[CCCĐ] 3 mình lang thang, dọc ngang nước Mỹ !!!

alongcamepolly

Xe lăn
Cái tầu ngầm này có tham chiến chưa nhỉ cụ nhỉ? cám ơn cụ vì những chia sẻ đầy thông tin ạ!

Baoleo

Xe tăng
Hình này của bác Michaeljo đã minh họa cho nguyên lý trên tầu Hải quân là: ‘Hãy tận dụng từng khoảng không một – thậm trí bằng quả bóng ping-pông’.
Đây là khoang điều khiển tên lửa bám bắt mục tiêu.
Ngay cả nơi tối quan trọng và tối mật trên tầu ngầm như thế, nguyên lý trên vẫn không hề thay đổi.
Các bác để ý sẽ thấy: chân ghế ngồi của sỹ quan điều khiển tên lửa, là một tủ đựng hồ sơ chiến thuật ‘phóng – bám – khóa – hủy’. Hi hi.
Cảm ơn bác Michaeljo đã cho bạn đọc một cái nhìn chân xác về tầu chiến đấu của Hải quân.

Cái tầu ngầm này có tham chiến chưa nhỉ cụ nhỉ? cám ơn cụ vì những chia sẻ đầy thông tin ạ!
Theo em được biết thì tàu này chưa tham chiến, chỉ tiến hành tuần duyên quanh các khu vực Mỹ đóng quân.

Tiếc rằng anh Michaeljo không phải là thi sỹ nên không thể “xuất khẩu thành thơ” những lúc như thế này.

Tuy nhiên có rất nhiều nhạc sỹ từng xuất thân từ những khu phố nghèo, sống cùng với các di dân từ Châu Mỹ La Tinh. Họ thường ngỡ ngàng trước vẻ đẹp quyến rũ và tính tình cởi mở của các phụ nử ở đây.

Vì vậy có những bài hát như thế này...

Cảm ơn bác xedap, em cũng muốn lắm nhưng không làm thi sỹ được. Thôi thì có cái gì xài cái đó vậy. :)

Hình này của bác Michaeljo đã minh họa cho nguyên lý trên tầu Hải quân là: ‘Hãy tận dụng từng khoảng không một – thậm trí bằng quả bóng ping-pông’.
Đây là khoang điều khiển tên lửa bám bắt mục tiêu.
Ngay cả nơi tối quan trọng và tối mật trên tầu ngầm như thế, nguyên lý trên vẫn không hề thay đổi.
Các bác để ý sẽ thấy: chân ghế ngồi của sỹ quan điều khiển tên lửa, là một tủ đựng hồ sơ chiến thuật ‘phóng – bám – khóa – hủy’. Hi hi.
Cảm ơn bác Michaeljo đã cho bạn đọc một cái nhìn chân xác về tầu chiến đấu của Hải quân.
Cảm ơn bác Baoleo đã chú thích thêm cho hình ảnh sinh động rõ ràng.

Cái cửa này rất bé đủ để 1 người Tây to chui lọt. Nhưng với thiết kế chắc chắn thế này thì khi đóng các khoang tàu lại đảm bảo độ cách ly và cách thuỷ tốt nhất.

alongcamepolly

Xe lăn
Nhà cháu tối qua vừa xem episode 4 - home land, cụ Jo cho cháu hỏi cụ có lượn qua hay tạt té gì gần Langley -Virginal không cụ?? cháu thấy trong phim này bọn này nó quyền lực và hoành tráng thế??

Cái ống kính này chính là để quan sát phía trên khi con tàu bơi sát mặt nước. Nguyên tắc hoạt động rất đơn giản gồm các gương kính phản chéo vào nhau.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên: