[Funland] 42 tuổi tự đi tìm vợ khó khủng khiếp!

37 trở lên mà không nhanh là tịt đẻ đó kụ. Nhà không có trẻ con 2 thân zà ôm nhau nghĩ ló cũng cám cảnh...
Chuẩn cụ, 2 thân già cô quạnh, dù có tiền đi chơi đây đó nhưng nó thiếu sự gắn kết, là 1 gia đình không hoàn chỉnh, nhiều ít thì cũng phải có đứa con. Cha già con cọc nó khổ.

Blackvip6

Xe máy
Về quê gặp lại bạn bè mấy thằng cũng kêu đi tán gái ngại. Ngoài 40 gái nó ko thik may ra mây em single mom thik thôi.
Còn em thì chi nghĩ đơn giản Trai thì ham sắc Gái thì hám tài.
Cứ có tài là gái theo ko phải tán.
Vi dụ có tài chém gió, hay tài kiếm tiền, hay tài sửa ống nước con gái sẽ theo chém không hết

banmotnucuoi

Xe lăn
Em cũng đang quan tâm, cụ chia sẻ thêm cho em ít thông tin để em học hỏi với
Năm chưa lấy vợ em đến chùa hà đứng cạnh cô cũng hơi xinh.
Mặt nghiêm túc khấn rõ to cầu mong cho con cưới được cô bên cạnh. Thế thôi

hungeverest

Xe điện
Còn độc thân thì cụ cứ tận hưởng đi, tội gì phải ôm vào cho nặng người. E dính vào gần 30 năm nay, giờ bỏ cũng ko được đây.

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Thay vì lo lắng chuyện tìm vợ thì sao ko tận hưởng cuộc sống độc thân tuyệt vời, miễn điều kiện kinh tế ổn còn cuộc sống độc thân tuyệt hơn có vợ nhiều: Được làm những gì mình thích (cái này tưởng đơn giản nhưng là quyền tự do hàng ngày của mỗi người đấy, khi lấy vợ nhiều khi ta phải chấp nhận bỏ cái tôi - cái quyền này và quên nó đi), đó là: ngủ bất cứ lúc nào muốn, xem phim mình thích, chơi thể thao bất cứ lúc nào thích; mua những thứ mình thích và chuyển chỗ ở đến chỗ mình muốn. Nếu có vợ ư: có được ngủ khi cô ấy còn thức? Có được xem phim nếu ko phải phim cô ấy thích, hay ra ngoài phòng khách? Có được bỏ mặc cô ấy chơi thể thao, cô ấy sẽ bắt lựa chọn giữa cô ấy và thể thao? Có được mang tiền đi mua 1 cái xe mô tô, 1 bộ âm thanh hay 1 thứ đồ chơi nào đó cho mình, nếu cho mua thì cô ấy sẽ cằn nhằn để xem anh hứng thú bao lâu? Có được đổi chỗ ở và bài trí theo ý thích của mình….
Hãy tận hưởng cuộc sống độc thân này đi và tán tỉnh bất cứ cô nào gặp, về nhà ko phải xoá tin nhắn hay lịch sử các cuộc gọi nữa!
Chơi chán rồi thì cũng phải tìm rọ mà chui thôi kụ. Nhẽ 60 vẫn thế a

Pvsc

Xe ba gác
42 tuổi mà đi làm quen các cháu 2k kiểu này thì tạch là đúng.
Cụ mua bừa loại kem đánh răng nào đấy tầm hơn trăm 100k rồi banking cho em ấy hơn trăm triệu. Rồi mặt tỉnh bơ nói anh toàn tiêu tiền triệu nó quen.
99% xin đầu đủ số điện thoại, thoải mái mời đi ăn cảm ơn em ý đã nhắc nhở cho sai sót đầu năm:))
Tuần 1 lần mua 2 hộp DurexXL là đủ

datinh

Xe container
Em cũng muốn dẫn mối lắm, nhưng các mối 8x của em cũng có tiêu chuẩn riêng phết cụ ạ, cụ tự ti là nghèo thì sao lo nổi cho vợ con tương lai để em dám dẫn mối được
trên thực tế thì nghèo chưa phải là hết cửa.
then chốt là ảnh phải đẹp. nói năng có duyên. thêm chút tài lẻ nữa càng hay.
có phụ nữ họ mạnh mẽ rồi. không cần $ . chỉ cần chung tình với họ
em thì cũng thích lữ nhắm. nhưng mụ vợ không cho ý !

