[Funland] 2 nghệ sỹ bị quản thúc tại Tây Ban Nha

Trạng thái
Thớt đang đóng

sunbird

Xe hơi
Bọn NS đểu này chắc quen thói dở trò voi mấy bé dv, cs mới vào nghề ở VN rồi. Sang đây tưởng dễ xơi ai dè quả này tiêu tan sự nghiệp

lai 4 fun

Xe tải
Cá nhân em thì em ko nghĩ 2 ông này HD đâu. Mà cùng lắm kiểu à ơi định ăn bánh trả tiền thôi. Vậy có nghĩa là lời khai kia gian dối có nghĩa là gài bẫy 2 ông này. Đấy là cá nhân em suy đoán. Vì theo cách ông HHA và ông HĐ thì em nghĩ ko phải loại người đi HD. Nhưng dù gì thì cũng đã anh đi xa quá anh đi xa em quá rồi. Dại dột.

202

Xe container
Đài truyền hình chắc họ phải có thông tin cụ thể và chi tiết lời khai của các em nó thông qua Đại sứ quán của mình bên TBN mới dừng các chương trình truyền hình có hình ảnh của 2 em này cụ ah. Không phải nghe hơi như mình hóng chuyện ở đây rồi cấm với dừng đâu cụ ơi!
ĐTH thì đương nhiên, đi chơi gái ảnh hưởng mất hình thì dừng. Ý e là vụ đó sẽ thế nào, ai sai ai đúng. Ko phải vì con bé con lêu lổng thích làm gì thì làm.
Với mỗi người giữ hình ảnh là quan trọng

Hieumos

Xe container
Người quen biết hay hàng xóm thì em tin, chứ vợ đồng chí này bán chè thì ai cũng biết.
cụ kia chắc chém gió. Chứ thằng ku diễn viên từ hồi đóng phim tiền kiếm được như nước. Vợ bán chè cho vui thôi. Nó đi dự sự kiện đã kiếm cả mớ tiền rồi, chưa tính quảng cáo, catxe đóng phim.

Ngay cả cái vụ này, nhạc sĩ và diễn viên hình như đang đi châu âu theo chương trình quảng cáo của hãng thời trang Chervo môn Golf.

karo2020

Xe máy
Kinh! Đang có 1257 cụ nghía thớt, chứng tỏ cũng máu dâu ngô lắm đây. Thật nhé, cháu hồi trc đi ctac bên dubai UAE, đi dảy xong cà khịa dc em tóc vàng mắt xanh. Về tâm hự, mịa nó chả có cái gọi là cảm giác gì sất..... chỉ dc tâm lý trả thù tổ quốc thôi.
cụ đừng suy bụng ta ra bụng người, không phải ai cũng máu râu ngô đâu

Main_GSM

Xe tăng
Quá nhọ cho những nghệ sỹ tài năng hàng đầu của đất nước xhcn.
Nói thật em éo coi bọn này là NS tài năng hàng đầu đâu ợ, chỉ là lên sóng nhiều rồi có tiền QC của các nhãn hàng nên vậy thôi, dính quả này thì bách nhục, cơ mà đi cùng gia đình và con gái mà thế này thì buồn thật. Vờ tờ Vờ ra văn bản cấm sóng của 2 ráp bơ này thì lại mất đống tiền. năm nay Kỷ mùi lắm vận nhỉ ??:(

ubisapro

Xe trâu
Cái đoạn đồng ý lên phòng e thấy cứ sai sai? Lên phòng ko uỵch chắc tham quan phòng? :D

Trần Đoành.

Xe container
May là gã ọp phơ 15cm45p ko đi cùng, chứ phú lít tây nó cầm thước ra đo thì ko khai cũng dính như thường, cãi vào mắt :)) :)):))

tuananh_tlu

Xe tải
Có phải đi tù không cụ chủ :)

vandinh

Xe container
Gái 17 nói "No... Stop."
Tức là non-stop trong liên khúc, 2 anh nhà mình nghe thấy liền thay nhau tiếp tục cật lực. Chỉ là bất đồng ngôn ngữ thôi, phạt hành chính rồi về.
Mỗi ơ với ớ mà cũng bất đồng hả cụ =))
"Tháng 5 năm nay, Quốc hội Tây Ban Nha đã thông qua dự luật yêu cầu phải có sự đồng thuận rõ ràng đối với các hành vi tình dục. Luật mới xác định sự đồng ý là sự thể hiện
rõ ràng ý chí của một người, làm rõ rằng sự im lặng hoặc thụ động không phải là sự đồng ý bình đẳng. Quan hệ tình dục không đồng thuận có thể bị coi là tấn công tình dục và phải chịu
án tù từ 6 đến 12 năm.
Sau khi bị kết tội hiếp dâm, sẽ xem xét tiếp đến các tình tiết tăng nặng án tù. Cụ thể, phạt tù từ 12 đến 15 năm nếu xuất hiện các tình tiết bổ sung sau:
- Thực hiện các hành vi bạo lực hoặc đe dọa có tính chất hạ thấp, sỉ nhục đối phương.
- Có sự tham gia từ 2 người trở lên."
Hị hị 2 diễn viên nhạc sĩ của chúng ta có vẻ sẽ có visa Schengen lâu lâu rồi
Có bất đồng ngôn ngữ nhé :))

TÔN

Xe container
Bây giờ mới đang chủ là thông tin chưa xác định nên chưa thể kết luận điều gì,vì nó ảnh hưởng đến danh dự,nhân phẩm,cuộc sống hạnh phúc riêng cũng như gia đình của người ta,rồi là sự nghiệp
Bao giờ toà tuyên án thì người ta mới chính thức có tội

DurexXL

Tháo bánh
Vụ công dân VN dính hành vi hình sự ở nước ngoài như này là mệt mỏi rồi, còn phụ thuộc 2 quốc gia có các hiệp ước, hiệp định song phương, đa phương nào liên quan đến pháp lý hay hỗ trợ tư pháp nữa

Em kính Lão huynh Loe_hờ lú

Hự.

Xe điện
Không có kiểu này đâu cụ :D Thằng viết cái tút này đầu nó bị hoang tưởng :P
Nhỡ có Bố Mỳ người Việt bên đó tham gia thì sao cụ. Em chưa được đi TBN, nhưng thằng bạn em đi Paris cùng 1 nhóm về kể bị rồi, được ông pimp Việt kiều chỉ cho chỗ ăn chơi, đến bị thịt luộc giá gấp 10 lần giá nó nói khi vào cửa.

Trạng thái
Thớt đang đóng