30/3 Off Quảng Ninh và niềm vui cụ tài mà giờ mới khoe :))

kebaothuls

Xe điện
Cuối tháng 3 được nghỉ giổ tổ Hùng Vương mấy ngày chạ bít đi đâu thì cụ quanghuyls rủ off chui tại Quảng Ninh iêm với cụ Cường, cụ 7 chửa hoang luôn :))
Sáng 30 em với cụ Cường đưa vợ đi tắm rửa cho sạch, đẹp

Chạy 1 mạch đến trạm nghỉ 99 thuộc địa phận Quảng Ninh nghỉ ngơi chờ cụ 7, trong lúc chờ cụ ý tạo dáng tý :)

Chờ mãi mới thấy cụ 7 đến, em nói với cụ Cường hay là cụ 7 bị xxx bắt nhể hỏi ra đúng thế thật :)) :))

Tiếp tục lên đường.....trong khi chờ tàu gặp cảnh chen lấn thế này ah

Gặp 1 cụ ếch của of, chắc cụ này cũng đi off chui :) và 1 xế khủng, biển cũng khủng.

Trưa đoàn đến khu du lịch Tuần Châu, xếp hàng chờ cụ rengreng ra đón...chạ làm gì bắn mấy kiểu chơi..:)

Gặp nhau tay bắt mặt mừng.....

Đói lắm rùi đi mum thôi cả nhà ơi.....

Chỉnh sửa cuối:

kebaothuls

Xe điện
Xuống biển thì nhà mềnh phải mum hải sản chứ nhể....

Đang ăn uống say sưa với rượu ba kích ngon của cụ rengreng thì cụ Huy đến, mặt mày hớn hở cười tươi như hoa he he.....

Dưng......sau 1 hồi bị băm, chém về cái tội...không đi bằng vợ 2 KORANDO đến thì cái mẹt cụ ý dư thía lày ah.......

Mum xong chúng em vào bán đảo Tuần Châu chơi.....

Em vs cụ huy bắn nhau ...

Các mít tên tương lai ah.....

.........Các người đẹp vs Quỷ dữ.........

Chỉnh sửa cuối:

kebaothuls

Xe điện
Em xin tiếp tục ah.....
Và đây là Hốt Bôi..............of KORANDO........

Gia đình nhỏ trong chuyến đi ah

Tối hôm 31/3 Cụ Ngọc á lồ cho em nói vừa làm quen với 1 em TX5 ở Móng Cái. Em bảo cụ ý cho em đi xem mặt với, cụ đi taxi xuống đây mai em đưa cụ đi thế là cụ ý phi xuống luôn đến nơi là ~3h sáng. (chắc là bị sét oánh rùi) he he...
Sáng 1/4 em gọi cho cụ Cường nói có thèng đâm vào mông vợ anh toác hết ra rùi, thế là cụ ý chạy phăm phăm từ tầng 3 xuống (có mặc gì hay không em không bít) ngó ngiêng mông vợ không thấy gì cả dưng xí hổ lên nói với em là anh có xuống đâu :)) :)) :)) (vụ này hay ah nha, về em mới bít cụ ý vữn dính đòn của em kekeke...) có tý ảnh ọt dưng là sau khi ngó ngiêng vợ roài.

Đang trêu cụ Cường tý thì...........Ơ!thằng anh cùng bố khác ông nội, sao lại dặt dẹo ở đây thế này nhỉ?

Anh em lâu ngày không gặp nhau hỏi han thì ra mới bít là không đú nổi với vợ cụ Huy (vợ cụ Huy hiện bành chướng đến tận Nghệ An rùi) nên phải lang thang về đây kiếm sống. nghĩ khộ ông anh mềnh quá.....
Còn cụ Huy nhà ta vẫn dị ứng với máy ảnh từ hôm ọp Đại Lải.....

Một lát sau cụ Tài Mà đến....cùng nhau di ăn sáng nào...

ra ngồi chờ khoảng 10 mới có nhân viên ra nói.....hít đồ mum rùi anh ah :( Di chuyển đi điểm, ăn nhanh nhanh còn đi đón dâu nào....xong rùi, móng cái thẳng tiến thôi!

Chỉnh sửa cuối:

kebaothuls

Xe điện
Đến TX Móng Cái chờ mãi chưa thấy nhà gái đến...đi cửa khẩu chơi tý đã....

Chờ khoảng gần 2h nhà gái cũng mang cô dâu đến ah, nhìn long lanh (hơn bây giờ nhiều :)) :)) )

Nhập gia nhưng.........chẳng bẽn lẽn tý nào....đúng là qua mấy lần đò rùi có khác :(

Niềm vui của chú rể ( biết em động phòng với vợ cụ ý trước nhưng vẫn cười phe phé chứng tỏ cụ rất yêu em ý), còn cụ chủ tịch phán 1 câu "Ngon" (chắc là cũng ôm ấp tý rồi đây he he....) cả nhà chúc mừng cụ Ngọc nào..........

Sáng hôm sau cả đoàn cùng nhau về LS uống rượu với món lẩu cá Ngạnh& thịt lợn quay.....

hê hê......vợ các cụ bị em sắp pờ soi mông hết.....

Ah mà hôm ở Quảng Ninh em chụp trộm được cụ 7 đang........quay tay nhá các cụ, cái......của cụ ý nhìn ghê quá :)) :)) :))

Kết thúc một chuyến đi rất nhiều niềm vui, gia đình Ko thêm được một cô dâu trắng xinh.....em xin hết ah. mong rằng hội Ko nhà ta sẽ đoàn kết, gắn bó để có nhiều chuyến đi vui vẻ hơn nữa. văn em lủng củng các cụ chém nhẹ thoai nhá. Khát quá dưng em lại thèm rượu thui :)

Chỉnh sửa cuối:

tamanguyen

Xe điện
cụ giữ mấy cái ảnh này lân quá nhỉ, cụ làm bài cũng có đầu có đuôi. vokka một thùng này !!!!!!!!!!

kebaothuls

Xe điện

likecar&trips

Xe tăng
Chào các kụ chuyên da of ngày lễ và chủ nhật ợ, đ/n các kụ, ngâm kứu, xem xét và tổ chức 1 vài tua trong những ngày lv bình thường cho đổi gió.

RingRing

Xe tải
Úi giời... cái ảnh cuối... Cụ chốt quả này ác quá... Keng với cụ ly đầy nè... :D:D:D