[Funland] 2 nghệ sỹ bị quản thúc tại Tây Ban Nha

Trạng thái
Thớt đang đóng

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Cụ mắng khiếp quá. Y như mấy bác “Đầy tớ Nhân dân” về hưu 20 năm mắng :D
Có ý đúng đấy kụ. Các kụ nghẹo sỹ này mà về vẫn sống tốt sống khỏe bằng thực lực, không nát thì mí giỏi. Còn hiện nay khè ra tiền đúng rồi còn giè!

slavik

[Tịch thu bằng lái]
Chuẩn kụ. Vửa có thớt thế nào là có tiền mí yêu đó kụ. Có quyền và danh là auto có tiền và các cháu dâng nộp
Em cũng đồng quan điểm với bác là hai tay NS này có đời tư xxx tầm hàng đầu của nước ta luôn. Tay kịch sĩ có khuôn mặt sáng sủa, cũng có chỗ đứng kha khá trong các film truyên hình nên các em/cháu tự nguyện nương tựa tìm chỗ đứng trong film, kịch hẳn hông ít. Tay nhạc sĩ còn trên tay kịch sĩ 1 bậc, có 1 số bài hits, lại ngồi ghế GK vài gameshow thì các hotgirl muốn làm ca sĩ có mà "h...p ngược" chứ ko còn "nương tựa" nữa ấy chứ.
Mang ảo tưởng đấy sang TBN thì mới chớt, bên đó nó chả biết 2 tay này là ai, trừ khi tự xòe $ ra ngã giá.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Cụ mắng khiếp quá. Y như mấy bác “Đầy tớ Nhân dân” về hưu 20 năm mắng :D
Lâu lâu có dịp phải xả cho sướng chứ. Không sướng nào hơn được chưởi mà người bị chưởi không có khả năng, cơ hội chưởi lại :))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com
Cụ chắc chính chuyên, ngày đi làm, tối về phụ vợ nấu cơm giặt giũ, lau nhà, hoặc có điều kiện thì thuê osin, ăn xong xem thời sự, rồi lướt of, nên không xem chương trình giải trí mà cụ cho nhà nhố nhăng và toàn nghệ sĩ rởm. Cuối tuần lại đi nghe nhạc thính phòng, xem triển lãm tranh...
Chứ phần đa dân số trên thế giới người ta vẫn có nhu cầu giải trí, không thế sao facebook, titok nó phủ sóng toàn cầu?
Việc gì ra việc ấy thôi, 2 ông này nếu đồi truỵ hay vi phạm pháp luật thì sẽ bị bia miệng chê bai hay toà nó xử.
Còn không phủ nhận họ nổi tiếng, và khi họ hoạt động nghệ thuật cũng có đóng góp cho xã hội @@
mấy thằng "nghệ sĩ" dởm này có gì ghê gớm đâu mà mấy cụ fan hâm mộ cứ nhảy dựng lên khi có người động đến thế nhỉ?
ừ thì cứ cho là mấy thằng này "nổi tiếng", cũng như mấy em gái khoe mông khoe dzu thôi chứ có gì đâu? mấy thằng này tài năng gì? có tác phẩm gì? không biết đến nó thì có thiệt thòi quá không?

Nghệ sĩ không có nghĩa là Nổi tiếng. Nghệ sĩ phải là người có tài năng, có tác phẩm nghệ thuật.

mấy thằng nửa mùa này tài năng thì có hạn, nhưng tinh tướng thì vô biên.
chưa có tác phẩm nào ở nước ngoài nhưng cũng lấy mác "nghệ sĩ Nổi tiếng" ra để cua gái ở Châu Âu. đi tù là đáng.

chính nạn nhân khai với cảnh sát rằng được bảo là "nghệ sĩ Nổi tiếng"!
sang Âu còn thế, ở vn nó lợi dụng cái mác "nghệ sĩ Nổi tiếng" để kiếm chác những gì? chắc chắn là rất ghê gớm

chính sự dốt nát, dễ dãi đã khuyến khích những thằng như hha, hđ chìm sâu hơn vào tội lỗi

Em thấy trích ngang lý lịch của cậu nhạc sĩ có danh hiệu NSUT "Vào năm 2016, thông tin anh là một trong hơn 300 nghệ sĩ được nhà nước phong tặng danh hiệu Nghệ sĩ Ưu tú (NSƯT) khiến nhiều khán giả bất ngờ.".
Không biết sau khi cập nhật lý lịch tư pháp mà có tiến án xâm pham tình dục ở nước ngoài thì có bị tước danh hiệu không các bác nhỉ, kiểu nguyên NSUT chẳng hạn.
Dẫu sao tay này bản lĩnh đán ông đấy chứ, 42 rồi mà vẫn đấu vật được gái 17 thì xứng đáng lên bảng phong thần của mấy trang web 18+.
Đôi khi phải mất 15 năm tuổi đời để giải độc vì ăn con hàu 17 năm tuổi đấy cụ ạ! Đừng ham đứng đầu bảng làm gi :D

matizvan2009

Xe ba gác
Ke ke ke, sang Nga thì cụ chỉ cần cho nó chai vodka là đưa nó lên giường tẩn cả đêm, cụ nói làm em nhớ lại những ngày còn học tập và lao động trên xứ sở Bạch Dương, tuyệt vời lắm...
Thì bọn nó quan niệm: đã được uống rượu lại được phục vụ.

