30 tuổi đi camry nghe có sai sai không các cụ?

Trạng thái
Thớt đang đóng

tuanzs

Xe container
Cam thì đi hồ tây sao đc, ai cho đâm vào ngõ cụt? Next đi cụ chủ ;))

Sazi

Xe điện
Tình hình là em đang muốn sắm xe và ưng em này nhưng thấy nhiều người bảo nó chỉ hạp với người già quá nên cũng hơi lấn cấn. Hôm nay em lên đây nhờ các cụ tư vấn giúp.

1. Về ưu điểm
- Nhắc đến Camry là người ta nhắc đến xe sang rồi, đi Camry là auto đẹp trai, hihi em cũng thích mình auto đạp trai :)
- Thiết kế mới cũng trẻ trung hơn rất nhiều so với phiên bản trước, cũng phú hợp với người trẻ như iem
- Công nghệ TNGA, thấy bảo đây là công nghệ hướng đến người dùng, tăng tầm nhìn, ổn định thân xe và độ cứng vững. Cảm giác lái cũng phê hơn
- Hàng ghế sau thì cực rộng, thấy bảo có thể ngả lưng ghế - cái này là duy nhất trong phân khúc luôn
2. Băn khoan cần tư vấn
Như em có nói, đi Camry sợ hơi bị già, không phù hợp với bạn "trẻ" như em

Các cụ nào có trải nghiệm con này thì vào cho em xin ít ý kiến nữa, thêm động lực để rước em nó về.

Mình có 2 tr muốn mua điện thoại =))

kid1234

Xe buýt
ý kiến cá nhân là Camry có cho e nay 35 tuổi cũng ko đi chứ đừng nói đến mua.

tienaka

Xe điện
Xe thích thì mua cụ ơi. Nghĩ đ ếch gì ai nghĩ gì. Xe của mình cơ mà

messi1986

Xe buýt
cụ mua xe cho bản thân mình hay mua để vừa lòng mọi người

DurexXL

Tháo bánh
Thời mà Camry được auto coi là xe sang cũng cách đây chục năm rồi

KoThich

Xe buýt
Hồi e hơn 30 tý mua Cẩm Ly cũng có vài người chê xe già, em bẩu: thế để mai tớ đổi sang Buổi Sáng cho trẻ nhá, ai cũng cười. Ko là xe sang cũng là tầng lớp trung lưu mới mua đc. Công nghệ, kiểu dáng thì max luôn, bền thì đừng hỏi

Lucky

Xe tăng
Mình hồi 27 tuổi cũng mua camry, giờ 40 tuổi rồi ko có ý định mua camry nữa, xưa tâm lý ăn chắc mặc bền nên mua camry chứ giờ cứ Mer, bmw mà chạy, đắt hơn tẹo mà đẳng cấp, chạy thì phê nhìn trẻ trung phong độ

Tình hình là em đang muốn sắm xe và ưng em này nhưng thấy nhiều người bảo nó chỉ hạp với người già quá nên cũng hơi lấn cấn. Hôm nay em lên đây nhờ các cụ tư vấn giúp.

1. Về ưu điểm
- Nhắc đến Camry là người ta nhắc đến xe sang rồi, đi Camry là auto đẹp trai, hihi em cũng thích mình auto đạp trai :)
- Thiết kế mới cũng trẻ trung hơn rất nhiều so với phiên bản trước, cũng phú hợp với người trẻ như iem
- Công nghệ TNGA, thấy bảo đây là công nghệ hướng đến người dùng, tăng tầm nhìn, ổn định thân xe và độ cứng vững. Cảm giác lái cũng phê hơn
- Hàng ghế sau thì cực rộng, thấy bảo có thể ngả lưng ghế - cái này là duy nhất trong phân khúc luôn
2. Băn khoan cần tư vấn
Như em có nói, đi Camry sợ hơi bị già, không phù hợp với bạn "trẻ" như em

Các cụ nào có trải nghiệm con này thì vào cho em xin ít ý kiến nữa, thêm động lực để rước em nó về.

Đi camrry auto đẹp zai mà cụ, em mà có tiền em cũng quất

Chúc mừng cụ chủ nói tốt cho cái thùng tôn di động hạng sang :)) :))
Em ngồi con camry của ông anh, khá sâu, hàng nhập ngồi khác bọt lắm chứ ko phải thùng tôn cao cấp đâu. Ngay chuyển từ Vios lên Corolla nó đã rất khác bọt rồi. Ghét mỗi cái công nghệ nghèo nàn, giá xe cũ thì bố láo ko chịu được.

pisces_hn

Xe container
Xe này rộng, đi cũng bốc. Giai cấp lãnh đạo cách mạng bên Hoa Kỳ đi nhiều vì nó bền, đi cao tốc 120 như xe máy đi 40, đường đẹp đi rất sướng. Nếu không coi cái xe là vật phẩm thời trang như quần áo thì xe chả liên quan gì đến tuổi tác.

flanker.27

Xe buýt
30 tuổi đi Camry mà còn là sai thì chắc mấy cụ đi xe Tàu, đi xe Liên Xô hoặc không có xe riêng như em chắc là vi phạm tiêu chuẩn đạo đức mất?
khi mua xe mới mà cần lời khuyên về kinh nghiệm vận hành thì cụ hãy lên đây, chứ nếu cụ lên đây để làm cái poll xem ý kiến mọi người thế nào thì em kết luận luôn là đẽo cày giữa đường, chả đi đến đâu cả. cụ mất thời gian, trong khi các cao thủ trên này lại dễ lao vào những cuộc tranh cãi không đáng có. mỗi người một ý kiến, quan điểm, sở thích, cụ thích Camry, cụ thích Merc C, cụ thích M6, cụ thích Vinfast, mỗi người lại tìm cách bảo vệ con xe mình thích và lái cụ ra khỏi chủ đề chính là Camry mà rồi cuối cùng đây lại thành cái thớt bàn về Lux A cũng nên?
cụ thấy vừa mắt Camry rồi thì ra hãng mượn xe chạy thử, thích thì chơi mà không thích thì sang hãng khác. em nói thật là Camry bây giờ điểm yếu lớn nhất là kém option hơn các mẫu khác chứ còn về thiết kế, vận hành, mức độ ổn định thì chẳng có gì để chê cả, ít nhất là so với chính Cam đời trước thì thế hệ bây giờ đã tiến bộ hơn rất nhiều rồi. xã hội thì vô cùng, vì nếu như có ai đó bảo cụ 30 tuổi đi Camry là sai thì ngoài xã hội còn rất rất nhiều ai đó muốn được sai như thế đấy.

vintq

[Tịch thu bằng lái]
Mua Mẹc cho nhanh vào việc cụ ei ;))

phi.hung.kv

Xe tải
Em 35 tuổi vẫn con wave tàu, nghĩ nó chán không chứ lị

Fan_Nadal

Xe buýt
40 hãy đi Cam em thật, ra đường giờ nhìn Cam giống như con Dream.

hóng với

[Tịch thu bằng lái]
Cháu chạy Toi.
Lại còn inova.
Ngậm ngùi đi ra.
😞😞😞😞😞😞😞

tedotori

Xe tải
Honda Civic đi cho nó trẻ cụ ơi

Trạng thái
Thớt đang đóng