350 triệu đồng một chiếc Spacy Nhật( mời các cụ chém gió ạ)

donguoi

Xe tải
con xe này có lẽ là bán cho những người giàu có, nhất là phụ nữ không đi được ô tô, người thấp

Galaxy

Xe hơi
Mua nhanh kẻo mấy bữa nữa lên 500tr

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
vơ ông sếp tớ 1 con luc mua 5000.hôm nào hỏi xem vợ ông có ban ko.xe chạy khoảng 2 vạn,vụ này quyết đi buôn kiem tiền tiêu tết đê.năm nay lam ăn kém quá

butchikim

Xe ba gác
Tiền không biết làm gì thì mua...em thì chệu thôi, nhường các cụ ợ... X_X

Kupin_lonely

Xe tải
Cái chính ở đây thị hiếu và tâm lý người tiêu dùng...chính điều đó đã làm giá cho Spacy...

SIDECAR

Xe điện
Website
www.facebook.com
Tin mới nhận : Đang có nhiều đường dây nhập xe spacy cũ làm mới lại rồi nhập sang Vn , dưới 2 dạng xe mới cứng và xe đã dùng rồi . Các cụ nào mua xe cũ trừ phi họ hàng thân thuộc , còn nếu mua trên báo , hay giới thiệu, chú ý nghe càng đáng tin càng dễ mắc lừa . chênh lệch giá lên tới 300% nên cứ theo lời của CÁC MÁC " nếu lãi 300 % thì cắt cổ họ cũng làm " thì mua xe spacy bây giờ là mua lại sự ngu xi của những kẻ thông minh ...

thuyuae

Xe buýt
chẳng thế, có tiền mà giá đấy em để mua li mà đi lại còn đẹp

bboy195

[Tịch thu bằng lái]
Nói gì thì nói ,đúng là spacy cũng có đất dành riêng cho 1 bộ phận các chị em ko cao và các cô , các mợ đứng tuổi có điều kiện , với họ tiền ko quan trọng mà quan trọng là mua cái họ thích, họ thoải mái , a e ta chưa có điều kiện và dư dả như họ nghĩ họ ngông , họ có vấn đề về đầu óc, nhưng e nghĩ có khi đến đẳng cấp tiền ko quan trọng thì có khi ko phải mỗi e mà nhiều người ngông lắm :)) điển hình bà cô ruột em , mua con spacy từ đời biển 29 y5 . giờ có người trả 8000 $ cũng có thèm bán đâu , nhà ko thiếu xe , 4 chỗ thì 2 con xịn , 1 con rx 350 , 1 con mẹc s250 , xe máy thì con dâu 1 cái sh cà phê, con trai út 1 cái sh 09 , nhưng vẫn khoái đi spacy cà phê với bạn bè , đấy, phải thừa nhận 1 thực tế là người hà nội giờ giàu quá , mà lại nhiều người giàu :)) họ cũng biết chơi chứ ko phải đầu óc có vấn đề như mình nghĩ đâu các cụ ạ :D

LX125xanhduong

Xe đạp
Nói gì thì nói ,đúng là spacy cũng có đất dành riêng cho 1 bộ phận các chị em ko cao và các cô , các mợ đứng tuổi có điều kiện , với họ tiền ko quan trọng mà quan trọng là mua cái họ thích, họ thoải mái , a e ta chưa có điều kiện và dư dả như họ nghĩ họ ngông , họ có vấn đề về đầu óc, nhưng e nghĩ có khi đến đẳng cấp tiền ko quan trọng thì có khi ko phải mỗi e mà nhiều người ngông lắm :)) điển hình bà cô ruột em , mua con spacy từ đời biển 29 y5 . giờ có người trả 8000 $ cũng có thèm bán đâu , nhà ko thiếu xe , 4 chỗ thì 2 con xịn , 1 con rx 350 , 1 con mẹc s250 , xe máy thì con dâu 1 cái sh cà phê, con trai út 1 cái sh 09 , nhưng vẫn khoái đi spacy cà phê với bạn bè , đấy, phải thừa nhận 1 thực tế là người hà nội giờ giàu quá , mà lại nhiều người giàu :)) họ cũng biết chơi chứ ko phải đầu óc có vấn đề như mình nghĩ đâu các cụ ạ :D
Bác ơi người ta không bán để lây 8000 usd chưa chắc vì độ chơi như bác nói mà đó có thể do từ chiếc xe đó mà người ta làm ăn được nên người ta không muốn bán đi.

Hoa Anh Túc

[Tịch thu bằng lái]
Các Bác đừng nói nói người ta điên vì các Bác k có nhiều tiền bằng người ta nên nghĩ vậy thôi, có Bác bẩu thà mua oto đi còn sướng hơn nhưng E hỏi Bác nhà họ có 2 con oto rồi thì còn mua gì nữa. Đọc trong báo có người nói kể cả 1tỷ người ta vẫn mua vì tiền người ta quá nhiều k biết làm gì bỏ ra 350tri chỉ như mua đôi dép họ k cần biết tốt hay xấu chỉ biết nó là cái đắt nhất nên mua chứ rẻ mà tốt cũng k mua. Một vấn đề nữa là để họ khẳng định đẳng cấp thương hiệu họ là VIP là giàu có E VD như: tại sao khi mua áo cùng của 1 nhà sx ra có thể k chênh lệch nhau nhiều nhưng áo An Phước khoảng 7 đến 800n và Pierre cardin 1,8tri nhưng họ lại cứ mua Pie chứ lại k mua An Phước bởi vì giá trị của họ đc nâng lên hoặc như khi hỏi A ở đâu chỉ cần nói tôi ở Phú Mỹ Hưng chẳng hạn là ngươi ta nghĩ ngay A này là loại giầu có đẳng cấp.....thôi nôm na vậy E văn kém lủng củng các Bác thông cảm nhưng tóm lại là xe này k dành cho người ít tiền, bỏ tiền ra mua nhưng còn phải lăn tăn đắt rẻ kinh tế này nọ rồi tiền còn làm việc này việc kia .....thì cố mà cày đến lúc nhiều tiền ngồi nghĩ k biết tiêu kiểu gì cho hết thì mới hiểu đc à thì ra người ta mua spacy k điên