2 cu này giờ nổi gớm, báo nào cũng có mặt chắc sau này về bán hàng online đắt hàng lắm đây

Susu77

Xe tăng
Em vừa thử nghe 2 phút bài hát LHG mới up trên fb 3 ngày trước. Lần đầu nghe giọng hát của vc nhà này, với tai em thì giọng của họ rất chán, ko có nhu cầu nghe lại lần 2.
Ko biết có phải trùng khớp ko nhưng bài hát mang tên “Đừng ngoảnh lại”, có vài câu từ đại loại: “con đường anh giờ đi đã không có em, anh hãy cố quen”; “em mong anh đừng quay trở lại”

phuongmit

Xe cút kít
01 bộ phận các cụ ọp phơ bảo k biết 2 nghệ sĩ này thì hnay cũng đã sợt để chê chửi tiếp, thế là tự diễn biến hay tự chuyển hoá các cụ nhỉ ;))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Đôi khi phải mất 15 năm tuổi đời để giải độc vì ăn con hàu 17 năm tuổi đấy cụ ạ! Đừng ham đứng đầu bảng làm gi :D
Hăm dọa ntn thì không có người sợ rồi vì rất rất nhiều ông đã mất cả đời chỉ vì một con hàu (đa số đều già hơn 17 năm tuổi :)) )

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com
01 bộ phận các cụ ọp phơ bảo k biết 2 nghệ sĩ này thì hnay cũng đã sợt để chê chửi tiếp, thế là tự diễn biến hay tự chuyển hoá các cụ nhỉ ;))
Nhiều cụ mợ bảo xướng ca vô loài =)) em chả hiểu ntn, chứ quanh em mà gia đình con có tí năng khướu xem, chả vội vàng đăng ký lớp thanh nhạc hay đàn ca, múa ... ngay cho con ấy chứ!
Thấy con lên sân khấu ở trường hay tivi đã sướng trong lòng lắm ấy chứ :))
Đây là ghen tị với người nổi tiếng hay là không nghe ca hát bao h nhỉ :))

congngo

Xe điện
Nghe có vẻ như khó mà trắng án được.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Nhiều cụ mợ bảo xướng ca vô loài =)) em chả hiểu ntn, chứ quanh em mà gia đình con có tí năng khướu xem, chả vội vàng đăng ký lớp thanh nhạc hay đàn ca, múa ... ngay cho con ấy chứ!
Thấy con lên sân khấu ở trường hay tivi đã sướng trong lòng lắm ấy chứ :))
Đây là ghen tị với người nổi tiếng hay là không nghe ca hát bao h nhỉ :))
Nói luôn là gato theo kiểu nghề nghiệp mình là cao quý còn của người khác là ... mứt :)) Có máu này thì nói chung là gato với mọi người nhưng bt không dám nói ra vì sợ bị bật lại nên đợi thời cơ ai đó sa chân thì sẽ lao vào tổng xỉ vả (đối tượng nghệ sĩ xưa nay vốn là con mồi ngon vì sức đề kháng kém nhất do đặc thù nghề nghiệp :)) )

av78

Xe tải
Khó so sánh, nhưng đã từng có vụ đồng chí Dominic Strauss, ứng cử viên nặng ký cho chức vụ Tổng thống Pháp cuốc.
Ảnh bị bắt ngay tại New York, khi đang là Giám đốc IMF và ra sân bay để về Paris tranh cử.
Chị nạn nhân là 1 chị hầu phòng gốc châu Á, cũng có tuổi và chắc chắn eo ót to hơn chị Ngọc Trinh.

Sau rồi vụ đó cũng bị dropped, nhưng với anh Strauss thì muộn rồi.
Chị kia, tôi nhớ là thậm chí không bị truy tố tội Vu khống; có lẽ vì bả không hề mắc tội Vu khống thật.
Drop bên hình sự nhưng cũng tốn $1.5 triệu để dàn xếp bên dân sự. Quan hệ tình dục thì có, tự nguyện hay không thì không biết nhưng nếu để ra tòa để luật sư bên kia gạn hỏi thì ê mặt quá.

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com
Nói luôn là gato theo kiểu nghề nghiệp mình là cao quý còn của người khác là ... mứt :)) Có máu này thì nói chung là gato với mọi người nhưng bt không dám nói ra vì sợ bị bật lại nên đợi thời cơ ai đó sa chân thì sẽ lao vào tổng xỉ vả (đối tượng nghệ sĩ xưa nay vốn là con mồi ngon vì sức đề kháng kém nhất do đặc thù nghề nghiệp :)) )
Nhưng kiểu lên mạng bảo sư tử hổ vs chó như bà gì bạn 2 ông này thì đúng là nên ăn chửi =))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Nhưng kiểu lên mạng bảo sư tử hổ vs chó như bà gì bạn 2 ông này thì đúng là nên ăn chửi =))
Nói cũng bị chưởi mà không nói cũng bị chưởi thì nếu em em cũng nói cho sướng còn nói ntn là lựa chọn của mỗi người. Nếu phải lựa chọn giữa hư thật và ngoan giả em vẫn chọn hư thật :))

hitle888

Xe điện
Heheh, ngoài lề tí, em có cô bạn 20/11 up stt: nghề giáo là nghề cao quý nhất, em còm mở bát: thế nghề nào nhì hả cô. 10’ sau lock em

Trạng thái
Thớt đang đóng