[Funland] 2 nghệ sỹ bị quản thúc tại Tây Ban Nha

Trạng thái
Thớt đang đóng

Dacia90

Xe tăng
Xem pn như trò chơi, thì đến lúc, phải trả bằng danh dự thôi cụ ạ.
Trả bằng danh dự được coi là nhẹ, chứ án giam thì vô trại gặp phải cai đồng tính thì bách nhục, cơn dâm nó lên lôi ra thông as thì thôi rồi. Mà thấy báo nói đi du lịch cùng gia đình, thế nào mà 2 ông tách riêng đi tìm gái để lôi về khách sạn?

VuNgoanMuc

Xe điện
Hai người đó chắc đi "trả thù dân tộc", dám chơi dám chịu. Chỉ thương 2 chị vợ và mấy đứa nhỏ.
Cụ không nên so sánh thế.. em đi trả thù dân tộc cũng hơi bị nhiều, chắc cũng không ít cụ giống em :D , nhưng chưa bao giờ em để mình rơi vào tình cảnh phải bị gán tội hấp diêm, thuận buồm thì mới xuôi gió nhé

windy1

Xe điện
Trả bằng danh dự được coi là nhẹ, chứ án giam thì vô trại gặp phải cai đồng tính thì bách nhục, cơn dâm nó lên lôi ra thông as thì thôi rồi. Mà thấy báo nói đi du lịch cùng gia đình, thế nào mà 2 ông tách riêng đi tìm gái để lôi về khách sạn?
Chưa thấy toà án xử việc nầy, nên em không nhắc đến án tù, theo sau đó. Hiện tại thì danh dự nát bét, vợ con xấu hổ.

Có con gái lớn đi theo, cũng thuộc tuổi teen, mà lại đi làm chuyện đó với cô gái , khoảng độ tuổi của con mình , thì đâu còn tư cách gì, để dạy dỗ con .

Chỉnh sửa cuối:

VuNgoanMuc

Xe điện
Ngồi bar khéo chém rồi khoe để làm quen, đưa face...

Em sang Bali chơi. Quán bar buổi đêm là nơi kiểu như chợ tình một đêm. Những cặp vợ chồng già lặng lẽ về cùng nhau chầm chậm trao đổi tình cảm sâu lắng. Còn bọn trẻ uống say và rất nhiều nam nữ thanh thiếu niên trong trạng thái tìm kiếm tình một đêm. Uống say và hành động rất táo bạo. Giới trẻ PT có nhóm tìm kiếm tình một đêm ở nơi lạ với một người lạ. Ngủ dậy ko biết ngủ với ai và sau đó là ko biết bố đứa trẻ là ai. Đó là cách họ tránh bị ràng buộc bằng mối quan hệ vợ chồng.
Cũng không nghĩ sâu xa đến mức tránh ràng buộc quan hệ này kia đâu cụ ạ... đơn thuần là ở 1 nơi đất khách quê người, buồn thì đi lang thang thả thính thôi, được thì về giao lưu với nhau 1 đêm, không được thì tối mai đi tiếp :D

Dacia90

Xe tăng
Cụ không nên so sánh thế.. em đi trả thù dân tộc cũng hơi bị nhiều, chắc cũng không ít cụ giống em :D , nhưng chưa bao giờ em để mình rơi vào tình cảnh phải bị gán tội hấp diêm, thuận buồm thì mới xuôi gió nhé
Đọc báo thấy nói chi tiết bắt cô bé kia rửa ráy...Chứng tỏ 2 ông này chơi chân đất mới thế. Nếu bé kia làm nghề thì thường khách phải đi bao. Đây chắc kiểu đi bar gạ về khách sạn nhậu tiếp... rồi 2 ô xơi chân trần, sau nó tỉnh nó ra báo pô lít?

