[VHGT] 2 lái xe va chạm rồi ẩu đả, ông 4 chỗ tử vong, bài học đắt giá

Trâu Vàng vn

Xe tăng
Sự việc xảy ra tại HN.
Dân mình hơi tý là xúc phạm nhau, phổ biến trên OF, điển hình là chê nhau ngu, ông bị chê ngay lập tức bật lại, trên mạng ảo thì còn đỡ còn bên ngoài đời thì giết nhau :( (hình như ông này lái thuê)
https://laodong.vn/phap-luat/ha-noi-va-cham-giao-thong-hai-lai-xe-au-da-khien-1-nguoi-tu-vong-571650.ldo
Sáng 23.10, ông Đặng Quang Duy, Chủ tịch UBND xã Hồng Minh (Phú Xuyên, Hà Nội) cho biết, vào khoảng 16h30 ngày 22.10, tại tỉnh lộ 429, đoạn qua trạm bơm Tân Độ (xã Hồng Minh, Phú Xuyên, Hà Nội) đã xảy ra va chạm giao thông giữa xe ôtô 7 chỗ và xe ôtô 4 chỗ.

“Sau khi xảy ra va chạm giao thông, hai lái xe có xảy ra ẩu đả khiến lái xe ôtô 4 chỗ là anh Nguyễn Văn T (SN 1978), quê ở Phù Lưu Tế (Ứng Hòa, Hà Nội) tử vong”, ông Duy nói.

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Trên này có nhièu vụ chửi nhau rồi hẹn nhau thách đấu đấy cụ ! ảo thì ảo nhưng lắm ông cũng ảo thật ;))

Trâu Vàng vn

Xe tăng
Trên này có nhièu vụ chửi nhau rồi hẹn nhau thách đấu đấy cụ ! ảo thì ảo nhưng lắm ông cũng ảo thật ;))
Em hầu như không khơi mào chê bai xúc phạm ai bao giờ, nhưng thỉnh thoảng bị người ta gây sự trước cụ ạ.
Em cũng đọc đc nhiều còm xúc người khác ghê gớm :(
Trên xe thì em treo phật bà khắp nơi để giữ tâm lý luôn nhẹ nhàng :D

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Em hầu như không khơi mào chê bai xúc phạm ai bao giờ, nhưng thỉnh thoảng bị người ta gây sự trước cụ ạ.
Em cũng ko khơi mào bao giờ , nhưng tính em thẳng thắn thật thà nên thường ai ngu là em bảo ngu chứ ko trau chuốt mấy , nên cũng có lần được mời thi đấu ;)) tiếc là em chả rỗi hơi ;))

Trâu Vàng vn

Xe tăng
Em cũng ko khơi mào bao giờ , nhưng tính em thẳng thắn thật thà nên thường ai ngu là em bảo ngu chứ ko trau chuốt mấy , nên cũng có lần được mời thi đấu ;)) tiếc là em chả rỗi hơi ;))
Em nhớ cụ rồi, có vụ gì mà ông chặn làn rẽ phải khi ở đó có cả mũi tên đi thẳng.
Công nhận cụ nói thật :))

nếu lái xe thì nên mềm tính đi thì tốt hơn, giảm thiểu các sự việc không đáng có

khoa.vd85

Xe tăng
Website
khudothixuanphuong.vn
E bổ sung thêm: Tay đeo tràng hạt nữa ạ, dạo này là mốt hay sao ấy.
Mấy ông chỗ e đeo, toàn ông động tý là xiên nhau. Sợ.

phuonghuongngoc

Xe container
Chắc lại có nhiều bỗng trong người rồi,khi tỉnh mặt lại méo xệch.

