[SNOF] Otofun 15 năm hành trình xây dựng và phát triển của Cộng đồng những người Việt bị bệnh xăng nhiễm máu

Chào các bác,

Ngoảnh đi ngoảnh lại 15 năm trôi qua trong chớp mắt, nhớ ngày nào internet vẫn còn dial-up phủ sóng từ nhà xuống bếp, mà giờ băng tần không dây phủ sóng từ nhà mình sang tới phòng ngủ của nhà bên cạnh. Cùng với sự phát triển như vũ bão của công nghệ viễn thông Otofun cũng phát triển nhỏ giọt đậm đà như café phin. Trải qua 15 năm đó, công động Otofun đã cùng nhau xây dựng lên nhiều chương trình cộng đồng, nổi bật như chuỗi chương trình thiện nguyện Sưởi Ấm Bản Cao (ngày cuối cùng của năm dương lịch hàng năm), các chuỗi chương trình thiện nguyện của các chi hội trải dài trong năm. Và Otofun ta đã xây dựng được chuỗi chương trình Kỹ năng lái xe địa hình, qua đó tạo sân chơi bổ ích cho các thành viên có cơ hội giao lưu và chia sẻ kỹ năng lái xe với nhau…vân vân và mây mây.

Sinh nhật Cộng đồng Otofun năm nay chưa thể thắp nến, nếu có nến em sẽ thắp lên một cây và sẽ chắp tay mong có một điều ước nho nhỏ. Em ước là con covid chết tiệt kia sẽ mau biến khỏi trái đất để Hà Nội, Tp HCM và các thành phố khác sẽ lại tắc đường, sẽ lại còi xe inh ỏi…Để cho tất cả các Ofer sẽ lại phải đầu tắt mặt tối với công việc quần quật cả ngày (à, cuối tuần vẫn nhớ chừa thời gian rảnh cho gia đình các bác nhé). Em ước mọi thứ sẽ trở về với đúng vị trí của nó, em hứa sẽ không phàn nàn gì về giao thông, không phàn nàn về công việc, không xì hơi, tháo bánh các thành viên spam hay vi phạm nội quy diễn đàn nữa. Hix hix em xin hứa.

Cộng đồng Otofun chung tay, góp sức đồng hành cùng Chính Phủ, luôn thực hiện tốt quy định 5K. Hy vọng trong thời gian sớm nhất chúng ta sẽ lại gặp gỡ và chúc mừng nhau trực tiếp chứ không phải qua bàn phím thế này. Chúc mừng Otofun, chúc mừng các Ofer, nào chúng ta cùng nâng cốc. Háp bi niu ia…bặp bặp.

thngaylangthang

Xe ngựa
...

Sinh nhật Cộng đồng Otofun năm nay chưa thể thắp nến, nếu có nến em sẽ thắp lên một cây và sẽ chắp tay mong có một điều ước nho nhỏ. Em ước là con covid chết tiệt kia sẽ mau biến khỏi trái đất để Hà Nội, Tp HCM và các thành phố khác sẽ lại tắc đường, sẽ lại còi xe inh ỏi…Để cho tất cả các Ofer sẽ lại phải đầu tắt mặt tối với công việc quần quật cả ngày (à, cuối tuần vẫn nhớ chừa thời gian rảnh cho gia đình các bác nhé). Em ước mọi thứ sẽ trở về với đúng vị trí của nó, em hứa sẽ không phàn nàn gì về giao thông, không phàn nàn về công việc, không xì hơi, tháo bánh các thành viên spam hay vi phạm nội quy diễn đàn nữa. Hix hix em xin hứa.

...

Em quote ... ;;)

dung.nv

[Tịch thu bằng lái]
không xì hơi, tháo bánh các thành viên spam hay vi phạm nội quy diễn đàn nữa. Hix hix em xin hứa.
Ớ, thủ trưởng làm thế lại thành "Tắc trách, vi phạm quy chế TTDC, thiếu trách nhiệm gây hậu quả nghiêm trọng" đấy

MiTa

Xe lăn
Sếp tổ chức sanh thần on lai à.

dung.nv

[Tịch thu bằng lái]

Porsche 911

Xe container
Vậy là mình đã đồng hành cùng OF 15 năm rồi ư :-bd.
Chúc các thành viên và đội ngũ Ban điều hành biển xanh, biển đỏ, biển vàng của diễn đàn otofun.net sức khỏe, hạnh phúc.

Dream 100

Xe ngựa
Tại Việt Nam quy định trẻ em là dưới 16 tuổi (Luật bảo vệ trẻ em 2016)

15 tuổi vẫn là trẻ em thôi :)). Hãy vui vẻ và tận hưởng những năm tháng đẹp đẽ nhất của cuộc đời >:D< !

Chúc mừng sinh nhật OTOFUN@};-

scorp8x

Xe container
Ờ nhỉ :D mềnh cũng đã chém ró cõi ọp 10 năm có lẻ