuy nhiên, xấu che - tốt khoe, chả vẻ vang gì mấy cái vụ ăn thua này mà bản thân nhà cháu cũng không khoái va chạm và cũng đã có lời ngay từ đầu topic. Clip trên còn đang lăn tăn muốn xóa, các cụ trông chờ clip 2... vô ích! Bẩm cụ, tuổi thơ nhà cháu lấm lem lắm.Thuở còn bồng bột chỉ thiếu nước tháo phanh tổ lái bờ hồ thôi chứ cụ đừng hồ đồ đổ oan nhà cháu hai tiếng "lờ vờ"!

Hoa Anh Túc

[Tịch thu bằng lái]
cái này thì khó biết ai đúng ai sai nhưng E thấy nếu bỏ qua đc thì Kụ nên bỏ qua chứ đánh mấy thằng xe buyt và taxi thì chỉ cần nhớ số xe rồi đánh bảo bọn trẻ con nó đánh cho chủ động chứ mình Kụ có khi k nên

xamthung

Xe tăng
Đoạn này em cũng đã từng bị ép rồi cụ ah :( Lần đó em phanh dựng cả xe lên , còn bị 2b đằng sau hôn mít (may mà hôn nhẹ ) , nhưng em chấp nhận đi sau nó và rẽ phải ở cửa khẩu Chợ Gạo vì về đến nhà rồi :P .

My Mò

Xe điện
Gấu cụ can thế mà cụ không nhũn ra mà lại còn căng thêm ạ?

lemdao

Xe buýt
ĐÚng là biết nóng tính ko hay nhưng đi đường nhiều lúc ức chế quá ko kiềm chế nổi. Chia sẻ với cụ chủ.

laceti.se

Xe buýt
Cụ Khôi chắc tuổi trẻ cũng khiến Gấu phải khâm phục nhiều rồi :P

cwise

Xe container
Tiếc là em không được chứng kiến không thì cũng nhảy vào phang chết 3` mấy thằng C hó ý đi, thôi nguôi giận cụ chủ ạ, năm hết tết đến rồi mà
EM đồng ý là nếu phanh được là phải phang ngay, xin nhắc lại phải phang khẩn truơng.

...có khi Nhẫn để tránh đụng chạm, xung đột với nhau; có khi Nhẫn là để thêm sự vị tha, thêm bạn, bớt thù... Nhưng chung quy lại, Nhẫn có thể đem lại nhiều điều tốt đẹp cho chính cuộc sống của mỗi người, cho cả thế giới này cụ nhỉ.
Cảm ơn lời khuyên của bác đối với bất cứ ai tham gia GT, nhưng nhẫn cùng tùy từng lúc.

Em không ủng hộ hành động của cả xe bus lẫn Cụ khôi, nhìn các Cụ đua xe mà đám xe máy đi trước mặt tim em cứ giật thon thót. Quá nguy hiểm cho những người đi đường khác. Phang lái xe bus thì ok nhưng cũng nên chịu đựng chút để đến trạm dừng tiếp theo phang cũng không muộn.
Nói như bác thì thôi luôn đi. Đợi đến trạm dừng tiếp theo thì thôi khỏi phải phang nữa ạ.

Cpatx

Xe đạp
Từ đầu clip đến 3', bus có nhăm nhe vượt không cụ ?
Em là em nhường ở 4' rồi đấy.

Thiepk32

Xe tăng
trên cầu nó đi sau cụ mà cụ lại bỏ đuôi xe trước xa vậy chắc nó cú cụ từ trên cầu roài.:P