28 tuổi còn học tán thủ được không ạ?

ktth

Xe tải
Uh môn phái Thiếu Lâm Tự chuyển sang Tán Thủ cơ mà? Dạy cả trên otofun nên phải độc đáo chứ cụ nhể.
Cụ biết vì sao em biết ko?
Vì đệ tử của em tầm 5-7 chú cũng từ Thiếu Lâm chuyển sang Tán Thủ. 2 phái khác nhau nhưng cứ khi đá là ve vẩy tay đến vẹo cả xương sườn. Cơ mà đá phang mu bàn chân cũng mạnh đáo để. Tùng Tùng Tùng...
Cụ ơi, em chẳng quan tâm vì sao cụ boết cái này cai kia. Nếu cụ có thông tin về em thì chắc cụ cũng dành sự quan tâm nhất định cho em, em cảm ơn cụ lắm lắm ợ.
Còn em thì ko biết cụ là ai nếu chỉ nhìn qua cái nick.
Cho nên cụ cứ mạnh dạn đưa thông tin về Hải võ sư A5 lên đi ợ, em cũng muốn biết xem em là ai và ai là em :-B trân trọng cảm ơn cụ trước ợ ^:)^

Sieu cam giac

Xe hơi
Anh
Cụ ơi, em chẳng quan tâm vì sao cụ boết cái này cai kia. Nếu cụ có thông tin về em thì chắc cụ cũng dành sự quan tâm nhất định cho em, em cảm ơn cụ lắm lắm ợ.
Cho nên cụ cứ mạnh dạn đưa thông tin về Hải võ sư A5 lên đi ợ, em cũng muốn biết xem em là ai và ai là em :-B trân trọng cảm ơn cụ trước ợ ^:)^
Chú vừa nhận là võ sư Hải nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

Sieu cam giac

Xe hơi
Chú ko nói trước tập Tán Thủ ở đâu ah?
Anh nói rõ một chút nhé. Để tạo ra tiếng Tùng Tùng Tùng kèm đá mu bàn chân phải mạnh *đáo để* chú hạ tay trái trước lấy đà, chân đá, rồi tay phải hạ nốt để cân bằng. Gót chân trái nổi. Anh quay lại đoạn phim.đó rồi ko chú xóa mất.

Chỉnh sửa cuối:

ktth

Xe tải
Anh
Chú vừa nhận là võ sư Hải bây giờ lại còn chối sao?
Cụ nói thì cụ cứ làm đi ợ. Em không nhận là võ sư Hải hay chối như cụ nói nhé. Em đợi các thông tin cụ đưa lên để xem em là ai và ai là em. Nếu cụ không đưa thì nói một tiếng để em thôi trông ngóng ợ.
Cụ phân tích gì thì cụ cứ phân tích.
Cụ quay lại ghi lại cái gì làm gì tuỳ cụ. Video đó em ko chủ động quay, em cũng ko up, em cũng thấy chẳng phải gỡ làm gì dù em có thể nhờ chính người up lên gỡ xuống.
Em muốn biết xem cụ nói nhiều như thế thì cụ làm như thế nào ợ.
Chúc cụ ngày mới vui vẻ :-bd

Sieu cam giac

Xe hơi
Cụ tinh tế quá, đúng là em thùng rỗng mà, lúc đó cũng ko có sự chuẩn bị nên âm thanh độ hơi bị phô ợ ;)) và đó cũng chưa phải A5 cụ nhé ^#(^
Đoạn này nó lòi ra âm thanh PHÔ PHÔ PHÔ.

Sieu cam giac

Xe hơi
Cụ nói thì cụ cứ làm đi ợ. Em không nhận là võ sư Hải hay chối như cụ nói nhé. Em đợi các thông tin cụ đưa lên để xem em là ai và ai là em. Nếu cụ không đưa thì nói một tiếng để em thôi trông ngóng ợ.
Cụ quay lại ghi lại cái gì làm gì tuỳ cụ. Video đó em ko chủ động quay, em cũng ko up, em cũng thấy chẳng phải gỡ làm gì dù em có thể nhờ chính người up lên gỡ xuống.
Đoạn này nó phòi ra PHÔ PHÔ PHÔ. HAHAHA.

Sieu cam giac

Xe hơi
Chú ko nói trước tập Tán Thủ ở đâu ah?
Anh nói rõ một chút nhé. Để tạo ra tiếng Tùng Tùng Tùng kèm đá mu bàn chân phải mạnh *đáo để* chú hạ tay trái trước lấy đà, chân đá, rồi tay phải hạ nốt để cân bằng. Gót chân trái nổi. Anh quay lại đoạn phim.đó rồi ko chú xóa mất.
Chú đá dùng 2 tay lấy đà thì chắc chắn là Tán Thủ của chú tự sáng tạo rồi. Tùng Tùng Tùng. Sợ khiếp đi được ai lại 2 combo cơ bản chú ko biết?

