[Funland] 2 nghệ sỹ bị quản thúc tại Tây Ban Nha

Trạng thái
Thớt đang đóng

jazzzzz

Xe lăn
Theo luật TBN thì dù nó kiễng chân lên, mà miệng nó nói: No, No, Please, thì cũng phạm tội như thường cụ nhé.
Ở Thuỵ Điển, dù là yêu nhau nhưng không đc sự đồng ý của bạn gái mà đi chân đất, nó có thể kiện tội hấp diêm và có thể bị xử tù.
Giống trường hợp Julian Assange chủ của trang Wikileaks

Chỉnh sửa cuối:

tranmanhha

Xe điện
Ui. Từ thuở vào OF chém gió. Em chưa từng thấy thớt nào đông như này.

hưvô

Xe lăn
Thất vọng thực sự các cụ ạ, ông HHA thì em ko biết, nhưng anh HĐ thì có vợ ngày xưa cũng hay buôn bán gần nhà, nên được chị em đi chợ khen và ghen tỵ với vợ HĐ lắm, vì chăm chỉ phụ vợ bán hàng lắm. Đúng là cái giá của sự giàu có là hư hỏng, nếu vậy thì em chỉ mong cs bình dân thôi, chứ giàu có, danh vọng rồi đổ đốn ra thì hãm thực sự, vết ô nhục đi đến hết đời. Mỗi ông 2 cô con gái nữa chứ, kiểu này chắc phải cách li bố luôn
Nghèo vẫn hư hỏng đó mợ, nói như mợ ko có cơ sở nào cả :)

Kaikom

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
divinesstore.com

hưvô

Xe lăn

Chelski

Xe điện
Theo luật TBN thì dù nó kiễng chân lên, mà miệng nó nói: No, No, Please, thì cũng phạm tội như thường cụ nhé.
Vừa rồi Quốc hội Tây Ban Nha cũng tăng hình phạt tù với quan hệ tình dục không được sự đồng thuận, dự là căp đôi này mà bị xử là căng đây

Thèm lấy vợ

Xe buýt
1. Để gái chủ động. Lại ở trời tây thì ăn lon coca là đáng rồi :))
2. Gặp con nhà lành. Phong cách tây ló khác nên lấn tới. Kiểu éo gì cũng nhục:))
Thì nó cứ nhấn nhá đèn xanh kết hợp với tính cách lãng mạn thì chả dính.Em cá với cụ là 99% đàn ông sập bẫy.Bọn con gái thời nay nó quay xe nhanh thế nào các cụ chắc cũng hiểu .Em thì chỉ muốn chúc các anh đó may mắn nhanh nhanh không thì nhiều kịch bản hay ho.

Kaikom

Xe điện
Người OF
Website
divinesstore.com
Vừa rồi Quốc hội Tây Ban Nha cũng tăng hình phạt tù với quan hệ tình dục không được sự đồng thuận, dự là căp đôi này mà bị xử là căng đây
Có tổ chức thì càng tăng nặng hình phạt.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net

Young pilots

Xe hơi
Tây Ban Nha: Đường dây lừa đảo tình dục, tống tiền từng khiến 4.000 nạn nhân mắc bẫy

shopnhimsoc

Xe điện
Số 66 ngõ 445 Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội
Website
nhadeplam.com
Ai cũng giàu có là hư hỏng??? Thế thì thế giới này tinh hoa toàn hư hỏng??? Hư hỏng với thiếu hiểu biết phần nhiều có chung lý do đấy, xem thêm nhé.
Cụ ko hiểu ý em? Ý là anh này lúc nghèo khó thì chung thuỷ với vợ, ngày ấy HĐ còn nghèo mà cụ, giờ có của ăn của để thì tự dưng đổ đốn ra. Chứ ý em không bảo tất cả những người có tiền là hư hỏng, đang nói với anh diễn viên này cụ nha

LienPhuong

Xe điện
Ông nào cũng ham hết, chỉ khác ở trí tuệ 😅

XanhTeA

Xe tải
Sự nghiệp vầy là tan nát, family also.

LienPhuong

Xe điện
Cụ ko hiểu ý em? Ý là anh này lúc nghèo khó thì chung thuỷ với vợ, ngày ấy HĐ còn nghèo mà cụ, giờ có của ăn của để thì tự dưng đổ đốn ra. Chứ ý em không bảo tất cả những người có tiền là hư hỏng, đang nói với anh diễn viên này cụ nha
Bao người ngưỡng mộ bạn HĐ này vì lấy vợ không xinh, chỉ bình thường, chắc cũng bóc bánh nhiều lắm rồi.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Không phải đâu cụ. Chắc ngôn ngữ bất đồng thôi. Em kia bảo cụ hai cụ nhà mình là ngần đấy tiền chỉ làm phần trên thôi nhưng hai cụ lại k hiểu, hai cụ kia lúc đó máu lên rồi lại đòi chén nên bị em kía tố cáo. Chứ tiếng anh giao tiếp em còn biết chứ tiếng anh mà lúc làm chuyện đấy em cũng bí từ lắm :))
Chuẩn đấy cụ. Đi nhà thổ ở tây mà muốn sờ mó phải trả thêm tiền. Giá chỉ phục vụ một tư thế thoai, thêm gì trả nấy. :D