Pigwalk

Xe container
Thế nên đi đường thì cứ nhẫn và nhịn cho được việc. Chứ húng lên lại gặp phải ông máu chó là thiệt hại ngay.

thuannt15

Xe buýt
Đúng rồi cụ ạ! Giờ nhiều người cứ hở ra là chê bai, nhiều khi còn chê một cách bất lịch sự nữa, gây ức chế lắm! Chê thì dễ nhưng khen người khác mới là khó, thế nên nhiều người chọn việc dễ :)

Trâu Vàng vn

Xe tăng
Đúng rồi cụ ạ! Giờ nhiều người cứ hở ra là chê bai, nhiều khi còn chê một cách bất lịch sự nữa, gây ức chế lắm! Chê thì dễ nhưng khen người khác mới là khó, thế nên nhiều người chọn việc dễ :)
Vâng viết gì trên này em cũng cân nhắc, tý ra tý là ăn cá chê ngay :D

Trung Thái

Xe tải
Ra đường thôi thì tránh voi chẳng xấu mặt nào các cụ ạ o:-)

Cái nào bỏ được thì bỏ thôi. nhiều lúc cố chấp chỉ mệt người hại người hại ta. haizzz

hongminhphat

Xe điện
đấy là mời cụ ra hàng bia thi đấu thôi ,rủ ra trần duy hưng thi đấu còn chết nữa :))

trunghd_08

Xe tải

Lé Xai

Xe tăng
Chả cần cứ phải lý do gì nghiêm trọng, chỉ cần 1 vài cái sự thiếu ý thức ( hay thiếu giáo dục hoặc ngu hết phần người khác ) của một vài người đi đường cũng đủ dẫn đến xô xát nếu k kiềm chế.
Em vd luôn cho nó nhanh

1. Đang lai vợ lai con đi về chiều muộn,cao điểm tắc đường. Chả hiểu thế éo nào cái thằng xe máy sau lưng mình cứ đòi lách lê, còi nó cứ giã như gà mổ thóc. Đập con mèo nhà nó, nó có còi thì có đi đc éo đâu, dòng người dày đặc, cố lách làm gì ? Cái lúc cao điểm ai cũng đủ căng thẳng sau một ngày đi làm mệt mỏi rồi,có cần mày ấn còi to giúp nghe vui tai éo đâu. Oh, muốn quay lại nói " còi éo còi lắm thế " cơ mà sợ gặp thằng vừa ngu vừa vô học vừa côn đồ.
Đập con mèo cái văn hóa bấm còi.

2. Cũng đang lai vợ lai con, cũng tắc đường. Nhưng là tắc ngắn, tắc cục bộ khoảng 5p thôi. Phía trước vài đầu xe có một chú đi con xe máy éo hiểu từ cái đời nào.Xe người ta xả khói k màu,k mùi ở pô xe. Xe nó thì gọi là xả một biển mây mù khói trắng khói xanh. Đập con mèo nhà nó, đeo khẩu trang vẫn ngửi mùi tí xỉu. Uh thì cũng éo biết đăng kiểm có kiểm tra xe máy cũ bao giờ ko. Uh thì xe nó nó đi mình éo ý kiến được. Cơ mà cái đập con mèo nhà nó, đúng chỗ đông người nó xả cả biển mây mù như hun chuột. Lại muốn pảo mày tắt miẹ nó cái máy đi. Dắt qua chỗ đông hẵng nổ máy. Cơ mà sợ gặp thằng vừa ngu vừa vô học vừa côn đồ
Đập con mèo cái xe cháy dầu nát bươm vẫn đi.

3.Lại cũng đang lai vợ lai con, đi về chiều chập choang gà lên chuồng. Ơ cái đập con mèo mấy thằng ( có cả mấy con nữa chứ éo phải mỗi thằng nhé ) đi ngược chiều. Nó cứ chiếu đèn pha sáng tít mù như nó quen soi ếch ngoài đồng ruộng sau mưa ấy. Đập con mẹ nó éo biết "pha" và " cos" để làm gì à ? Mày dùng đèn cos thì éo nhìn thấy gì à ? có cần chiếu pha thế ko ? Ơ cái đập con mèo nhà nó. Chả lẽ tao đi lắp trợ sáng để lúc nào gặp đứa tương tự tao pha lại à ? Cuối cùng để gây tai nạn,ngã xe cho nhau à
Đập con mèo cái văn hóa đèn pha

Blahh... Blahh.. Blah...

