2013: Chúng mềnh có lãnh đạo mới nha!

Ms_Diep

Xe hơi
Sau khi cưa đổ 2 lít nút lá chuối của anh Scotland, có sự chỉ đạo của đại diện Hội Phụ lão (tit&bean), của Đoàn thanh niên (snoopy), Hội Phụ nữ (Lính), đại diện chính quyền (Điệp - thủ quỹ)... chúng iem đã "đảo chánh" thành công với đội hình lãnh đẹo đẹp hơn mơ: Michel Jo - Chủ tịch và COC - Chánh tổng... Xin pà con một tràng pháo tay và tặng quà lãnh đẹo lào, lào lào........

gtb

Xe hơi
bravooooooooooooooooooo....
Em nhiệt liệt chào mừng và chúc mừng các lãnh đạo cũ mà mới của HNC
Hy vọng bà con HNC sang năm mới sẽ phát triển ngày càng lớn mạnh dưới sự lãnh đạo của Chủ tịt - Chánh tổng mới
All the best!

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Sau khi cưa đổ 2 lít nút lá chuối của anh Scotland, có sự chỉ đạo của đại diện Hội Phụ lão (tit&bean), của Đoàn thanh niên (snoopy), Hội Phụ nữ (Lính), đại diện chính quyền (Điệp - thủ quỹ)... chúng iem đã "đảo chánh" thành công với đội hình lãnh đẹo đẹp hơn mơ: Michel Jo - Chủ tịch và COC - Chánh tổng... Xin pà con một tràng pháo tay và tặng quà lãnh đẹo lào, lào lào........
Nhiệt liệt, nhiệt liệt, hạ nhiệt. Vỗ tay.

bigtom_299

Xe máy
Cặp pài trùng ah! Okie!

Báo cáo các cụ mợ, tình hình là hiện nay em cũng đang kiêm nhiệm rất nhiều "chức vụ con mọn" của OF nên về chức danh chủ tịch em tạm thời xin nhận nhưng còn lại mọi việc chỉ đạo và các hoạt động của chi hội HNC sẽ do " bộ tứ siêu đẳng " gồm: Dì Cóc, Snoopy, Ms Diep và Lính mới đảm nhiệm. Mong các cụ mợ hết sức ủng hộ ban lãnh đạo mới để chi hội sớm đi vào hoạt động nề nếp và quy củ hơn. Hy vọng HNC sẽ là một sân chơi ngày càng mạnh và sạch như theo đúng tiêu chí ban đầu đề ra.
Chúc cả chi hội một năm mới vui vẻ, an khang, thịnh vượng.
Trân trọng!

xethunglop

Xe tải
Em gửi cả nhà hình ảnh ngày nhậm chức của tân Chủ Tịch Micheal Jo & tân Chánh Tổng Cóc ợ... Cheer... <:-P
Photographer by: Mợ Lính Mới 2011

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:
Hiện nay em vẫn đang chờ Cụ chủ tịch kiêm Chánh tổng Vietrade vào cho ý kiến về việc này, em hy vọng dù đổi vợ 2 nhưng cụ Vietrade vẫn tâm huyết ở lại sinh hoạt và điều hành với cương vị chủ tịch, được như vậy thì tuyệt quá. Cụ Trade xin cho ý kiến sớm để anh em còn triển khai chương trình họp đầu năm của chi hội.

Sorry Kiên đừng up mấy hình đó, để làm kỷ niệm thì đẹp, đưa lên rồi nhiều khi cơ nhỡ.. ;)

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

xethunglop

Xe tải
Cụ chủ tịch nói cũng phải, em xin zút kinh nghiệm ợ :(

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Hiện nay em vẫn đang chờ Cụ chủ tịch kiêm Chánh tổng Vietrade vào cho ý kiến về việc này, em hy vọng dù đổi vợ 2 nhưng cụ Vietrade vẫn tâm huyết ở lại sinh hoạt và điều hành với cương vị chủ tịch, được như vậy thì tuyệt quá. Cụ Trade xin cho ý kiến sớm để anh em còn triển khai chương trình họp đầu năm của chi hội.

