2 bánh nào có động cơ bốc bốc các cụ nhỉ?

laixe01

Xe container
Sáng em vào hóng các cụ bàn về tốc độ :)

Ut.Minh

Xe container
Đổi làm gì. Đằng ấy nghiên cứu quả xe kia chưa? Mua rồi lập team đi phượt đê
Future FI mới ra màu xanh nhìn nam tính phết cụ ợ.
Mặt trước của xe Future được thiết kế theo hình chữ V (V-shape) cùng với hệ thống đèn pha đôi có cường độ ánh sáng mạnh, hệ thống đèn xi nhan và đèn định vị nổi bật tạo sự mạnh mẽ đầy cá tính khi nhìn từ phía trước ( Nguồn : https://hondaxemay.com.vn/san-pham/future-125cc/)
Cụ truongly quất màu này đi

BangFiesta

Xe điện
Future FI mới ra màu xanh nhìn nam tính phết cụ ợ.
Mặt trước của xe Future được thiết kế theo hình chữ V (V-shape) cùng với hệ thống đèn pha đôi có cường độ ánh sáng mạnh, hệ thống đèn xi nhan và đèn định vị nổi bật tạo sự mạnh mẽ đầy cá tính khi nhìn từ phía trước ( Nguồn : https://hondaxemay.com.vn/san-pham/future-125cc/)
Cụ truongly quất màu này đi
:)) Còn phải xem cụ ấy có hợp với màu này nữa không ấy mợ ah

Ut.Minh

Xe container
:)) Còn phải xem cụ ấy có hợp với màu này nữa không ấy mợ ah
Cụ chắc hợp rồi nhìn màu nam tính thế mà, thiết kế đèn trước sau đều đẹp
Không lẽ cụ hàm ý cụ chủ nữ tính ;))

Ut.Minh

Xe container
Ngày xưa thanh niên thì có đấy, giờ thì già rồi, sợ chít lém ;)) :D
Giờ có tuổi mua xe đi vừa vừa thôi Anh nhỉ. Đua dễ hàm ở lại răng đi nhé lắm :)
Mà Anh có 4 bốn rồi chắc ít để ý 2 bánh. Em chỉ 2 bánh thôi :D

laixe01

Xe container
Giờ có tuổi mua xe đi vừa vừa thôi Anh nhỉ. Đua dễ hàm ở lại răng đi nhé lắm :)
Mà Anh có 4 bốn rồi chắc ít để ý 2 bánh. Em chỉ 2 bánh thôi :D
Ơ thì nhà vẫn có 2 bánh mừ, nhưng đi 2 bánh ít hơn thôi, 2 bánh thì a vẫn đi Futu, đơn giản thế thôi chứ cũng ko cao sang gì em à :)

Phập !

Đi bộ
Em vào ngó xem xe .

Ut.Minh

Xe container
Ơ thì nhà vẫn có 2 bánh mừ, nhưng đi 2 bánh ít hơn thôi, 2 bánh thì a vẫn đi Futu, đơn giản thế thôi chứ cũng ko cao sang gì em à :)
Dạ có 4 bánh rồi thì mấy khi đi 2b anh hì. Nhưng SG đi 4 bánh trong nội thành vẫn khoai lắm. Nhất là giờ cao điểm Anh ạ

laixe01

Xe container
Dạ có 4 bánh rồi thì mấy khi đi 2b anh hì. Nhưng SG đi 4 bánh trong nội thành vẫn khoai lắm. Nhất là giờ cao điểm Anh ạ
Yeah, anh biết mà, SG giờ đi 2 bánh cũng thấy khoai ý chứ, thấy đông khủng khiếp, thấy sắp xây câu vượt thép ở đường vào sân bay nhỉ :)

Ut.Minh

Xe container
Yeah, anh biết mà, SG giờ đi 2 bánh cũng thấy khoai ý chứ, thấy đông khủng khiếp, thấy sắp xây câu vượt thép ở đường vào sân bay nhỉ :)
Dạ, chỗ Lăng Cha cả đường vào sân bay có cầu vượt rồi mà vẫn tắt đường. SG chắc làm đường 2 tầng mới đủ Anh ạ. Không biết sao người đâu mà đông thế. Đường SG rộng mà cũng tắt đường. Đi 2 bánh dù sao vẫn dễ xoay sở hơn Anh ạ:) ( 1 người chưa có 4b cho hay :D )

laixe01

Xe container
Dạ, chỗ Lăng Cha cả đường vào sân bay có cầu vượt rồi mà vẫn tắt đường. SG chắc làm đường 2 tầng mới đủ Anh ạ. Không biết sao người đâu mà đông thế. Đường SG rộng mà cũng tắt đường. Đi 2 bánh dù sao vẫn dễ xoay sở hơn Anh ạ:) ( 1 người chưa có 4b cho hay :D )
Nhưng anh thấy SG giờ cũng quá tải rồi, đông khủng khiếp, anh sợ tắc đường lắm, bị hít đủ thứ mùi :)

truongly

Tháo bánh
2 bánh thì cứ Honda cho lành cụ ơi!
Dạo này Honda có Future Fi hay đấy!
Thần tượng của em đây. Em đánh giá Future Fi là đáng đồng tiền bát gạo nhất trong các dòng xe số cùng phân khúc. Em có em Future 1 màu xanh tím mua từ năm 2001 đến bây giờ em vẫn chạy ầm ầm các cụ ợ. Vote số 1 cho em này
Nếu trên dưới 30 củ thì là hợp lý với VN. Em sang Malaysia thấy xe Future Fi chạy ngoài phố nhiều phết. Em hỏi thấy bảo giá hơn 1.5k USD. Như vậy có vẻ Honda có chính sách giá chung cho khu vực ASEAN. Có ưu tiên hơn cho VN dù Chú Phỉnh VN thu thuế cao hơn
Em chạy 4 đời HD rồi. Ổn!
Còn Future Fi có cu em đi có vẻ fê fa lắm!:-*
Em đồng quan điểm với anh, cụ chủ cứ lam con honda future này là ngon lành :D
Thấy mọi người chuộng honda và nhất là con Future Fi em càng máu đây. Tối qua về nói gấu bảo xe nào chả là xe đi là được :|