Ra đường giờ rất chán và sợ. Sợ cái kiểu đi đường như là đường của tao đi, tao có sổ đỏ.

Đời Lái Thuê

[Tịch thu bằng lái]
Kệ thiên hạ đi cụ nhỉ

Trâu Vàng vn

Xe tăng
Chả cần cứ phải lý do gì nghiêm trọng, chỉ cần 1 vài cái sự thiếu ý thức ( hay thiếu giáo dục hoặc ngu hết phần người khác ) của một vài người đi đường cũng đủ dẫn đến xô xát nếu k kiềm chế.
Em vd luôn cho nó nhanh

1. Đang lai vợ lai con đi về chiều muộn,cao điểm tắc đường. Chả hiểu thế éo nào cái thằng xe máy sau lưng mình cứ đòi lách lê, còi nó cứ giã như gà mổ thóc. Đập con mèo nhà nó, nó có còi thì có đi đc éo đâu, dòng người dày đặc, cố lách làm gì ? Cái lúc cao điểm ai cũng đủ căng thẳng sau một ngày đi làm mệt mỏi rồi,có cần mày ấn còi to giúp nghe vui tai éo đâu. Oh, muốn quay lại nói " còi éo còi lắm thế " cơ mà sợ gặp thằng vừa ngu vừa vô học vừa côn đồ.
Đập con mèo cái văn hóa bấm còi.

2. Cũng đang lai vợ lai con, cũng tắc đường. Nhưng là tắc ngắn, tắc cục bộ khoảng 5p thôi. Phía trước vài đầu xe có một chú đi con xe máy éo hiểu từ cái đời nào.Xe người ta xả khói k màu,k mùi ở pô xe. Xe nó thì gọi là xả một biển mây mù khói trắng khói xanh. Đập con mèo nhà nó, đeo khẩu trang vẫn ngửi mùi tí xỉu. Uh thì cũng éo biết đăng kiểm có kiểm tra xe máy cũ bao giờ ko. Uh thì xe nó nó đi mình éo ý kiến được. Cơ mà cái đập con mèo nhà nó, đúng chỗ đông người nó xả cả biển mây mù như hun chuột. Lại muốn pảo mày tắt miẹ nó cái máy đi. Dắt qua chỗ đông hẵng nổ máy. Cơ mà sợ gặp thằng vừa ngu vừa vô học vừa côn đồ
Đập con mèo cái xe cháy dầu nát bươm vẫn đi.

3.Lại cũng đang lai vợ lai con, đi về chiều chập choang gà lên chuồng. Ơ cái đập con mèo mấy thằng ( có cả mấy con nữa chứ éo phải mỗi thằng nhé ) đi ngược chiều. Nó cứ chiếu đèn pha sáng tít mù như nó quen soi ếch ngoài đồng ruộng sau mưa ấy. Đập con mẹ nó éo biết "pha" và " cos" để làm gì à ? Mày dùng đèn cos thì éo nhìn thấy gì à ? có cần chiếu pha thế ko ? Ơ cái đập con mèo nhà nó. Chả lẽ tao đi lắp trợ sáng để lúc nào gặp đứa tương tự tao pha lại à ? Cuối cùng để gây tai nạn,ngã xe cho nhau à
Đập con mèo cái văn hóa đèn pha

Blahh... Blahh.. Blah...

Ra đường giờ rất chán và sợ. Sợ cái kiểu đi đường như là đường của tao đi, tao có sổ đỏ.
May quá cụ giữ trong lòng, cụ mà xả hết ra lúc đó chắc ít nhất cũng đc lên báo OF :-"