Sorry Kiên đừng up mấy hình đó, để làm kỷ niệm thì đẹp, đưa lên rồi nhiều khi cơ nhỡ.. ;)
Hình như kụ vietrade có ý kiến rồi mà,

vietrade

Xe tải
Chào mừng lãnh đạo mới! Trong bài xin ý kiến e đã có ý rồi, hôm qua em đã chính thức đệ đơn từ chức đến lãnh đạo OF do vậy trong một ngày ko xa đây chữ Chánh tổng sẽ đc bàn giao. Em ko còn giữ trọng trách gì nữa nhưng vẫn là mem tích cực đấy cho dù e đi xe đạp hay xích lô cũng ko đuổi e ra dc đâu :)
Đề nghị lãnh đạo mới làm lễ ra mắt sớm cho a e dc chúc mừng nhé

Cường già

Xe tải
Vậy chốt lại mình vẫn làm gấu của Việt Chết hahahahaha

Ms_Diep

Xe hơi
Nói chung là tiệc "chia chưn" và "đón tay" là phải có, tùy các "chủ nhưn" định ngày giùm - đừng gần Tết quá lại gấp, chớ èo uột quá, thủ quỹ em buồn (vì kg xà xẻo đc giề, hê hê...)
@ cường già: Kg có Gấu thì gấu trong HNC bùn lém...

LINH MOI 2011

Xe tải
Nói chung là tiệc "chia chưn" và "đón tay" là phải có, tùy các "chủ nhưn" định ngày giùm - đừng gần Tết quá lại gấp, chớ èo uột quá, thủ quỹ em buồn (vì kg xà xẻo đc giề, hê hê...)
@ cường già: Kg có Gấu thì gấu trong HNC bùn lém...
Cá nhân mềnh vẫn chỉ bỏ phiếu tín nhiệm Chủ tịch là cụ Mai cồ và Chánh Tổng là Dì Cóc nhoé !!!

vietrade

Xe tải
Mợ linh moi à, e cũng ủng hộ ý kiến của mợ, dưng mờ tân chủ tịch và chánh tổng đâu roài hú tiếng đê cho cả nhà nghe tiếng nào!!! :)))

Ms_Diep

Xe hơi
@ all: Theo iem, để tiến tới Đại hội toàn quốc HNC, chuá nhựt này chúng mềnh nàm cái tiệc cafe mini nhể,

vietrade

Xe tải
@ all: Theo iem, để tiến tới Đại hội toàn quốc HNC, chuá nhựt này chúng mềnh nàm cái tiệc cafe mini nhể,
Mợ sắp xếp đi, em thấy hợp lý đấy.
Vụ chuyển giao Chánh tổng em đã đệ đơn bên Chánh office và thư riêng tới cụ Xe Ôm rồi mà hôm nay vẫn chưa thấy chuyển, quan chức dạo này chậm chạp quá

Mợ sắp xếp đi, em thấy hợp lý đấy.
Vụ chuyển giao Chánh tổng em đã đệ đơn bên Chánh office và thư riêng tới cụ Xe Ôm rồi mà hôm nay vẫn chưa thấy chuyển, quan chức dạo này chậm chạp quá
Năm rồi HNC hoạt động không hiệu quả, đặc biệt là Chánh tổng kiêm chủ tịch, bỏ bê box. Cụ Vietrade phải phê và tự phê để rút kinh nghiệm cho Chánh tổng kế tiếp. BQT cũng buồn vì chi hội hoạt động không hiệu quả.

Mợ linh moi à, e cũng ủng hộ ý kiến của mợ, dưng mờ tân chủ tịch và chánh tổng đâu roài hú tiếng đê cho cả nhà nghe tiếng nào!!! :)))
Việc này em đã có ý kiến rồi. Mọi kế hoạch của năm 2013 đều phụ thuộc vào kế hoạch của mợ Chánh và bộ tứ của HNC, em đảm nhận chức vụ chủ tịch để giữ vững cương lĩnh thoai. Các mợ cứ quyết thế nào em theo thế đó.

Báo cáo các cụ mợ, tình hình là hiện nay em cũng đang kiêm nhiệm rất nhiều "chức vụ con mọn" của OF nên về chức danh chủ tịch em tạm thời xin nhận nhưng còn lại mọi việc chỉ đạo và các hoạt động của chi hội HNC sẽ do " bộ tứ siêu đẳng " gồm: Dì Cóc, Snoopy, Ms Diep và Lính mới đảm nhiệm. Mong các cụ mợ hết sức ủng hộ ban lãnh đạo mới để chi hội sớm đi vào hoạt động nề nếp và quy củ hơn. Hy vọng HNC sẽ là một sân chơi ngày càng mạnh và sạch như theo đúng tiêu chí ban đầu đề ra.
Chúc cả chi hội một năm mới vui vẻ, an khang, thịnh vượng.
Trân trọng!