4 đứa con gái, từ Sài Gòn ra chui rúc Sa Pa

Trạng thái
Thớt đang đóng

fordescape4876

Xe hơi
Các cụ chú ý! Thớt này kể chuyện đi Sa Pa, không phải nơi tranh cãi về quyền nam nữ, nái hay sề... Đề nghị các cụ FUN theo đúng tôn chỉ mục đích của OF, để chị em nhà em kể hết chuyện đã. Chưa được nửa chuyến đi mà...

Điệu nhảy vùng cao chăng?..

Chỉnh sửa cuối:

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
thế mà mợ chẳng gọi em em lái hộ cho. thích nhất doạn lái từ lào cai lên sapa ạ

fordescape4876

Xe hơi
Các bác đang ăn quả đắng từ bác 3Gái đấy!
Hãy chú ý trong bài "có một Sapa khác với bình thường", bác chủ thớt 3 Gái có đăng tấm hình y như sau:

hình đó được lặp lại trong thớt này
Tuy nhiên cùng một ảnh nhưng link của hai ảnh khác nhau nên có thể bác 3 Gái và "4 cô kia" cùng hội đi với nhau hoặc bác 3 Gái đang xỏ mũi anh em, khả năng này cao hơn :))
Hay nhỉ! Tự dưng lại phát hiện ra điều mới lạ!..

meocon0801

Xe điện
Website
www.facebook.com
Em là em thích mợ rồi đấy, em đi taxi từ Lào Cai lên Sapa mà em thấy sợ lắm rùi, thía mà mợ đi từ HN lên được.. quá khâm phục:D

Chỉnh sửa cuối:

becare

Xe hơi
fun, fun và fun !!!!

Chỉnh sửa cuối:

x2bx2

Xe buýt
x2bx2 nói:
Hãy chú ý trong bài "có một Sapa khác với bình thường", bác chủ thớt 3 Gái có đăng tấm hình y như sau:

Tuy nhiên cùng một ảnh nhưng link của hai ảnh khác nhau nên có thể bác 3 Gái và "4 cô kia" cùng hội đi với nhau hoặc bác 3 Gái đang xỏ mũi anh em, khả năng này cao hơn
Hay nhỉ! Tự dưng lại phát hiện ra điều mới lạ!..

không phải là tự dưng và em cũng ko có ý định truy tìm chuyện có thực là "4 cô" hay không, với em thì những tấm hình trong bài mới là điều em quan tâm.
Ở thớt "có 1 Sapa rất khác bình thường" em ấn tượng với tấm hình mẹ cõng con, và vì nó lặp lại trong thớt này nên em nhận ra ngay và mới có được suy luận em đã nêu ở post trước.
Cả hai thớt đều rất hay, thực hư vụ này như nào cũng ko quan trọng, điều đáng nói là bác đang làm cho mọi người rất vui đấy. Chúc bác một tuần mới vui tới bến!

Chỉnh sửa cuối:

fordescape4876

Xe hơi
Em là em thích mợ rồi đấy, em đi taxi từ Lào Cai lên Sapa mà em thấy sợ lắm rùi, thía mà mợ đi từ HN lên được.. quá khâm phục:D
Thế thì mợ phải uống nhiều nước hoa quả vào, như thế này, em thấy ở KS nè:

meocon0801

Xe điện
Website
www.facebook.com
Các cụ chú ý! Thớt này kể chuyện đi Sa Pa, không phải nơi tranh cãi về quyền nam nữ, nái hay sề... Đề nghị các cụ FUN theo đúng tôn chỉ mục đích của OF, để chị em nhà em kể hết chuyện đã. Chưa được nửa chuyến đi mà...

Điệu nhảy vùng cao chăng?..
Đây là Út và Mợ à =))

Okane

Xe container
Cách nhìn và cảm nhận Sapa của mợ hơi khác khác một tí nhưng khá là hay !

devilmaycry

Xe tải
khéo là ăn quả lừa rồi các bác ạ, gái này khả năng cao là xxx qua ngọn cỏ đc

sai đừng chưởi e, e té đây X_X

meocon0801

Xe điện
Website
www.facebook.com

Tuy nhiên cùng một ảnh nhưng link của hai ảnh khác nhau nên có thể bác 3 Gái và "4 cô kia" cùng hội đi với nhau hoặc bác 3 Gái đang xỏ mũi anh em, khả năng này cao hơn :))
Mí ảnh này cũng thía ạ... trùng khớp với thớt cụ 3 gái ạ:D

meocon0801

Xe điện
Website
www.facebook.com
Tặng mợ mèo con ít hoa quả, do nhân viên Victoria Resort Sa Pa thực hiện nhá! Ăn tý cho ngọt giọng!..

oài oài... thế là mợ bẩu em giọng chua à~X(~X(.. nhưng nhìn hoa quả ngon quá. thanks mợ nhé

fordescape4876

Xe hơi
oài oài... thế là mợ bẩu em giọng chua à~X(~X(.. nhưng nhìn hoa quả ngon quá. thanks mợ nhé
Ngọt giọng để nói chuyện chuyến đi của chị em chúng mình, chứ đã nghe bao giờ đâu mà biết chua hay ngọt. Thấy mợ ngồi lâu quá, có ý muốn nghe em kể chuyện tiếp, trong khi em buồn ngủ rũ ra, nên tặng mợ hoa quả để ngủ sớm, mai kể chuyện Sa Pa - Tây Bắc tiếp...

meocon0801

Xe điện
Website
www.facebook.com
Ngọt giọng để nói chuyện chuyến đi của chị em chúng mình, chứ đã nghe bao giờ đâu mà biết chua hay ngọt. Thấy mợ ngồi lâu quá, có ý muốn nghe em kể chuyện tiếp, trong khi em buồn ngủ rũ ra, nên tặng mợ hoa quả để ngủ sớm, mai kể chuyện Sa Pa - Tây Bắc tiếp...
hihi... em xem để nhớ lại sapa. đợt tới chắc em lại lên Sapa ạ. mai em hóng tiếp,, giờ em đi ngủ đây, chúc mợ ngủ ngon

Trạng thái
Thớt đang đóng