QUANG1970

Xe lăn
Đề xuất tạm đình chỉ công tác với nhạc sĩ Hồ Hoài Anh

TS Lê Anh Tuấn - Giám đốc Học viện Âm nhạc Quốc gia Việt Nam cho biết, sau cuộc họp khẩn của ban giám đốc học viện, toàn thể ban giám đốc đã thống nhất đề xuất lên Bộ VHTT&DL hướng xử lý đối với giảng viên - nhạc sĩ Hồ Hoài Anh, đó là tạm đình chỉ công tác đợi kết luận điều tra chính thức.
Ông Lê Anh Tuấn cho biết: “Phía lãnh đạo Bộ Văn hóa Thể thao và Du lịch cũng như lãnh đạo Học viện Âm nhạc Quốc gia Việt Nam đã thống nhất, ngay khi Hồ Hoài Anh về đến Việt Nam, anh ấy sẽ phải ra trình diện trước ban giám đốc nhà trường để giải trình về chuyến đi nước ngoài, và tự chịu trách nhiệm trước nhà trường về hành vi đi nghỉ mà không xin phép”.
Trường hợp nếu Hồ Hoài Anh phạm tội như bị cáo buộc, thì tới đây hội đồng kỷ luật của nhà trường sẽ phối hợp cùng Vụ Tổ chức cán bộ (Bộ Văn hóa Thể thao và Du lịch) xem xét, cân nhắc đưa ra hình thức kỷ luật nghiêm minh.
Phía công an ở nước sở tại vẫn đang điều tra. Kết luận về vụ việc vẫn chưa có. Tôi mong dư luận có thể ngừng đồn thổi câu chuyện đi xa, vì sự việc này thực sự ảnh hưởng rất lớn đến người thân, gia đình, sự nghiệp, và cả cuộc đời của Hồ Hoài Anh. Chúng ta hãy đợi kết luận chính thức từ cơ quan điều tra, khi chưa có kết luận, không nên để mọi việc đi quá xa và tổn thương đến người thân của Hồ Hoài Anh
Trong thời gian này, tất cả hoạt động, những gì liên quan đến hình ảnh, công việc của Hồ Hoài Anh sẽ bị trường đình chỉ. Chúng tôi đang chờ Hồ Hoài Anh về để có hướng xử lý tiếp theo” - TS Lê Anh Tuấn nói thêm.

Rõ là "không có lửa tại sao có khói" các bác ạ! :P

QUANG1970

Xe lăn
Đọc báo thấy nói chi tiết bắt cô bé kia rửa ráy...Chứng tỏ 2 ông này chơi chân đất mới thế. Nếu bé kia làm nghề thì thường khách phải đi bao. Đây chắc kiểu đi bar gạ về khách sạn nhậu tiếp... rồi 2 ô xơi chân trần, sau nó tỉnh nó ra báo pô lít?

Bác phân tích ................ chuẩn! =D> ^:)^

tomo21311

Xe tăng
Theo nguồn tin vỉa hè thì đã nhận lại hộ chiếu và iPhone, ko rõ có đc về sớm hay ko?

Quakhoang

Xe buýt
Ồ, mấy cậu Âu có nhờ tôi chỉ giúp cho các bác quy tắc make love ở họ như này do bên họ trọng chứng hơn trọng "vật giống tiền".

- Chỉ make love với những ai có quan hệ rồi (chứng minh được là đã có quan hệ giao tiếp một thời gian) vì như thế luật sư mới có cơ sở để phản bác lại bị đơn hay tòa. Có quen biết thì hoàn toàn có thể có đồng thuận, nhưng không quen biết thì không thể có đồng thuận được.

- Nếu không có ai quen biết thì hãy đi phố đèn đỏ, nếu các bác có tiền và có "Khả năng" thì có thể gọi cả gái vị thành niên mà không sợ-đơn giản vì chính phủ họ thu thuế gái mại dâm nên các bác hưởng dịch vụ-người mua dịch vụ không có tội vì ông dịch vụ cung cấp cái đó-mà cái đó chính quyền quản lý, nếu để xảy ra lỗi thì lỗi thuộc chính quyền vì thu thuế rồi.

- Tuyệt đối không make love nếu chỉ vừa quen hay quen chỉ một vài ngày kể cả khi say, vì lý do 1 đã nêu. Đó chính là lý do ở châu Âu phụ nữ họ khá thoải mái khi say mà nhờ bạn nhậu dìu về phòng mà không sao-vì họ được học điều này từ bé.

