[Thảo luận] 16:00 - 20/11/2011 - CA Phường văng tục chửi bậy với người vi phạm.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Bonbanh68

Xe tải
Phản đối cụ!

Anh em chúng cháu ở đây khẳng định đồng chí xxx đó hỗn láo với đồng bào, vi phạm tác phong đạo đức của người chiến sỹ Công An nhân dân, làm ngược lại lời dạy của Hồ chủ Tịch kính yêu.
Tin nóng, Cụ chủ đang bị làm giá :D(e fun). Nhưng cụ củ vì ní do gì mà không kiện đến cùng thì cũng không xong rồi vì cái in đậm của cụ ạ!

hoangvoila

Xe tăng
Em vodka cụ chủ, các chú xxx là máu lắm, sơn ăn tùy mặt ma bắt tùy người thôi

xanha78

Xe buýt
Cụ chủ ơi! Thiếu mỗi đơn tố giác của cụ chủ thôi! E xin 1 chân hầu cụ đi kiện!...

Ferrari horse

[Tịch thu bằng lái]
Vậy thì đúng thật, em nghe 2 lần nhưng vẫn nghĩ là nghe nhầm.

Thằng này mà tồn tại trong ngành thì ít nhất các đồng chí quê bác em sẽ cũng thấy sôi máu như cụ.
Em có thể cho qua những thứ khác , nhưng riêng câu xxx chửi quê em thì không chịu nổi . Em cũng quê Bác mà.

Chỉnh sửa cuối:

Xe Đạp Ôm

Xe tải
Nếu có bằng chứng bằng hình ảnh động thì tốt hơn. Em có quen 1 đứa bạn của em Gấu, nó làm hình sự ở phường này, em đã gửi link bài này cho nó vào rồi, giờ này chắc cả phường đang xoắn như quẩy rồi
Em trai anh bạn cháu cũng làm tại đây, không biết có đang nghe không. Tóm lại là phải diệt cho sạch bọn mất học này thôi.

Càng nghe cháu lại càng thấy cay mấy thằng dân phòng, Toysy chúng nó cứ cậy đi với xxx là muốn làm gì thì làm àh, nó thử đi 1 xem dám to mồm không, đúng là đàn cẩu của XXX phường.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Ferrari horse

[Tịch thu bằng lái]
Em dài dòng tí ạ:P: Em bỏ cả cơm trưa để nghiên cứu tình huống này. Vấn đề mấu chốt là bằng chứng, cụ thể: ở đây k có hình ảnh, hoặc hình ảnh chưa đưa lên, coi như k có hình ảnh. Như vậy là đoạn ghi âm chỉ ghi âm rõ nhất được đoạn hội thoại giữa bác khổ chủ (tức người bị văng tục) và người văng tục (chưa rõ là ai:-?). Sau khi có đơn tố cáo hành vi sai trái, cơ quan có thẩm quyền (theo em gần nhất là đơn vị quản lý cấp quận huyện) sẽ xác minh chứ chẳng cần phải thanh tra CATP. Kết quả ra luôn, họp báo xin lỗi, tước quân tịch. Còn đến mức phải giám định giọng nói chắc k đến mức phải làm như thế.

Em phục bác khổ chủ rất bình tĩnh, chứ đa phần anh em là choảng luôn rồi.
Nếu để đến mức xác minh giọng nói thì to chuyện lắm đấy !

ynhi2208

Xe điện
2. Không được ví xxx trong bài với động vật, vì như thế là xúc phạm động vật.
Nhà cháu hoàn toàn đồng ý với nhà chùa đoạn này.
Giờ việc của cụ chủ là:
-Nhớ rõ địa điểm nơi xảy ra.
-làm cái đơn gửi Thanh tra Bộ Công An kèm theo đoạn ghi âm(không gửi cho cơ quan quản lý của đồng chí này,vì nhiều khả năng sẽ chìm xuồng)
-Gửi ghi âm kèm đơn cho các tờ báo lá cải: dantri,vnexpress,tuoitre,nhandan,congannhandan..v.v.v...
-Nhờ cụ havu tư vấn luật luôn cho nó chắc ăn

Chỉnh sửa cuối:

Bonbanh68

Xe tải
Em dài dòng tí ạ:P: Em bỏ cả cơm trưa để nghiên cứu tình huống này. Vấn đề mấu chốt là bằng chứng, cụ thể: ở đây k có hình ảnh, hoặc hình ảnh chưa đưa lên, coi như k có hình ảnh. Như vậy là đoạn ghi âm chỉ ghi âm rõ nhất được đoạn hội thoại giữa bác khổ chủ (tức người bị văng tục) và người văng tục (chưa rõ là ai:-?). Sau khi có đơn tố cáo hành vi sai trái, cơ quan có thẩm quyền (theo em gần nhất là đơn vị quản lý cấp quận huyện) sẽ xác minh chứ chẳng cần phải thanh tra CATP. Kết quả ra luôn, họp báo xin lỗi, tước quân tịch. Còn đến mức phải giám định giọng nói chắc k đến mức phải làm như thế.