thanhtoyota

Xe hơi
em nghi đây là chiêu làm giá các cụ ợ..em có 350tr em cũng chẳng mua...thậm chỉ 30tr e cũng ốc..cụ nào ôm em spacy cẩn thận vỡ mồm đấy ợ

tommyhtp

Xe buýt
e đang có con spacy mầu mận đăng ký 2005 vợ e đi chưa hỏng hóc va đập j trông gần như còn rất mới vì vợ e toàn đi ô tô nên xe cũng ít đi. có bác nào có nhu cầu pm e nhé ^^

ManhLinh.Dinh

[Tịch thu bằng lái]
Xác nhận nhà hàng xóm cháu vừa bán 2 spacy cho 1 vợ chồng ở HN.

Với giá 600 triệu.

Sau đó cốp thêm tiền làm con Kia Cerato :)

huyengau

Xe buýt
cho e em mang bán luôn làm KM đi cho nó mát #:-s

tatuto_shop

Xe tăng
Cụ bongda nói chuẩn đới...
Giá điên với người không nhiều tiền, còn giá bình thường với người không thiếu tiền, em chứng kiến nhiều chị đi Lexus dùng điện thoại Goldvis mua mới khoảng 800tr, đeo cái túi xách giá hơn 200 triệu mà thấy bẩu là ở nhà còn 1 ĐỐNG rồi ợ, đó là những người mà e có tí quen biết, các cụ tranh cãi làm gì cho mệt, cũng giống nhà E có con DD của bà già đi vài chục năm rồi vẫn chạy tít, nhiều thợ năn nỉ đòi mua mà E không bán, nhưng có khi gặp người mình quý đem cho luôn...
Vài tháng trước thằng em ruột mua con spacy đời cửa sổ đi lướt vài nghìn km nhìn như đập hộp giá 160tr bị cả họ gọi là điên, bây giờ cả họ lại nói là thằng này giỏi, đầu tư đúng chỗ...
Hình ảnh của các quý bà giầu có là đi oto thì phải Lexus, Audi... nhưng trong nhà bao giờ cũng có 1 con spacy chính chủ có khi cho osin nó đi chợ mua rau...

Chỉnh sửa cuối:

bumbin

Xe hơi
Bác ơi người ta không bán để lây 8000 usd chưa chắc vì độ chơi như bác nói mà đó có thể do từ chiếc xe đó mà người ta làm ăn được nên người ta không muốn bán đi.
bác nói đúng quá, em cũng nghĩ như bác ợ
Nhưng với ai chưa có ô tô thì theo em chẳng có ai bỏ 350tr ra mua cái xe máy đâu. mua ô tô trước.

bumbin

Xe hơi
Các Bác đừng nói nói người ta điên vì các Bác k có nhiều tiền bằng người ta nên nghĩ vậy thôi, có Bác bẩu thà mua oto đi còn sướng hơn nhưng E hỏi Bác nhà họ có 2 con oto rồi thì còn mua gì nữa. Đọc trong báo có người nói kể cả 1tỷ người ta vẫn mua vì tiền người ta quá nhiều k biết làm gì bỏ ra 350tri chỉ như mua đôi dép họ k cần biết tốt hay xấu chỉ biết nó là cái đắt nhất nên mua chứ rẻ mà tốt cũng k mua. Một vấn đề nữa là để họ khẳng định đẳng cấp thương hiệu họ là VIP là giàu có E VD như: tại sao khi mua áo cùng của 1 nhà sx ra có thể k chênh lệch nhau nhiều nhưng áo An Phước khoảng 7 đến 800n và Pierre cardin 1,8tri nhưng họ lại cứ mua Pie chứ lại k mua An Phước bởi vì giá trị của họ đc nâng lên hoặc như khi hỏi A ở đâu chỉ cần nói tôi ở Phú Mỹ Hưng chẳng hạn là ngươi ta nghĩ ngay A này là loại giầu có đẳng cấp.....thôi nôm na vậy E văn kém lủng củng các Bác thông cảm nhưng tóm lại là xe này k dành cho người ít tiền, bỏ tiền ra mua nhưng còn phải lăn tăn đắt rẻ kinh tế này nọ rồi tiền còn làm việc này việc kia .....thì cố mà cày đến lúc nhiều tiền ngồi nghĩ k biết tiêu kiểu gì cho hết thì mới hiểu đc à thì ra người ta mua spacy k điên
em muốn voka cho bác nhưng ko biết phải bấm thế nào bác nhỉ:D

tikul

Xe tăng
em có 350 tỷ thì em cũng mua con sờ pây si thật,mua hẳn 7 con 7 màu khác nhau cho nó Paul Smith. Mỗi ngày đi 1 con =))

ngocminh2906

Đi bộ
Khoa tâm thần có cái gọi là , TÂM THẦN ẢO TƯỞNG đấy các bác ạ !