Tất nhiên các bác nên trau dồi cả ngoại ngữ nữa, đừng như hai cậu kia có được vài cái từ mà đã tưởng đi tán gái Âu được phải không nào? Nghe được-nói được nhưng không hiểu được thì lỗi là do mình thôi. Chắc chắn rồi, luật pháp của họ làm ra để không dám phạm tội mà, đúng không nào? Chứ không phải làm ra để phạm tội rồi mới đi thu hồi.

butchikim

Xe ba gác
Giờ này các cụ còn hóng đông thế ;))

VuNgoanMuc

Xe điện
Em không nhận định chuyện này vì không đủ thông tin, còn cá nhân em đi theo kiểu làm quen rồi lên giường thì không bao giờ có chuyện xong phim rồi đi tắm :) .. ngủ luôn đến sáng hôm sau mới dậy

View attachment 7217056 Em thấy bài này để các cụ không mắc sai lầm đi châu Âu
Thuyết âm miu vãi chưởng.. không có chuyện phổ biến đó đâu mà tưởng tượng

Dacia90

Xe tăng
Con cu làm mù con mắt, giống đực mùa hè nuốt nước bọt ừng ực vì gái Tây nó mặc mát mẻ, biết tiếng với khéo tán thì rủ nó đi 1 tuần chơi biển phịch đã luôn. Ấy mà đợt này vé và khách sạn giá cao, lý do hậu covid.

yuh2105

Xe tăng
Em cứ nghĩ đến cảnh vợ con 2 ông ý lúc này mà thương. Con gái HHA cũng lớn gần bằng tuổi con bé “nạn nhân”, đi du lịch cùng bố mà bố lại làm chuyện động trời, mẹ nó chắc cũng shock nhưng chắc cũng biết chồng mình là loại gì rồi, nhưng con gái bé nhỏ làm sao chịu được cảnh lên mạng là hình ảnh bố nó bị còng tay vì cái tội nhục nhã ấy.
Vợ con HĐ hôm qua lên face vẫn kêu nhớ nhung, tin chồng mất điện thoại thật chứng tỏ HĐ bên kia bị thu điện thoại đến lúc được tại ngoại mới nhắn về và vẫn giấu. Hôm nay thì vỡ lở ra, mặt mũi đâu nhìn bạn bè họ hàng…
2 ông bố đều có 2 cô con gái nhưng não toàn tinh trùng, thương bọn trẻ thôi.
Em cũng không hiểu tại sao ông ấy đang đi với con mà lại tranh thủ như vậy. Bây giờ thương nhất là mấy đứa con và các bà vợ. Nhục nhã biết làm gì đây.

Rivers

Xe container
Đi với vợ con mà còn săm trổ thì chắc các anh là diễn viên av hạng A trong nước mất rồi, mà tsb nó, đúng là Tây bán nhà, sang đấy ko cẩn thận bán nhà thật.

rubytran2

Xe buýt
Theo nguồn tin vỉa hè thì đã nhận lại hộ chiếu và iPhone, ko rõ có đc về sớm hay ko?
Có thể đúng! Theo 1 diễn biến khác: Pô lít bên ý thu thập thông tin từ 2 đ/c này lấy chứng cứ tóm một băng nhóm chuyên tống tiền khách du lịch.

khanhnguyen09

Xe container
Mặc áo mưa thì không phải rửa ráy hả cụ? Cụ phán như thám tử, rõ chán. Chơi gái ở mình nó còn bắt đi bao nữa là sang đó đòi đi chân đất.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Em cũng không hiểu tại sao ông ấy đang đi với con mà lại tranh thủ như vậy. Bây giờ thương nhất là mấy đứa con và các bà vợ. Nhục nhã biết làm gì đây.
Cụ không hiểu như vậy là còn dễ hiểu đấy. Em còn không hiểu có làm ăn được gì không kìa, nếu mới chỉ sờ sờ mà hậu quả như vậy thì đau hơn hoạn :))

Trạng thái
Thớt đang đóng