Em phục bác khổ chủ rất bình tĩnh, chứ đa phần anh em là choảng luôn rồi.
Cụ tâm huyết vụ này phết nhờ, nịn cả ăn cơ mà =D>. E dự nếu không nhận thì mới cần đến giám định, đến lúc ấy còn to chuyện ........nữa ạ

Cụ

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em có thể cho qua nhưng riêng câu xxx chửi quê em thì không chịu nổi . Bác cũng quê em mà.
Một từ Bọ động đến 5 Tỉnh từ Nghệ đến Thừa Thiên!
Nhưng nếu chính xác nhất thì là xứ Bình Trị Thiên xưa!

Cụ chủ gốc Nghệ thì "đồng chí" CAP có hơi nhầm tí!

Bonbanh68

Xe tải
Một từ Bọ động đến 5 Tỉnh từ Nghệ đến Thừa Thiên!
Nhưng nếu chính xác nhất thì là xứ Bình Trị Thiên xưa!

Cụ chủ gốc Nghệ thì "đồng chí" CAP có hơi nhầm tí!

Ở thế lại thêm Tội vô ý chửi thề đến nhiều người thuộc nhiều tỉnh ạ!

cwise

Xe container
Cụ tâm huyết vụ này phết nhờ, nịn cả ăn cơ mà =D>. E dự nếu không nhận thì mới cần đến giám định, đến lúc ấy còn to chuyện ........nữa ạ

Cụ
Nhịn thì nhà cháu k dám. :D Làm bát qua loa thôi (5 phút), chưa kịp uống nứoc ạ. kịp thời nhảy vào theo dõi diễn biến vụ việc cùng anh em, vì vụ này hơi kinh điển. Trong trường hợp này nếu có giám định thì kinh quá, theo em nếu có xử lý thì cơ quan quản lý hay thanh tra sẽ xử lý gọn, nhẹ và k ầm ĩ, k phải đến mức giám định (thông thường phải có yếu tố tội phạm- giả sử như bác khổ chủ vu khống...:-"). Tóm lại, cơ sở để khiếu nại, tố cáo là rất đầy đủ. Vấn đề là tên của người văng tục? Phải xác định rõ. Cần thiét làm đơn khiếu nại, ngoài bác havu, bác khổ chủ cần gì ới em một tiếng.

xuanphuc2011

Xe hơi
em hỏi ngoài lề 1 chút , đành rằng như cụ nào nói là đoạn ghi âm khó thuyết phục làm chứng cứ vì không có hình ! thế ở trường hợp khác thì ghi âm cuộc gọi có giá trị không ạ ?

cwise

Xe container
[/B]

Ở thế lại thêm Tội vô ý chửi thề đến nhiều người thuộc nhiều tỉnh ạ!
Viêc miệt thị người ngoại tỉnh là k thể chấp nhận, đã chắc ai là gốc Hà Nội? Hà Nội xưa làm gì còn gốc, cha ông thế hệ trước toàn từ các tỉnh khác rồng rắn Hà Nôi lập nghiệp sinh con đẻ cái.

Xe Đạp Ôm

Xe tải
xe đạp ôm viết
Cứ phải đào thải bớt bọn mất học này dần dần, để không ảnh hưởng đến nhưng chiến sỹ tốt phải không các bác
Đưa lên các trang báo cho về quê chăn vịt......................... ..............Giá vịt giống lại sắp tăng rồi

Cái màu đỏ kia vẫn có nhiều chứ bác! Dưng mờ bị hỏng hết hình ảnh bởi mấy đám vớ vẩn này!
Vâng cháu biết cái chữ mầu đỏ đấy còn rất nhiều, Vậy không để những thành phần xấu làm hỏng hình ảnh của họ được!

anchibui

Xe điện
Em ghe đi ghe lại đoạn ghi âm.
Phục bác chủ rất bình tĩnh... Lão xxx hắn còn phân biệt chủng tộc "ĐM thằng Bọ..." phải em e táng luôn 1 phát vào mõ.m tịt alo luôn.

Các bác, sáng e bựn... giờ mới vào đc. Đã có tin tức từ báo chí chưa?

phuong_benmar

Xe tải
xxx có câu xúc phạm anh em Miền Trung "dkm cái thằng BỌ này" Nó chửi thế khác nào nó chửi Bác Ồ ??? trài ui C.A Vì nước quên thân, vì dân phục vụ mà thế nài ư...........
Đau đớn quá.............

Xe Đạp Ôm

Xe tải
Viêc miệt thị người ngoại tỉnh là k thể chấp nhận, đã chắc ai là gốc Hà Nội? Hà Nội xưa làm gì còn gốc, cha ông thế hệ trước toàn từ các tỉnh khác rồng rắn Hà Nôi lập nghiệp sinh con đẻ cái.
Bác ơi, cháu nghe giọng thì XXX không phải người Hà Nội bác ạh.

Ngoc Phan XLS

Xe container
xxx có câu xúc phạm anh em Miền Trung "dkm cái thằng BỌ này" Nó chửi thế khác nào nó chửi Bác Ồ ??? trài ui C.A Vì nước quên thân, vì dân phục vụ mà thế nài ư...........
Đau đớn quá.............
Bác đã ở tít trời cao rồi!

Dưng em thề câu này đụng đến phân nửa "đồng đội" của kẻ phun ra câu chửi!

Trạng thái
Thớt đang đóng