hxduong

Xe lăn
Theo em chị vợ HHA bị nhét chữ vào miệng rồi, vì chị ấy có học hành đàng hoàng lại biết suy nghĩ sẽ không bao giờ phát biểu thế này, rất vô lý...
Screenshot 2022-07-01 at 17-52-37 Lưu Thiên Hương tiết lộ tình trạng Hồ Hoài Anh tại Tây Ban Nha.png

Cài gì mà: "...nổi tiếng, làm sao có thể làm thế được" =))

Tây Ban Nha: Đường dây lừa đảo tình dục, tống tiền từng khiến 4.000 nạn nhân mắc bẫy

Giờ này thì chỉ ước lúc đấy gặp bọn này, mất nhiều $ tý nhưng ko lên báo, ko vào tù.

matizvan2009

Xe ba gác
Số hưởng quá, đúng thời điểm TBN vừa sửa đổi luật, tăng nặng hình phạt :))
Tây Ban Nha sửa đổi bộ luật tăng nặng hình phạt với kẻ phạm tội hiếp dâm sau 2 vụ án cưỡng hiếp tập thể khiến dư luận nước này bàng hoàng.
Vào năm 2020, Tây Ban Nha quyết định thay đổi bộ luật hình sự bằng cách công bố dự luật hướng tới tăng nặng hình phạt với những đối tượng phạm tội hiếp dâm. Động thái này được đưa ra sau khi dư luận Tây Ban Nha vô cùng bàng hoàng trước vụ án một cô gái (18 tuổi) bị hiếp dâm tập thể tại lễ hội đua bò ở thành phố Pamplona vào năm 2016.
Aljazeera đưa tin, trước đây, luật pháp Tây Ban Nha quy định đối tượng dùng vũ lực hoặc đe dọa nạn nhân mới bị coi là phạm tội hiếp dâm. Nhưng khi luật được sửa đổi, việc quan hệ tình dục không có sự đồng thuận sẽ bị coi là hiếp dâm.
Do đó, theo Luật Tự do Tình dục mới, bản án dành cho những đối tượng phạm tội hiếp dâm sẽ tăng từ 4 – 10 năm thành 15 năm, nếu như có các tình tiết tăng nặng. Cụ thể, các thẩm phán sẽ có thể đưa ra bản án nặng hơn, nếu như cơ quan chức năng phát hiện có hành vi bạo lực hoặc chuốc thuốc cho nạn nhân, hoặc nạn nhân là vợ hay bạn gái cũ của kẻ hiếp dâm.
Ngoài ra, theo luật mới, các tòa án đặc biệt sẽ thực hiện xét xử những vụ án tấn công tình dục.
Tới tháng 5/2022, Quốc hội Tây Ban Nha thông qua dự luật yêu cầu phải có sự đồng thuận rõ ràng đối với hành vi tình dục. Theo dự luật mới, sự đồng ý là sự thể hiện rõ ràng ý chí của một người, trong khi sự im lặng hoặc thụ động không được xem là đồng ý. Từ đó, hành vi quan hệ tình dục không đồng thuận có thể bị xem là tấn công tình dục và mức án tù là từ 12 - 15 năm.
Vụ án “Bầy sói”
Vào năm 2016, một cô gái (18 tuổi) đã bị 5 gã đàn ông hiếp dâm tập thể khi có mặt tại lễ hội đua bò ở thành phố Pamplona.
Tới năm 2018, tòa án đưa ra phán quyết phạt 5 người đàn ông tội lạm dụng tình dục thay vì hiếp dâm, do tòa án không tìm thấy bằng chứng cho thấy các nghi phạm sử dụng bạo lực với nạn nhân.
Ngay lập tức, người dân Tây Ban Nha đã đổ xuống đường biểu tình khi cho rằng cáo buộc mà 5 đối tượng phải nhận là nhẹ hơn rất nhiều so với mức độ nghiêm trọng gây ra cho nạn nhân. Hàng nghìn người biểu tình cũng yêu cầu sửa đổi luật để tăng nặng hình phạt với những kẻ phạm tội hiếp dâm.

Người dân Tây Ban Nha xuống đường biểu tình sau khi tòa án cáo buộc 5 kẻ hiếp dâm tập thể tội lạm dụng tình dục thay vì tấn công tình dục
Luật xử là của nước nào nhỉ: nạn nhân Anh, nạn nhân thứ cấp Vn, xảy ra trên đất Tây Ban Nha

Trạng thái
Thớt đang đóng