2 tỉ mua được chung cư nào trên trục Võ Chí Công?

lenguyen210

Xe tải
Em chào các cụ thông thái, cơ quan em làm ở Chùa Láng nên muốn tìm một căn hộ nhỏ nằm trên trục Võ Chí Công cho tiện đi lại.
Ngân sách em có khoảng 2 tỉ, mong muốn căn 2 ngủ diện tích nhỏ cũng được, chất lượng hoàn thiện khá một chút.
Các cụ tư vấn giúp em nhé, em xin mời rượu hậu tạ.

phihanhgia

Xe điện
Em chào các cụ thông thái, cơ quan em làm ở Chùa Láng nên muốn tìm một căn hộ nhỏ nằm trên trục Võ Chí Công cho tiện đi lại.
Ngân sách em có khoảng 2 tỉ, mong muốn căn 2 ngủ diện tích nhỏ cũng được, chất lượng hoàn thiện khá một chút.
Với 2 tỏi ở VCC thì cụ tìm kiếm căn ở Ecolife tây hồ được căn 70-75m2 đó. Chỗ đó cũng gần Chùa Láng, chỗ cụ làm việc nhất, chỉ khoảng 4km, với mức giá chấp nhận được. Gần hơn nữa có Tràng An Complex nhưng phải 2.5 tỏi.

thichlaimaybay

Xe tải
cụ làm căn ở An Bình city hoặc flc green home 18 phạm hùng ấy cụ. gần hơn. 2 tỉ được căn góc khoảng gần 80 m2 rồi cụ. dự án này bán nhanh lắm cụ

Mec02

Xe đạp
Cụ nghía nhà e xem sao ạ nhà 41m² 2 tầng 1 tum. Tầng 1: 1 phòng khách, 1 phòng ăn, 1 nhà vệ sinh. Tầng 2: 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh. Sổ đỏ chính chủ, hỗ trợ sang tên sổ đỏ ngay sau khi giao tiền. Giao thông tiện lợi gần bến tàu điện ngầm, xe bus, gần trường, trạm y tế, cách trường ĐH Công nghiệp và bến tàu điện ngầm ga Nhổn 2km, cách trường ĐH Thành Đô 1km, ngay sát HV Khoa học Quân Sự, khu đô thị LIDECO, khu dân trí cao toàn hộ gia đình trẻ, tri thức thuộc CBCNV Học Viện Khoa học(do đất thuộc HV KH Quân Sự, có cổng to ra vào tự khóa, đảm bảo an ninh cho trẻ nhỏ, DT các hộ gđ chia lô bằng nhau là 41m), ô tô đỗ tận cửa nhà không lo mất gương, đường đi thông thoáng. Phi xe lên mạn Cầu Giấy tầm 15-20p thôi ạ(trc e đi làm time khoảng đó). Các cụ đầu cơ Bđs, ở hoặc cho sinh viên thuê quá hợp lý. Vì khu này toàn sinh viên và công nhân thuê trọ. Một vài năm nữa khu dưới e sẽ thuộc về Bắc Từ Liêm, các trường Đh va cac khu hành chính sẽ dịch chuyển về đây và đường Hoàng Quốc Việt mở rộng kéo dài chạy qua ngay sau khu. Nhà e tự xây xdinh ở lâu dài thợ ở quê xây. Có thể lên tối đa 6 tầng. Khu e toàn 4-6 tầng mỗi nhà e nghèo chưa lên tầng đc. Cả khu có khoảng 200 hộ tổng thể thông đường ngõ có tường bao quanh, đèn điện sáng tưng bừng cả đêm. Đầu tư ở cho thuê đều ok. Sau này an toàn vốn cho thế hệ F1 hơn là chung cư ( trừ khi cụ dư giả rồi, có mảnh đất cắm dùi rồi thì ok). Cc 5-10 năm đầu ok nhưng sau sẽ thấy nhiều bất cập về qly, an toàn PCCchay rồi chưa kể độn đủ các loại phí. Loại phí đó tkiem có khi đủ con xe vivu cuối tuần về quê ạ. Các cụ muốn xem nhà gọi em trai e tên Dũng 0965977843. Thương lượng giá vui lòng gửi mail flora3587@gmail.com hoặc inbox tại đây vì hiện tại vợ chồng e không ở Việt Nam.

