[Funland] 5 phút tập thể dục đắt nhất!

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Không thể hiểu nối thanh niên này!

Ko hiểu cu này nó suy nghĩ gì, hay muốn được nổi tiếng.

Thằng đần độn này vợ con nó xin 4 củ chắc nó vả vỡ mồm, nhưng lại rất hào phóng ủng hộ CP tiền mua vắc xin, tốt =))

Hummer

[Tịch thu bằng lái]
Trong TH này em ủng hộ dân phòng hay CAKV hoặc các cháu 113 sử dụng tất cả công cụ hỗ trợ được trang bị hoặc bắn ngay tại chỗ càng tốt.
Đúng đấy, nên bắn luôn bớt đi một thằng ngu cho xã hội.

jazzzzz

Xe lăn
Xem xong em có cảm giác anh tập thể dục thì ngáo, còn mấy anh áo xanh thì ăn hại.

Không biết các cụ có nghĩ giống em không.
Áo xanh trong đó ăn hại từ lâu rồi, thế mới có mấy nhóm hiệp sỹ.

hungtt

[Tịch thu bằng lái]
Có vẻ đối tượng có vấn đề về thần kinh. :)

Shadow381

Xe điện
Hì, HN ta cấm thể thao ngoài trời nhưng cho nhậu trong phòng điều hoà đấy cụ!
Cụ chuẩn, thấy túm tụm đông người có nguy cơ lây nhiễm thì hãy cấm; nó đứng 1 mình trước mặt có ai đâu mà lây với nhiễm! Trước có nhiều vụ ra cánh đồng hoa đứng room chụp ảnh chị em chụp xong phạt vì ko đeo khẩu trang! Một mình giữa cánh đồng hoa thì lây cho ai? Cụ nào sẽ bảo đã cấm là cấm hết, nhưng Luật cũng từ thực tiễn, các quy định đều bắt nguồn từ thực tiễn chứ ko phải trên trời.

Nani2020

[Tịch thu bằng lái]
Đúng đấy, nên bắn luôn bớt đi một thằng ngu cho xã hội.
Và cũng nên bắn luôn những thành phần như cụ nữa, cho xã hội bớt đi những thành phần man di.
Mồm thì chỉ trích người vi phạm quy định nhưng lại muốn hành động vô pháp

k4mjkaze2

Xe buýt
Cụ chuẩn, thấy túm tụm đông người có nguy cơ lây nhiễm thì hãy cấm; nó đứng 1 mình trước mặt có ai đâu mà lây với nhiễm! Trước có nhiều vụ ra cánh đồng hoa đứng room chụp ảnh chị em chụp xong phạt vì ko đeo khẩu trang! Một mình giữa cánh đồng hoa thì lây cho ai? Cụ nào sẽ bảo đã cấm là cấm hết, nhưng Luật cũng từ thực tiễn, các quy định đều bắt nguồn từ thực tiễn chứ ko phải trên trời.
1 người thì khó lây cho ai, nhưng 1 người ra đường mà ko phạt, ngày mai thôi 100 người, ngày kia 1000 người sẽ học theo. Lúc đó cụ lại cấm nhé

toimuondie

Xe container
Em ở Hà nội đây và em chắc chắn là mọi cuộc nhậu ở Hà nội ngoài quán hiện nay đều là nhậu chui.
Hay 1 cái là ngồi nhậu chui và phê bình ý thức phòng chống dịch của công nhân Bình Dương.

Chỉnh sửa cuối:

Mợ Mèo

Xe hơi
Thanh niên vô ý thức, nghĩ thế là hay!

kienvinh

Tháo bánh
Tôi thắc mắc tí. Về đồn nó kêu cháu mất việc vì covid, không có tiền nộp phạt thì ăn thịt nó à.

Hay lần sau nó ra phường đóng dấu SYLL đi xin việc thì không đóng cho, kêu mài còn nợ 4 củ tiền phạt?

huyhung123

Xe điện
Em ở Hà nội đây và em chắc chắn là mọi cuộc nhậu ở Hà nội ngoài quán hiện nay đều là nhậu chui.
Hay 1 cái là ngồi nhậu chui và phê bình ý thức phòng chống dịch của công nhân Bình Dương.
Cụ ở trong nhà lâu quá rồi. HN cho bán quán ăn trở lại đc 2 tuần rồi còn gì?
Cụ muốn nhậu ko, e mời. Nhậu luôn ở Aeon cho nó to! E ở mạn Hà Đông, cụ chạy xuống đi!

Chỉnh sửa cuối:

Mr met

Xe tăng
Em đọc còm thấy nhiều cụ tư duy kỳ ghê! So sánh ở công viên với nhậu trong phòng điều hòa. Tập thể dục ở cv là ở tp HCM nơi đang có lệnh dãn cách còn nhậu mà cc nói là nhậu chui thì lại diễn ra tại HN mà HN thì có dãn cách đâu?! Nhà hàng ở HN vẫn đc phép mở cửa và việc các khách ăn uống teong đó đảm bảo các yêu cầu chống dịch của HN là hoàn toàn hợp pháp?! Có gì đó tổ lái và .... có một câu khá thú vị là những người nói đạo lý thường sống như .... ;))

Pigwalk

Xe container
Thành phần này ngáo nặng à?

DidiLe

Xe container
Người OF
Ở đây nhiều người vs tinh thần đấu tố, vs tố chất mandi, ưa bạo lực, họ sẵn sàng đốt xe, đánh chết trộm chó, chặt chim bọn đái bậy , sơn bẩn , ném băng vs lên xe đỗ sai. Thế kỉ 21 rồi ,Văn minh kinh .
Văn minh. Hiểu biết là điều không tự nhiên mà có. Quyền phán xét. Cào phím là điều hiển nhiên có sẵn trong mỗi cá nhân. Phát huy thôi!

Tự cho mình quyền khoá cửa hàn cửa người F1 F2 của covis! Họ chính là nạn nhân chứ đâu phải thủ phạm hay nghi phạm! Ngay cả việc phạt hành chính đối với cậu tập thể dục cũng đâu có dễ. Muốn phạt hành chính thì phải nhắc nhở đã chứ. Công an thì bấm điện thoại nhưng trong tay không có bản giấy copy của chỉ thị để đủ căn cứ xử lý nghi phạm.

Vâng, rất tiếc là những thành phần đó lại là số đông. Kể cả trên này nói ra những lời như cụ sẽ dễ bị ném đá lắm. Họ chửi là cuồng Tây hay nô Tây…
Kệ thôi, mình sống theo cách của mình.