1769 Km với E 2014 !!!

cuongkunhb

Xe tải
mer thì cảm giác lái tuyệt vời r

Muahahaha

Xe hơi
Đi bật điều hòa cả chặng đường bác ah, em không có điều hòa không chịu được . Sport thì ăn xăng nhiều hơn 1 tí nhưng vượt đèo khỏe lúc vượt đèo tắt điều hòa nghe tướng pô to và rõ thích lắm bác ah ,sang số ngọt và nhanh, chưa thử chế độ M thôi bác ah
Đi E 250 thấy ngồi lái thoải mái và đỡ mệt hơn là ngồi sau vì ghế sau dựng đứng quá, Bác đi với mức 6-7l chắc là không bật điều hòa chứ em thì 9-10l đường trường, trong thành phố thì 13l/100km ( trung bình tốc độ 15km/h)

Chế độ sport dùng đi đèo sướng dư lào hả bác?

Mercedes Star

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Hôm gặp ông ẻm ở chỗ a Thanh. Vẫn chưa đẩy được em Audi để chơi sang Merc.
Ông em đi khỏe thật đấy. Chạy 1m xuyên Việt :D

Muahahaha

Xe hơi
Giá audi kêu cao quá làm sao mà đẩy được anh . hyhy .Quân 85 thì bằng tuổi mình thôi hyhy.
Hôm gặp ông ẻm ở chỗ a Thanh. Vẫn chưa đẩy được em Audi để chơi sang Merc.
Ông em đi khỏe thật đấy. Chạy 1m xuyên Việt :D

Mercedes Star

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Thế à. ông anh Thanh bảo là 87. sory bác nhé.
Đợt vừa rồi bác chạy E dọc theo đường bờ biển hay quốc lộ 1 đấy mà nhìn cảnh đẹp thế.
Buổi tối chạy đèn pha nhìn có okie không bác.

Giá audi kêu cao quá làm sao mà đẩy được anh . hyhy .Quân 85 thì bằng tuổi mình thôi hyhy.

thichtriton299

Xe buýt
Mẹc E mới thì k phải nghĩ,nhìn quá đẹp.chúc cụ với e ý vi vu mọi miền tổ quốc nhé:-*

usernames78

Xe buýt
e đã đi sedan xuyên việt kiểu cụ chủ, hồi đó e đi bim 3, đúng là xe đức đi vô tư k mệt, có điều hồi đó xe e vành 17 đi về toi bộ vành, méo cả 4 vì thỉnh thoảng sập ổ gà, xe cụ chủ e dự vành cũng 17 bảo sao đi dập 2 quả lốp, e nghĩ trước khi quay về cụ nên đến cụ hunter check lại bộ vành, cân lại toàn bộ lốp, nếu méo giờ nắn thoải mái lại hạt rẻ, chứ để vành ô van dễ đi bộ thụt lắm đó.
xe cụ mới do đó khi đi đường xấu với vành to lốp mỏng như vậy nên giảm sóc vẫn ngon là phải, chứ nếu xe cụ đã hết bảo hành e dự cái chặng vừa rồi của cụ dễ làm cho đôi thụt cũng ra đi chứ chẳng chơi, cụ k nên chủ quan, nếu mà vành 16 chắc cụ chạy vô tư với cái địa hình đường vịt ngan.
và kết luận, giờ e là e sẽ k bao giờ độ vành vì cái đường vịt ngan này đi vành to chỉ đc cái đẹp mã chứ còn lại bất lợi và tốn xèng vô cùng

Muahahaha

Xe hơi
e đã đi sedan xuyên việt kiểu cụ chủ, hồi đó e đi bim 3, đúng là xe đức đi vô tư k mệt, có điều hồi đó xe e vành 17 đi về toi bộ vành, méo cả 4 vì thỉnh thoảng sập ổ gà, xe cụ chủ e dự vành cũng 17 bảo sao đi dập 2 quả lốp, e nghĩ trước khi quay về cụ nên đến cụ hunter check lại bộ vành, cân lại toàn bộ lốp, nếu méo giờ nắn thoải mái lại hạt rẻ, chứ để vành ô van dễ đi bộ thụt lắm đó.
xe cụ mới do đó khi đi đường xấu với vành to lốp mỏng như vậy nên giảm sóc vẫn ngon là phải, chứ nếu xe cụ đã hết bảo hành e dự cái chặng vừa rồi của cụ dễ làm cho đôi thụt cũng ra đi chứ chẳng chơi, cụ k nên chủ quan, nếu mà vành 16 chắc cụ chạy vô tư với cái địa hình đường vịt ngan.
và kết luận, giờ e là e sẽ k bao giờ độ vành vì cái đường vịt ngan này đi vành to chỉ đc cái đẹp mã chứ còn lại bất lợi và tốn xèng vô cùng
Ok cám ơn bác nhiều , hôm nào rảnh rỗi em vứt vô shop cho nó cân chỉnh luôn . Đằng nào thì tháng 5 cũng lại làm chuyến nữa . Năm ngoái em cũng di BMW xuyên việt , nhưng di x6 gầm cao nên chẳng bị tèo em lốp nào . Năm nay đi sedan mới ăn 2 lốp haha.

Muahahaha

Xe hơi
Thế à. ông anh Thanh bảo là 87. sory bác nhé.
Đợt vừa rồi bác chạy E dọc theo đường bờ biển hay quốc lộ 1 đấy mà nhìn cảnh đẹp thế.
Buổi tối chạy đèn pha nhìn có okie không bác.
Buổi tối chạy pha thích lắm Quân ah chế độ auto nó tự động hết, nhưng mà tai đường hôm mùng 1 tết vắng quá , nên phang hơi nhanh sập ổ gà hix hix. Đi dọc ven biển nhiều cảnh đẹp lắm bác ah . Đường món Hồ chí Minh đi cũng hay nhưng có đoạn 36 37 Thanh hóa nghệ an đi hơi nguy hiểm , tai nạn liên tục hix hix

Chỉnh sửa cuối:

Mercedes Star

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Khi nào có đk bác chạy từ Hn và SG thì hú em đi với nhé.
Em máu đi đường dọc ven biển từ bắc vào nam.

Xe sập ổ gà xong đã có trục trặc gì ko bác hay vẫn chạy tốt ak?

me oto

Xe tăng
E thích cái va li của cụ hơn:)

Muahahaha

Xe hơi
Khi nào có đk bác chạy từ Hn và SG thì hú em đi với nhé.
Em máu đi đường dọc ven biển từ bắc vào nam.

Xe sập ổ gà xong đã có trục trặc gì ko bác hay vẫn chạy tốt ak?
hyhy ok . đang định hôm nào rảnh mang ra hunter check lai... thu 2 tuần sau Tuan co book andu cho vào services . co gì đi check luôn. Hôm nào rảnh anh em cafe hyhy