monnhaungon

Xe tải
Cụ nghía nhà e xem sao ạ nhà 41m² 2 tầng 1 tum. Tầng 1: 1 phòng khách, 1 phòng ăn, 1 nhà vệ sinh. Tầng 2: 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh. Sổ đỏ chính chủ, hỗ trợ sang tên sổ đỏ
ngay sau khi giao tiền. Giao thông tiện lợi gần bến tàu điện ngầm, xe bus, gần trường, trạm y tế, cách trường ĐH Công nghiệp và bến tàu điện ngầm ga Nhổn 2km, cách trường ĐH Thành Đô 1km, ngay sát HV Khoa học Quân Sự, khu đô thị LIDECO, khu dân trí cao toàn hộ gia đình trẻ, tri thức thuộc CBCNV Học Viện Khoa học(do đất thuộc HV KH Quân Sự, có cổng to ra vào tự khóa, đảm bảo an ninh cho trẻ nhỏ, DT các hộ gđ chia lô bằng nhau là 41m), ô tô đỗ tận cửa nhà không lo mất gương, đường đi thông thoáng. Phi xe lên mạn Cầu Giấy tầm 15-20p thôi ạ(trc e đi làm time khoảng đó). Các cụ đầu cơ Bđs, ở hoặc cho sinh viên thuê quá hợp lý. Vì khu này toàn sinh viên và công nhân thuê trọ. Một vài năm nữa khu dưới e sẽ thuộc về Bắc Từ Liêm, các trường Đh va cac khu hành chính sẽ dịch chuyển về đây và đường Hoàng Quốc Việt mở rộng kéo dài chạy qua ngay sau khu. Nhà e tự xây xdinh ở lâu dài thợ ở quê xây. Có thể lên tối đa 6 tầng. Khu e toàn 4-6 tầng mỗi nhà e nghèo chưa lên tầng đc. Cả khu có khoảng 200 hộ tổng thể thông đường ngõ có tường bao quanh, đèn điện sáng tưng bừng cả đêm. Đầu tư ở cho thuê đều ok. Sau này an toàn vốn cho thế hệ F1 hơn là chung cư ( trừ khi cụ dư giả rồi, có mảnh đất cắm dùi rồi thì ok). Cc 5-10 năm đầu ok nhưng sau sẽ thấy nhiều bất cập về qly, an toàn PCCchay rồi chưa kể độn đủ các loại phí. Loại phí đó tkiem có khi đủ con xe vivu cuối tuần về quê ạ. Các cụ muốn xem nhà gọi em trai e tên Dũng 0965977843. Thương lượng giá vui lòng gửi mail flora3587@gmail.com hoặc inbox tại đây vì hiện tại vợ chồng e không ở Việt Nam.
Ko thấy cụ chủ nói giá nhỉ. Cụ cho tý map cho dễ hình dung.

Mec02

Xe đạp

lenguyen210

Xe tải
Với 2 tỏi ở VCC thì cụ tìm kiếm căn ở Ecolife tây hồ được căn 70-75m2 đó. Chỗ đó cũng gần Chùa Láng, chỗ cụ làm việc nhất, chỉ khoảng 4km, với mức giá chấp nhận được. Gần hơn nữa có Tràng An Complex nhưng phải 2.5 tỏi.
Cụ có hàng Tràng An Complex ko? 2,5 tỏi là căn bao nhiêu m2 cụ nhỉ?

nguyenhatan_ct

Xe tải
Cụ này nói hợp lý này. Tuy nhiên bên này chưa mở đường ra Võ Chí Công nên đi vẫn hơi bất tiện chút
Chú e mới mua 1 căn ở đấy, e thấy thoáng mà sau này cũng đẹp, cũng có đường đi đằng sau ngõ 25 Xuân Đỉnh là ra thẳng Võ Chí Công rồi cụ ạ. Chỉ chờ nó mở đường lớn thôi

leo86vn

Xe tăng
Tràng An ko có giá này đâu cụ ạ :3
Em hỏi mà toàn thấy 37-40 thôi :3

sunnyhanoi

Xe điện
Bác chủ thớt có thể ngắm chung cư Lạc Hồng hoặc Packexim đều ngay đầu đường Võ Chí Công (chân cầu Nhật Tân), đi làm đến cơ quan bác rất thuận tiện.

thioxo

Xe đạp
Chung cư An Bình city cạnh Bộ Công An đẹp lắm cụ ạ. Chỉ từ 2,1 tỷ là đã có 1 căn 74m rồi. đang xây đến tầng 14 rồi xung quanh lại có hồ công viên, bể bơi... Cụ qua tâm thì gửi thư rồi em gửi cụ bảng giá cụ thể

Black90

Xe tải
Chùa Láng có mấy dự án xung quanh đấy ạ, cụ cần e tư vấn cho vài dự án giá 2 tỏi cụ mua đc căn đẹp rồi. Mà cụ muốn mua ở ngay hay 1 thời gian nữa nhận nhà thì được ạ? Cụ trao đổi nhu cầu cụ thể qua inbox or qua sđt e tư vấn cho ạ.

leochen1168

Xe đạp
Nhà em ngay ở phố Nhật Chiêu, dự án này đắp chiếu chờ chết từ tám đời nào rồi cụ còn lên đây rao bán! Tân Hoàng Minh toàn dự án hoành tráng mà đã bàn giao được dự án quái nào đâu.