Trâu già 81

Xe hơi
Cụ thế nào ấy chứ, em hơn tuổi cụ mà nhiều em xinh tươi vẫn khuyên e về bỏ vợ :D

datinh

Xe container
ìa. lúc ốm đau chỉ có vợ mới chăm sóc thoi. thuê mướn cũng được nhưng không cảm động .
có lần em nằm bệt. vợ phải cầm tờ tim xi tè :D

khanhnguyen09

Xe container
Thay vì lo lắng chuyện tìm vợ thì sao ko tận hưởng cuộc sống độc thân tuyệt vời, miễn điều kiện kinh tế ổn còn cuộc sống độc thân tuyệt hơn có vợ nhiều: Được làm những gì mình thích (cái này tưởng đơn giản nhưng là quyền tự do hàng ngày của mỗi người đấy, khi lấy vợ nhiều khi ta phải chấp nhận bỏ cái tôi - cái quyền này và quên nó đi), đó là: ngủ bất cứ lúc nào muốn, xem phim mình thích, chơi thể thao bất cứ lúc nào thích; mua những thứ mình thích và chuyển chỗ ở đến chỗ mình muốn. Nếu có vợ ư: có được ngủ khi cô ấy còn thức? Có được xem phim nếu ko phải phim cô ấy thích, hay ra ngoài phòng khách? Có được bỏ mặc cô ấy chơi thể thao, cô ấy sẽ bắt lựa chọn giữa cô ấy và thể thao? Có được mang tiền đi mua 1 cái xe mô tô, 1 bộ âm thanh hay 1 thứ đồ chơi nào đó cho mình, nếu cho mua thì cô ấy sẽ cằn nhằn để xem anh hứng thú bao lâu? Có được đổi chỗ ở và bài trí theo ý thích của mình….
Hãy tận hưởng cuộc sống độc thân này đi và tán tỉnh bất cứ cô nào gặp, về nhà ko phải xoá tin nhắn hay lịch sử các cuộc gọi nữa!
Nhiều ông sướng mà không biết đằng sướng cụ nhể.:))

nissanlover

Xe tải
Nay em cạo râu sạch sẽ, ăn mặc gọn gàng ra siêu thị big C, chủ yếu là đi dạo ngắm nghía cho vui vẻ và tình cờ đi qua shop kem đánh răng gội đầu! Thấy một em gái khá trẻ trung ưa nhìn em phân vân một lúc rồi lại bắt chuyện làm quen để xin số điện thoại. Nhưng em ý chỉ hỏi anh cần loại kem đánh răng nào, sau em nói muốn trò chuyện làm quen với em ý và xin số đt làm bạn thì em ý khuẩy tay ngay!

42 tuổi đi làm quen kiểu này đúng là tịt :) chắc phải nhờ mai mối cho cô nào 34 35 đang cần cưới ck thôi:(
Em có đứa em họ tính tình khá hay ho, còn đang độc thân, cụ quan tâm inbox em giới thiệu cho

Haiprozzz

Xe buýt
Có em đây 40 mấy mùa ko có vợ ko có gái vẫn thế à cụ. Ko có dính tới vợ con thì tâm hồn luôn tươi trẻ. Có thiếu thốn về khoản tình dục nhưng em nghĩ điều đó không hẳn xấu đối với đàn ông giúp tâm hồn thanh tịnh.

xetaplai77

Xe tải
Thời buổi này cụ cứ có tiền là đủ. Vợ sẽ tự tìm cụ ko cần phải vào siêu thị làm gì

just for fun

Xe lăn
Cụ Ken tính trung lưu mà mức chi tiêu cho gia đình có 33 tr/tháng nhà 4 người thì hơi thấp nhỉ? Vậy HN cũng lắm trung lưu ra phết