[Funland] 42 tuổi tự đi tìm vợ khó khủng khiếp!

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Em cũng có 2 thằng bạn hiện chưa có vợ, 44 tuổi rồi.
Cũng chẳng đi tán gái, không bê đê hay đồng tính....cũng chẳng đi chơi đĩ hay massage gì luôn....

Shadow381

Xe điện
42 tuổi thì đàn ông cơ bản có vị trí rồi tán gái dễ nhưng sức khỏe nhất là món kia yếu thấy rõ luôn. Như tôi 45 giờ có mọi thứ rồi, còn rất phong độ gái theo cả đàn nhưng thực sự món kia kém sáng dậy đồng hồ sinh học toàn 6h chứ trước kia cứ 12h liên tục
Cụ đi khám đi, thường sáng ngủ dậy sau 1 giâvs ngủ dài và chứa nước tiểu nên thường sẽ 12h kể cả tuổi tác. Cái này là bình thường, còn nếu 6h thì nên đi kiểm tra

httinh

Xe máy
42 kinh tế vững, công việc ổn thì lấy vợ làm gì, dành thời gian cho thể thao, golf chẳng hạn; lúc đó lại ham, nếu có vợ vào còn lâu mới có thời gian mà chơi. Ngoài ra dành tiếp cho những đam mê khác như đồng hồ, xe cộ…
Em dành phần lớn thời gian rảnh cho tập Gym, phòng đầy gái xinh, ngon; mình cứ khỏe mạnh, sạch sẽ, lịch sự thì yên tâm bị “nháy mắt” liên tục, bắt sóng thì tập nghỉ sớm, tắm sớm đi “giao lưu”.
Chả phải tán tỉnh yêu đương hờn dỗi mất thời gian, mệt người. Em cứ nói thật
Vậy sao ai cũng kêu lấy chồng lấy vợ hết vậy bác? Chắc có gì vui hơn độc thân chứ nhỉ?

vutuanlong

Xe tăng
Em cũng có 2 thằng bạn hiện chưa có vợ, 44 tuổi rồi.
Cũng chẳng đi tán gái, không bê đê hay đồng tính....cũng chẳng đi chơi đĩ hay massage gì luôn....
cũng chẳng đi chơi đĩ hay massage gì luôn >>> chắc 2 cụ này ko có hoocmon nam nên cũng ngại lấy vợ, về làm khổ người ta

techz1

Xe buýt
Website
www.nhadat81.com
Nay em cạo râu sạch sẽ, ăn mặc gọn gàng ra siêu thị big C, chủ yếu là đi dạo ngắm nghía cho vui vẻ và tình cờ đi qua shop kem đánh răng gội đầu! Thấy một em gái khá trẻ trung ưa nhìn em phân vân một lúc rồi lại bắt chuyện làm quen để xin số điện thoại. Nhưng em ý chỉ hỏi anh cần loại kem đánh răng nào, sau em nói muốn trò chuyện làm quen với em ý và xin số đt làm bạn thì em ý khuẩy tay ngay!

42 tuổi đi làm quen kiểu này đúng là tịt :) chắc phải nhờ mai mối cho cô nào 34 35 đang cần cưới ck thôi:(
Cụ phải khoe nhà cửa xe cộ chày cối và số dư tk ngân hàng ra

onlinefisher

Xe điện
Nay em cạo râu sạch sẽ, ăn mặc gọn gàng ra siêu thị big C, chủ yếu là đi dạo ngắm nghía cho vui vẻ và tình cờ đi qua shop kem đánh răng gội đầu! Thấy một em gái khá trẻ trung ưa nhìn em phân vân một lúc rồi lại bắt chuyện làm quen để xin số điện thoại. Nhưng em ý chỉ hỏi anh cần loại kem đánh răng nào, sau em nói muốn trò chuyện làm quen với em ý và xin số đt làm bạn thì em ý khuẩy tay ngay!

42 tuổi đi làm quen kiểu này đúng là tịt :) chắc phải nhờ mai mối cho cô nào 34 35 đang cần cưới ck thôi:(
Cụ học các cháu teen ấy, nói thẳng vào mẹt nó "Tối nay bố mẹ anh đi vắng, sang anh cho ngủ nhờ" xem nó còn lươn lẹo ko?!

Hai Nguyen TB

Xe đạp
Cụ đi khám đi, thường sáng ngủ dậy sau 1 giâvs ngủ dài và chứa nước tiểu nên thường sẽ 12h kể cả tuổi tác. Cái này là bình thường, còn nếu 6h thì nên đi kiểm tra
Giờ có buồn đái thì sáng 3-4h cũng đi rồi, món kia tuần chỉ 2-3 cái là đủ nên tôi nghĩ ko cần phải khám chỉ thấy ko còn độ máu như trước thôi

Thèm khát

Xe điện
Iem 39 niên, iem mà còn ế như Cụ đảm bảo nà tuyền săn được các cháu kháu về làm vợ í chứ.

Khú khú có tí tài chính, hiểu tâm lý, sở thích các cháu thì dễ dàng thôi.

Soi_den

Xe tăng
có 1 số ít người không thuộc dị tính, không phải đồng tính, ko phải song tính, mà là vô tính , tức không thích cả nam , ko thích cả nữ, chỉ yêu mỗi bản thân thôi :D, bạn e có đứa như vậy, cũng 42 như cụ :D

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
cũng chẳng đi chơi đĩ hay massage gì luôn >>> chắc 2 cụ này ko có hoocmon nam nên cũng ngại lấy vợ, về làm khổ người ta
Em nghĩ là chúng nó có, nhưng 2 thằng thuộc loại cực ngoan hiền từ nhỏ, thanh niên cũng có tán nhưng cầm tay chưa tới. hơn 20 năm nay em thấy dừng :D