30 tới em đi thi bằng A2 ;;)

bothang30

Xe hơi
Tìm mãi mới thấy được thớt này để cảm ơn. Chả là em mới thi cái bằng A2 chỗ cụ Buông Xuôi này hôm 9/7. Phải công nhận 1 điều, cụ này nhiệt tình và chu đáo lắm. Em nộp hồ sơ vào hạn chót may sao vẫn kịp lịch thi. Tiền nong thì cũng chả kịp chuyển ngay, vậy mà cụ ấy vẫn làm hồ sơ giúp. Lí thuyết thì 20/20 còn thực hành thì tùy thuộc vào trình độ của các cụ. Em ít lái xe mô tô côn tay nhưng cũng quen nhanh lắm, điều kiện ở Quảng Ninh xa xôi, đi lại mất thời gian vậy nên tới ngày thi em mới có mặt trước có 2 tiếng. Cưỡi con LA 250 khoảng 6 ;7 vòng thực hành thế là thạo. Cụ nào may mắn thi nhanh thì 30 phút là xong. Hôm 9/7 em thi 2 bài mất có 30 phút cả chờ đợi, Đi xe khách từ Hạ Long lúc 3h30 sáng, 6h30 có mặt; 8h bắt đầu thi (xếp lốt, ai nhanh thi trước, ai chậm thi sau). lúc ra về thì đi nhờ xe được của mấy cụ cũng đi thi A2 ra tới QL 5. 9h30 ung dung trên xe khách đi về rồi. Chờ độ chục ngày là có cái bằng. Hihi. Lúc nhận được bằng mà cứ ngắm nghía mãi.
Cụ nào có quan tâm thì alo cụ Buông Xuôi là sáng suốt đấy. Thang điểm xét thì em cho cụ ấy 9 điểm, nếu cụ ấy mà là mợ thì cho tròn 10 điểm luôn.
đấy e đã bảo cụ rồi mà :D

Buông Xuôi

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}