[Thảo luận] 3 ngày, 2 lần phải chiến đấu với XXX Hải Dương và nhà cháu TOÀN THẮNG

zix

Xe hơi
chúc cụ một ly vì tính chiến đấu của cụ quá chuẩn

thangaudio

Xe buýt
E cảm kích cụ chủ thớt, anh em mà co bản lĩnh như cụ thi tuyệt

damtrunghai

Xe hơi
Chúc các cụ, các mợ buổi tối zui zẻ,
Chuyện là trong 3 ngày, nhà cháu 2 lần bị XXX Hải Dương chỉ cạp nong vào mẹt, 1 lần trên đường 5, 1 lần tại Sao Đỏ. Đúng tinh thần OF, nhà cháu rất cảnh giác và tranh đấu kịch liệt với XXX và toàn thắng. Nhà cháu có ghi âm lại câu chuyện hầu các cụ, các mợ để bổ sung thêm kinh nghiệm chiến đấu:

Vụ 1: nhà cháu đang bon trên đường QL số 5 chiều HP - HN. Do đọc nhiều vụ XXX Hải Dương bắt lỗi nên nhà cháu đi rất thận trọng, đúng tốc độ và hạn chế vượt phải để tránh mất thời gian. Thế mà đoạn qua ngã 3 Hoàng Long, tốc độ 80 mà bị 1 con xe tải to đùng đùng chắn đường, xin thế nào nó cũng ko cho vượt. Nhà cháu đành phải xin nhan chuyển làn trái sang làn phải và vượt lên. Vừa qua mặt con xe tải thị bị 2 XXX nhảy ra bắt sống. Tiếp theo là đây ạ:

[video=youtube;UwzdsXAkepk]http://www.youtube.com/watch?v=UwzdsXAkepk&feature=youtu.be[/video]

Vụ 2:: nhà cháu đi công tác từ Lâm Thao về HP, lần này có lái xe. Đang thiu thiu ngủ trên xe thì thấy đèn sang choang. Cứ tưởng anh lái xe dừng ăn phở, hóa ra xe bị XXX Sao Đỏ tuýt còi (đoạn vừa qua Bắc Ninh, đến Sao Đỏ, tốc độ 50). Anh lái xe xuống 1 lúc quay lại nói với cháu là XXX báo xe vượt tốc độ, yêu cầu xuất trình giấy tờ. Sau khi hỏi kỹ anh lái xe có chạy nhanh quá không thì anh ấy nói chạy dưới 50 mà vẫn bị bắn. Thế là nhà cháu xỏ giầy, xuống xe đi tìm công lý cùng anh lái xe. Do buổi chiều nhà cháu uống bia Hà Nội đóng chai tại Việt Trì hơi nhiều nên có tý men và nói hơi to (như thế mới không bị XXX bắt nạt):
[video=youtube;6nxkcuzhyJE]http://www.youtube.com/watch?v=6nxkcuzhyJE&feature=youtu.be[/video]

http://youtu.be/6nxkcuzhyJE
Cho bác 1 chai vodka nhé.

30F972x

Xe đạp
xin lỗi cụ chủ quá đen :D

ruoixanh

Xe hơi
Cụ tửu lượng khá nhỉ. Chắc clip sau quay xong là vừa tan hết... :D

hungna-1979

Xe hơi
Trong đoạn ghi âm 1 có nghe cụ chủ nói là "nên tôi vượt phải ..." Em bắt lỗi này của cụ chủ nhé.

XuongRong

Xe đạp
mẹ bọn ó...hôm trc e đi về Hà Tây bị bọn ó xin đểu e mấy mét vị lỗi tốc độ 56/50 thế mới đau...tiền thì k sót mà ẫm ức mất mấy hôm...
Mới tuần vừa rồi, lại xxx Hải Dương vịn em lỗi vượt tốc độ 56/50 trên đường 5, mặc dù em đi bằng Cruise Control.
Em bắt đem hình ảnh bắn tốc độ xem trước khi cho kiểm tra giấy tờ thì chúng nó giam em mất hơn 20 phút để dợi tổ máy mang máy về.
Sau đó loàng ngoàng một lúc thì cho em đi, éo có hình ảnh gì cả.
Hôm đó mát trời thế nào mà em cũng không mắng mỏ gì xxx cả.

Vu The Long

Xe hơi
Em đọc bằng ip chẳng hiểu sao ko xem đc youtube của cụ thế nhưng cứ chúc mừng cụ trước đã rồi mai e xem lại. E là e ủng hộ nhiệt tình!