Sieu cam giac

Xe hơi
Nên Du_Don = ktth lập hẳn ra 1 thớt tìm cao thủ võ thuật thi đấu giao hữu cho Siêu Cảm Giác, tôi thật thà nhận lời hết bác này bác khác, mang tiếng hiếu chiến? MƯU cao nhỉ? TÙNG TÙNG TÙNG có khác, nói thẳng mắm môi lấy 2 tay ve vẩy tạo đà nhưng mạnh ở tầm *đáo để*. Hahaha.

Chỉnh sửa cuối:

Sieu cam giac

Xe hơi
Nên để ý kỹ ktth và Du_Don chỉ là 1 nhé. Ôi cái xã hội này đi ra đường ko tinh là toàn được xơi thịt lừa hết.
Anh bạn kể cho những combo cơ bản của Tán Thủ xem có biết gì ko? HỌC TÁN THỦ Ở ĐÂU?

Sieu cam giac

Xe hơi
Lưu ý trả lời trong 1h. Tra google thoải mái xem dư thế nào?

Sieu cam giac

Xe hơi
Mai anh phân tích lỗi sai trong phát lực của 2 chân và 2 tay ve vẩy tạo đà của ktth mà ktth phòi ra to tướng ở You Tube là Khương Tạ Thanh Hải kìa.

Sieu cam giac

Xe hơi
Đoạn này còn phòi ra ktth = Khương Tạ Thanh Hải to tướng ở you tube các bác ợ. Thế hóa ra bác lại mời em xơi thịt lừa nữa ah? May em quay phim lại rồi. BÁC tự nhận là học sinh thầy Hải rồi tự quảng cáo, nhập nhiều nick tự chim mồi? Hahaha. Phim em đủ cả, Ko bác chối phắt, giang hồ hiểm độc thật.

Chỉnh sửa cuối:

Sieu cam giac

Xe hơi

Sau đây là ảnh và phim hay này.

Sieu cam giac

Xe hơi
Đấy anh trả lời cho chú biết mình là ai rồi nhé. Đừng mời anh xơi thịt lừa.

ktth

Xe tải
Sau những cmt qua lại, em thấy không cần phải nói thêm với người như cụ làm gì cho mất thời gian và loãng thớt nên chốt lại thế này:
1. Chúc mừng cụ đã tìm thấy tên em trên gg, sau 1 đêm lăn lộn quên cả ngủ, cụ đúng là siêu như cái nick của cụ vậy :-bd em đúng là người trong clip đc quay từ mấy năm trước đó cụ :-*
2. Em thấy không có nghĩa vụ phải nói với cụ về việc em học Tán thủ ở đâu hay như thế nào. Cụ cũng như cccm khác ở trên fun, em cảm thấy muốn chia sẻ thì sẽ tự chia sẻ, riêng cụ thì em biết là kiểu người mà em không cần và không nên chia sẻ.
3. Cụ dùng thuyết âm mưu để suy diễn ra em và cụ Du_don là 1 thì em cũng đến ạh cụ =)) sau cái suy luận đó của cụ, em thấy cụ đúng là người như em đã cảm thấy ngay từ cmt đầu tiên.
Đây là cmt cuối cùng em nhắc đến cụ, sau cmt này em sẽ không quote hay bận tâm bất cứ điều gì cụ nói nữa.
Còn nếu cụ có nhã hứng, mời cụ qua địa chỉ chứ đừng chỉ ahbp ở đây ợ. Rồi cccm khác cũng sẽ hiểu ra điều cụ nói và điều cụ làm nó thực chất là như thế nào.
Xin lỗi cccm khác vì đã làm loãng thớt nhưng chắc qua đây cccm cũng hiểu ra đôi điều rồi >:D<

Sieu cam giac

Xe hơi
Đấy anh trả lời cho chú biết mình là ai rồi nhé. Đừng mời anh xơi thịt lừa.
Tư thế Tán Thủ 1 của chú khi mắm môi, vẩy 2 tay đến vẹo sườn để chân phải chạm đích, sức nặng đến lạch bạch vài kg.

Chỉnh sửa cuối:

Sieu cam giac

Xe hơi
Tư thế Tán Thủ 2 của chú khi mắm môi, vẩy 2 tay đến vẹo sườn để chân phải chạm đích để đạt sức nặng vài kg. Đích đến là phang vào đùi hoặc đầu gối đối phương, ăn kê gối và combo đấm thẳng thì hết mắm môi.

Chỉnh sửa cuối:

Sieu cam giac

Xe hơi

Tấn và thủ thế cơ bản 1.

Tấn và thủ thế cơ bản 2.

Chỉnh sửa cuối:

Sieu cam giac

Xe hơi

Mắm môi, ngả người tạo đà cho cú đá lừng danh nặng vài kg.

Vẩy tay nghiêng người bắt đầu tăng tốc độ cho cú đá Tùng nhẹ phều vài kg.

Chỉnh sửa cuối: