2009-Quyên góp giúp đỡ em Tiến bị bỏng khi dũng cảm cứu bạn

Trạng thái
Thớt đang đóng

chauchau

OF vì cộng đồng
Hôm nay em nhận 2.300.000 tiền quyên góp từ bác Sonrack

+ 300.000 tiền ủng hộ của bác X5dreaming
+ 2.000.000 tiền bán áo OF bác Z4 chuyển giao

Số tiền này đã được chuyển vào tài khoản, số dư hiện tại là 7.900.000

ThanhKhue

Xe buýt
ThanhKhue viết
Em vừa nhận được 200,000K đóng góp của bác May Bach Tàu, chiều sẽ chuyển vào TK của bác CC. Cảm ơn bác nhé :41: :41: :41:

Hic, 200k thui mợ Khuê ơi:6:
Hi hi chết rồi, em kiếm đâu ra chữ K mà bù vào đấy bây giờ :P :P Sorry cụ nhé!

Hôm nay em nhậu được của bác Sư Tử Xứ Lụa 500K ủng hộ từ vụ bán thanh lý đồ VP trên box Chợ Giời ở OF, mai sẽ chuyển vào TK bác CC (b)(b)

chauchau

OF vì cộng đồng
@các bác...

Đợt quyên góp giúp đỡ em Tiến được dự định ở mức 5.000.000 nhưng được các bác ủng hộ nhiều hơn. Trên thực tế em Tiến đang được rất nhiều sự giúp đỡ vật chất từ nhiều nguồn nên cho phép em được đề nghị được giữ lại phần quyên góp dư (khoảng trên 5tr) và một phần tiền bán áo...để gây "Quĩ Hỗ Trợ Khẩn cấp".

Cảm ơn các bác!

Chỉnh sửa cuối:

chauchau

OF vì cộng đồng
Gửi các bác chi tiết TK 111 2003 2047 014 ngày hôm nay.

Google

Xe tăng
Ngày 25/3, Chủ tịch nước Nguyễn Minh Triết đã gửi thư khen em Nguyễn Văn Tiến
Dưới đây là nội dung thư của Chủ tịch nước:

Bác rất xúc động trước hành động dũng cảm quên mình cứu bạn của cháu, nhưng cũng rất đau lòng khi cháu mất đi một chân và 2 tay vào lúc tương lai của cháu chỉ mới bắt đầu. Trên giường bệnh, cháu vẫn khẳng định sẽ tiếp tục cứu người nếu còn lại đôi tay, cho thấy hành động của cháu luôn xuất phát từ ý thức tốt đẹp, cao cả và mạnh mẽ, thật đáng khâm phục, xứng đáng là một trong những tấm gương sáng ngời của tuổi trẻ Việt Nam anh hùng.

Bác rất mong cháu sớm bình phục, khỏe mạnh, phát huy ý chí, nghị lực, vượt lên thương tật và có tương lai tốt đẹp.

Bác vui mừng được biết các cơ quan chức năng của Trung ương và các tổ chức, cá nhân trong cả nước đã có những hành động thiết thực, đền đáp nghĩa cử cao đẹp của những người như cháu. Những hành động cao đẹp xứng đáng nhận được sự đền đáp để gieo trồng và nhân rộng những mầm xanh tươi tốt cho cuộc đời.

Bác trìu mến gửi đến cháu nhiều cái hôn!

Chút nữa em qua bank gửi, mấy hôm bận quá.

hon nhien

Xe điện
@các bác...

Đợt quyên góp giúp đỡ em Tiến được dự định ở mức 5.000.000 nhưng được các bác ủng hộ nhiều hơn. Trên thực tế em Tiến đang được rất nhiều sự giúp đỡ vật chất từ nhiều nguồn nên cho phép em được đề nghị được giữ lại phần quyên góp dư (khoảng trên 5tr) và một phần tiền bán áo...để gây "Quĩ Hỗ Trợ Khẩn cấp".

Cảm ơn các bác!
Bác Châu Chấu cho em hỏi cái TCB của bác nó là cái chi nhánh nào hay là HQ vì thằng Agri của em nó không gửi được.

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Thoai chết, giờ em mới nhớ ra là em chưa chuyển tiền cho cụ Chấu, tí em ra chuyển nhé, em chuyển cả tiền đấu giá cái điều hòa của nhà Lí Bò lần trước nữa.

cash_please

Xe hơi
Hôm nọ em nộp tiền vào TK các Cụ đã nhận được chưa ợ? Em nộp thẳng vào TK bác Cường.

Mazspeed

Xe container
@các bác...

Cảm ơn các bác!
Sao em tưởng OF dự định chu cấp 500k/tháng thì thu được bao nhiêu cho mục này cứ thế mà chu cấp dần dần chứ.

chauchau

OF vì cộng đồng
Sao em tưởng OF dự định chu cấp 500k/tháng thì thu được bao nhiêu cho mục này cứ thế mà chu cấp dần dần chứ.
không bác ạ, em chỉ đưa ra ý kiến là trợ giúp em Tiến 5.000.000d, 1 lần thôi.

Có quĩ bên BVC đang giúp cháu hàng tháng cho 1 vài trường hợp khó khăn.

Mazspeed

Xe container
không bác ạ, em chỉ đưa ra ý kiến là trợ giúp em Tiến 5.000.000d, 1 lần thôi.

Có quĩ bên BVC đang giúp cháu hàng tháng cho 1 vài trường hợp khó khăn.
Túm lại là bà già em vừa xuất cho 500k bảo là mày góp vào cái pho dum gì đó của mày giúp đỡ cháu Tiến cho tao. Em phải làm thế nào bây giờ?

Dzung nike

Xe buýt
Túm lại là bà già em vừa xuất cho 500k bảo là mày góp vào cái pho dum gì đó của mày giúp đỡ cháu Tiến cho tao. Em phải làm thế nào bây giờ?
Em nghĩ 4rum làm 1 đợt rồi,chưa có chương trình đợt sau
Theo em cụ mang vào cho cháu thôi.

thichlexus

Xe điện
Các bác ơi hay là ta nghiên cứu mở quyển sổ tiết kiệm giúp cháu Tiến, chứ quyên góp bây giờ thì có thể được nhiều nhưng sau này thì mỗi tháng cháu có một số tiền ổn định thì tốt hơn. Các bác có nghĩ thế không ạ.

hungisu

Xe tăng
Website
www.viethaioto.com.vn
Trưa nay em vừa vào thăm cháu Tiến xong, cháu đang sốt và rất mệt, tội lắm các cụ ạ. Các cụ muốn đến thăm thì đến nhanh đi nhé, vì cháu nó sẽ chuyển viện trong 2,3 ngày tới thôi. Mẹ cháu bảo ra viện bỏng sẽ đưa cháu nhập viện ở viện phẫu thuật chỉnh hình, nghe đâu ở đường Hòa Bình quận Hai Bà Trưng, thú thực em cũng chưa biết cái đường đó nằm ở đâu. Mẹ cháu nói là chi phí lắp chân giả chỉ khoảng 4 triệu, tuy nhiên lắp tay giả mà có thể vận động được thì Việt Nam chưa sản xuất được mà phải nhập khẩu và rất đắt tiền ( chưa biết bao nhiêu ). Em cũng mong rằng các tổ chức cũng như anh em ta có thể nào chung góp hỗ trợ cho cháu nó có được một cuộc sống sinh hoạt tạm ổn định.

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng