[Thảo luận] 26/02/2011 - Caren bẹp như con tép ngay cửa nhà em - Đông Anh

Loong Phoong

Xe điện
bác tài Caren chắc k có cửa sống rồi

TanLM

Xe tải
bác chủ thớt sao post đc ảnh lên vậy, mình dùng www.imageshack.us mà ko đc ( mọi lần vẫn dùng)

:-< em đi hội nghị về thấy cảnh tắc đường dài mấy km, đến cửa nhà thì thấy cảnh tượng kinh hoàng này. 1 em caren nằm bên đường mỏng dính như con tép. Sau đây là ảnh em chụp được bằng bao diêm
nguyên nhân là đây

hậu quả đây ạ

nói chung kinh nghiệm của e là đi xe trên đường quốc lộ mà nhìn thấy mấy thằng xe tải điên này thì cứ đi giảm tốc độ, tránh hẳn nó ra về phía chiều mình đang đi để nó thoải mái nó vượt.chứ nó nhìn thấy mình ép nó ko cho nó vượt trong khi nó đang rồ như thằng điên để lao tới trước mình thì mình xe bé chỉ có thiệt và nguy hiểm tới mạng sống mình mà thôi. Cách đi của mấy thằng xe tải là toàn thằng vô văn hóa và vô lương tâm ấy mà!

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
nói chung kinh nghiệm của e là đi xe trên đường quốc lộ mà nhìn thấy mấy thằng xe tải điên này thì cứ đi giảm tốc độ, tránh hẳn nó ra về phía chiều mình đang đi để nó thoải mái nó vượt.chứ nó nhìn thấy mình ép nó ko cho nó vượt trong khi nó đang rồ như thằng điên để lao tới trước mình thì mình xe bé chỉ có thiệt và nguy hiểm tới mạng sống mình mà thôi. Cách đi của mấy thằng xe tải là toàn thằng vô văn hóa và vô lương tâm ấy mà!
Thì dân OF toàn đi xe con nên sợ xe tải là đúng rồi, mà về "luật lá" thì xe tải họ rành hơn nên chạy ẩu lắm.

BinhminhCDS

Xe buýt
Khiếp quá. Chú Cà rem bị anh xe tải này hấp ... kinh quá. May cho cụ chủ xe nhỉ.
Cám ơn cụ chủ thớt. Mời cụ 1 ly.

monster_bd

Xe tải
cũng còn may cho bác chủ xe là chay ra kip...nhìn mà khiếp...kiểu này thi xe gì mà chả nhep lép nhu vầy hix

crazyhorse

[Tịch thu bằng lái]
Cận cảnh ô tô 4 chỗ bị 30 tấn ngô đè bẹp

Lái xe ô tô 4 chỗ quan sát qua gương kính chiếu hậu phát hiện chiếc xe tải đi bên cạnh chao đảo. Tài xế xe 4 chỗ hoảng hốt dừng xe và mở cửa lao ra ngoài. Ngay sau đó, chiếc xe tải lật nhào cùng 30 tấn ngô đổ ụp lên xe.
Tai nạn diễn ra vào khoảng 8h30 tại Km14 QL3, gần Đội cảnh sát giao thông, huyện Đông Anh. Chiếc xe chở ngô mang biển kiểm soát 89L lật nghiêng trên đường, ngô trên chiếc xe này đổ vào nhiều xe đi bên cạnh.

Toàn cảnh 30 tấn ngô rơi vung vãi đè lên xe ô tô 4 chỗ

Chiếc xe tải lật nghiêng, kính bị vỡ. Rất may cả hai tài xê đều thoát nạn

Người tài xế may mắn thoát nạn

Tài xế xe ô tô gọi điện thông báo người nhà may mắn vừa thoát nạn
Vụ tai nạn đã làm tắc ngẽn đoạn đường trong nhiều giờ, có rất đông người đến xem.
Tại hiện trường vụ tai nạn, ngô từ chiếc xe mang biển kiểm sát 89L đã đổ vào chiếc xe đi bên cạnh là 30Y do ông Vũ Trường Thịnh (Nam Định) điều khiển khiến cho chiếc xe bẹp dí.

Chiếc ô tô hàng trăm triệu trong phút chốc thành đống sắt vụn
Theo một số người dân chứng kiến vụ việc cho biết, tai nạn xảy ra do người điều khiển chiếc xe chở ngô chạy quá tốc độ và mặt đường quá xấu.
Công an huyện Đông Anh đã có mặt tại hiện trường vãn hồi trật tự và điều tra nguyên nhân vụ việc.

gocart

Xe cút kít
Nhìn khiếp quá. Em đang nghĩ nếu con xe tải nó lật đè vào xe mer, toy, ford thì có bị bẹp như này không hả các cụ?
Trừ xe tăng với tàu hỏa ra, những con còn lại bẹp hết.

Phương Nga

Xe lăn
Thân pháp của bác tài Caren đã đạt mức thượng thừa. Khâm phục bác quá :-bd

ththang

Xe lăn
Nhìn xe caren thảm mà thấy xót của quá, thế này chắc chỉ lên Thái Nguyên thôi chứ làm gì được nữa.

mini2112

Xe tải
.còn gì là xe nữa

Chỉnh sửa cuối: