[Funland] 2 nghệ sỹ bị quản thúc tại Tây Ban Nha

Trạng thái
Thớt đang đóng

Phuongviet281

Xe máy
Vụ này nếu như có bằng chứng:
1. Camera hành lang có ghi nhận 2 Anh đưa em đó về phòng
2. BS xét nghiệm có adn của 2 ảnh trên người ẻm này
Cộng với lời khai của bé này nữa ( đang dưới 17 tuổi), thì dự là 2 anh này sẽ rất mệt mỏi và không dễ thoát ra được với PL ở bển.

7usd

Xe điện
Quả này về hết đóng phim.
Khổ thân 2 ông em đen quá, nhưng cũng là bài học kinh nghiệm được rút ra “ ko nên lấy vợ xấu “- bao năm bị kìm hãm cái sự “ đẹp “ nên nó mới ra nông nỗi ! Cụ nào ko tin cứ ngẫm mà xem !

Em này các ông còn chê. Em này trang điểm nhẹ vào khác gì hoa hậu.

Xe Bao Hong

Xe tăng
Cứ dính tới Gái là teo luôn như ông ca sỹ Ak ngày trc cũng vậy

vieteuro

Xe container
Chơi some luôn cơ à
Mất mẹ nó mấy k để chơi mà vẫn bị gài

BDS68

Xe cút kít
Người OF
Vụ này nếu như có bằng chứng:
1. Camera hành lang có ghi nhận 2 Anh đưa em đó về phòng
2. BS xét nghiệm có adn của 2 ảnh trên người ẻm này
Cộng với lời khai của bé này nữa ( đang dưới 17 tuổi), thì dự là 2 anh này sẽ rất mệt mỏi và không dễ thoát ra được với PL ở bển.
Chắc là đi bao chứ ai nó cho đá nhân trần và có cho khéo cũng chả dám cụ ah!

hưvô

Xe lăn
chắc dốt tiếng anh hoặc đang phê rượu lại nghe thành "go, please" nên 3some và cái kết
Chắc e gái Tây này bảo dừng lại đi ; lại phê quá nghe nhầm đừng dừng lại đi nên mới thế này
Gái 17 nói "No... Stop."
Tức là non-stop trong liên khúc, 2 anh nhà mình nghe thấy liền thay nhau tiếp tục cật lực. Chỉ là bất đồng ngôn ngữ thôi, phạt hành chính rồi về.
Chịu các bố :D

Chỉnh sửa cuối:

maroon5788

Xe buýt
Chắc xemn nhiều phim CZstreet quá =)))

VuNgoanMuc

Xe điện
Sau vụ này các cụ nhớ bóc bánh trả tiền ở bển chứ muốn free dễ ăn đòn đi tù lắm
Các cụ thấy người mình bị tóm nên tăng xông muốn bảo vệ và suy đoán là bị bẫy, chứ cái vụ gài bẫy để dính hiếp dâm vòi tiền không có mấy đâu mà cụ phải sợ, trừ khi cụ là người nổi tiếng bên đấy ... cứ thoải mái đi, an toàn thì đi nhà thổ không ai làm gì được, mã tốt nói giỏi đi bar pub, em ấm chén bên đấy cả 2 loại rồi em biết

Phuongviet281

Xe máy
Chắc là đi bao chứ ai nó cho đá nhân trần và có cho khéo cũng chả dám cụ ah!
Bé này đã đi khám BS, ủy quyền cho luật sư rồi mới về nước thì dự là chắc chắn đã có hồ sơ vết tích adn cụ ạ

Chỉnh sửa cuối:

PhongFood

Xì hơi lốp

nissantiida

Xe điện
Trích báo:
"Theo nguồn tin của Vietnam Insider, nạn nhân được cho là một cô gái 17 tuổi đến từ Vương quốc Anh, đang ăn tối với mẹ, dì và bà của mình trong một nhà hàng bên bờ biển. Sau đó, họ tham gia giao lưu với những người Đức ngồi ở bàn bên cạnh gồm hai nam, một nữ để trò chuyện.

Cô gái 17 tuổi sau đó ra ngoài hút thuốc bên bờ biển, cạnh nhà hàng do hút thuốc trong nhà hàng bị cấm ở Tây Ban Nha. Tại đây, hai người đàn ông tiếp cận cô và cùng trò chuyện.

Sau khoảng 10 phút, người thân của cô gái phát hiện ra cả cô gái và hai người đàn ông không còn ngồi bên bãi biển nữa nên đi tìm. Trong quá trình tìm kiếm, một người phục vụ của nhà hàng nói rằng anh ta nhìn thấy cô gái và hai người đàn ông rời đi theo hướng khác, vì vậy 2 người phục vụ, dì và một người Đức tiếp tục đi tìm kiếm cô gái.

Họ đã tìm thấy cô gái ngồi khóc trên tầng gần với khách sạn và đưa cô trở lại nhà hàng. Tại đây, cô gái nói rằng những người đàn ông đã tấn công cô."
Em này cũng k vừa đâu, 17t đi với mẹ và dì mà ra ngoài hút thuốc. Hay mẹ và dì cũng...?

vua_luoi

Xe điện
Nếu cụ thỉnh thoảng lại đọc được tin tức tố cáo hiếp dâm hay quấy rối tinh dục thường được các báo phương Tây đưa lên, thì có cho tiền chắc cụ cũng không dám hành xử như vậy đâu.

Ngay trong chi nhánh của nhà máy em làm năm ngoái, có thằng Team Leader khá bảnh trai chưa vợ, bị ngồi tù hai năm vì tội ngủ với gái 17 tuổi gặp ở quán bar mà sáng ra gái nói bị ép buộc. Thuê luật sư tốn khá tiền mà vẫn phải ngồi 2 năm. Thế nên tốt nhất là nếu có nhu cầu thì nên vào club hoặc cùng lắm là Private. Chứ cứ nghĩ đơn giản kiểu chăn bò lạc như ở nhà thì kết qua như trường hợp này là không hiếm. Hơn nữa lại là người ngoại quốc thì càng mệt.
Cái này mà ở VN thì em và cc khá là đau đầu, ngang vành MN bao nhiêu lần rùi

BDS68

Xe cút kít
Người OF
Bé này đã đi khám BS, ủy quyền cho luật sư rồi mới về nước thì dự là chắc chắn sẽ lưu vết tích adn cụ ạ
Vâng có thể là đổ bờ, lên mặt hoặc tung tóe lên tóc giống trong phim thôi cụ nhể :))

Trạng thái
Thớt đang đóng