Chi hội 50 củ ...các cụ có thể môi giới cho e v2 matiz k ah ?

Nguyễn Lân

Xe máy
Thôi cụ cứ máu như e đi . chứ để dành tiền chưa pít khi nào mới mua đc xe như ý
Vâng, em có ước mơ cao sang gì đâu, muốn có cái phương tiện che mưa nắng cho vợ con thôi mà. Ngặt cái khu nhà em mà vứt ra đường thì xe chả mất xe mà chỉ bị giun rắn hoặc cục gạch trên nắp capo thôi :). Gửi xe thì xa mà cũng tốn kém. Thôi đành đi đâu lại thuê xe Cụ ạ

Hongnhatdentist

Xe hơi
Vâng, em có ước mơ cao sang gì đâu, muốn có cái phương tiện che mưa nắng cho vợ con thôi mà. Ngặt cái khu nhà em mà vứt ra đường thì xe chả mất xe mà chỉ bị giun rắn hoặc cục gạch trên nắp capo thôi :). Gửi xe thì xa mà cũng tốn kém. Thôi đành đi đâu lại thuê xe Cụ ạ
Thuê xe cũng là 1 giải pháp tốt . nhưng cũng nhiều rủi ro cụ ah . đôi khi cũng vì điều kiện k cho phép . e thì gara rộng . chả có xe mà để.

vuquangduong

Xe máy
V2 em đang trên đường hoàn thiện, nhét vào tổng cộng hơn 80 củ rồi mà vẫn chưa thấy ưng hoàn toàn, còn phần điện đóm nữa mà chưa tìm được cao thủ điện

vuquangduong

Xe máy
Chi phí cao vậy hả bác ? Bác mua bao nhiêu rồi ?
80 là cả xe đó ạ, tiền đắp vào xe cũng ngang tiền mua xe rồi ạ... Háo hức xong cuối cùng phát chán, động đâu hỏng đấy, sửa xong lại hỏng... Nói chung là mất thời gian tiền bạc... Em còn phần điện đang be bét chẳng biết phải làm từ đâu nữa...

Hongnhatdentist

Xe hơi
80 là cả xe đó ạ, tiền đắp vào xe cũng ngang tiền mua xe rồi ạ... Háo hức xong cuối cùng phát chán, động đâu hỏng đấy, sửa xong lại hỏng... Nói chung là mất thời gian tiền bạc... Em còn phần điện đang be bét chẳng biết phải làm từ đâu nữa...
Bác làm e hoang mang quá đấy . sửa mà hết ngần đó tiền thì ngang bằng bác mua luôn cụm động cơ mới cho rồi

Korando1980

Xe buýt
Bác làm e hoang mang quá đấy . sửa mà hết ngần đó tiền thì ngang bằng bác mua luôn cụm động cơ mới cho rồi
Xe nào giá đó mà cụ, chỉ có giá hợp lý chứ không có ngon bổ rẻ đâu ạ, cụ rảnh alo cafe giao lưu.

Hongnhatdentist

Xe hơi
Báo cáo các cụ là e chính thức nghiện ngập rồi các cụ ah . nhân tiện đây ...e tìm chủ cũ của e nó ah .

Daewoo Vinh

Xe đạp
Chúc mừng cụ gia nhập msc. Cụ đừng tìm chồng cũ của e nó làm gì. Sợ lại bị gieo sầu thôi.miễn sao e sống tốt với cụ là đc mà

Hongnhatdentist

Xe hơi
Chúc mừng cụ gia nhập msc. Cụ đừng tìm chồng cũ của e nó làm gì. Sợ lại bị gieo sầu thôi.miễn sao e sống tốt với cụ là đc mà
Ah . trước xe của e cũng từng làm vk thiên hạ cụ ah . tìm xem có ai quen k thôi .......

Hongnhatdentist

Xe hơi
Con.xe của cụ mua của cụ toàn hay.cụ kiều đó
2 cụ là 1 mà cụ . buôn bán cho nhau thôi .hôm cụ toàn nói là xe của cậu e . nhưng khi biết thì e vẫn mua . chả pít gì về xe vẫn mua . do giá đó thì chắc cũng k còn gì để khen với chê cụ ah . e cũng gà . nhưng chắc sẽ có kinh nghiệm hơn sau lần này