Chào chủ thớt, Em đang bán Dự án El' Dorado Phú Thanh Phú - Phú Thượng CĐT Tân Hoàng Minh , Dự án nằm tại ngã tư Võ Chí Công và Nguyễn Hoàng Tôn, và đối diện Quận Ủy Tây Hồ ạ,
  • Tên dự án: D’. El Dorado (Phú thanh Complex)
  • Chủ đầu tư: Tập đoàn Tân Hoàng Minh
  • Vị trí dự án: Ô đất HH2, D6, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, TP Hà Nội.
  • Tổng thầu thi công: Tập đoàn Coteccons.
  • Tổng diện tích dự án: 3.182.7m2
  • Mật độ xây dựng: 40%.
  • Quy mô dự án: 27 tầng nổi, 3 tầng hầm, 1 tầng trung tâm thương mại, 340 căn hộ cao cấp.
  • Chức năng: Shophouse, Căn hộ khách sạn, Căn hộ, dịch vụ và văn phòng.…vv
  • Tiện ích dự án: Siêu thị, Nhà trẻ, spa, yoga, Khu sinh hoạt cộng đồng…vv
  • Hoàn thành và đi vào sử dụng: Tháng quý II/2018.
  • Hình Thức Sở Hữu: Vĩnh Viễn
    • Căn hộ chất lượng cao: Diện tích từ 38m2 đến 262m2 ( Thiết kế từ 1 đến 4 phòng ngủ

• Bác cần thông tin hoặc mặt bằng alo 0984.418.248 em mang tài liệu tư vấn trực tiếp ạ
  • Thanks chủ thớt

luot_song

Xe điện
Chào chủ thớt, Em đang bán Dự án El' Dorado Phú Thanh Phú - Phú Thượng CĐT Tân Hoàng Minh , Dự án nằm tại ngã tư Võ Chí Công và Nguyễn Hoàng Tôn, và đối diện Quận Ủy Tây Hồ ạ,
  • Tên dự án: D’. El Dorado (Phú thanh Complex)
  • Chủ đầu tư: Tập đoàn Tân Hoàng Minh
  • Vị trí dự án: Ô đất HH2, D6, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, TP Hà Nội.
  • Tổng thầu thi công: Tập đoàn Coteccons.
  • Tổng diện tích dự án: 3.182.7m2
  • Mật độ xây dựng: 40%.
  • Quy mô dự án: 27 tầng nổi, 3 tầng hầm, 1 tầng trung tâm thương mại, 340 căn hộ cao cấp.
  • Chức năng: Shophouse, Căn hộ khách sạn, Căn hộ, dịch vụ và văn phòng.…vv
  • Tiện ích dự án: Siêu thị, Nhà trẻ, spa, yoga, Khu sinh hoạt cộng đồng…vv
  • Hoàn thành và đi vào sử dụng: Tháng quý II/2018.
  • Hình Thức Sở Hữu: Vĩnh Viễn
    • Căn hộ chất lượng cao: Diện tích từ 38m2 đến 262m2 ( Thiết kế từ 1 đến 4 phòng ngủ

• Bác cần thông tin hoặc mặt bằng alo 0984.418.248 em mang tài liệu tư vấn trực tiếp ạ
  • Thanks chủ thớt
Cháu quan tâm khu này có phải đối diện quận ủy tây hồ ko cụ?

joli2

Xe tải
Sunshine Riverside 2,1 tỷ, 57 m2 2pn, 2vs, đã có VAT và full nội thất liền tường, nằm sát khu đô thị Cipucha, cách cầu Nhật Tân 500m. Nội thất xịn nhé

tungpds

Xe đạp
chào cụ nhé,
nếu làm ở Chùa Láng thì cụ có thể quan tâm đến chung cư Nam Trung Yên, đường Nguyễn Chánh ko nhỉ :D
giá chỉ từ 1.7 tỷ, 60m2, 2pn 2wc