[Funland] 500 anh em đồng nghiệp đồng hương đồng chí vào đây giúp e với

linhdt

Xe buýt
Em vẫn là mợ mừ, chả có nhẽ ...

linhdt

Xe buýt
Mợ bán 5 năm rồi thì kinh nghiệm cũng nhiều rồi chứ nhỉ, mợ gián đoạn một thời gian ah? Bán trên đó cứ phải rẻ mới bán được mợ ạ, mợ có lợi thế giá không ạ?
Em bán từ cái thời kinh doanh qua mạng chưa phát triền, toàn bán cho người quen người nhà người thân, trên of. Em cam đoan hàng e chính hãng và giá thì tốt nhất thị trường đối với hàng chính hãng. Chỉ cần có người maketing cho e trên mạng thôi ạ.

Ba Ngơ

Xích lô
Em !!!!!!!!!!!!!!!!!!
Một con mẹ U50 đã ngồi mòn đít ở Vinaconex 17 năm và mường tượng ngồi đến hết đời. Đùng cái nhà nước thoái vốn, công ty về tay tư nhân, e bị ra đường sau 1 tờ A4. Ngẫm thấy già rồi giờ làm quản lý thì sợ trách nhiệm, làm nhân viên thì ko nỡ nên em quyết định dấn thân vào con đường kinh doanh buôn bán. Nói vậy cho oai thôi chứ e chỉ mong đủ ăn và đầu tư cho con cái học hành, trộm vía con nhà e nó học giỏi lắm nên đầu tư cũng thấy mát mặt. Tiện cụ nào có cho con ôn vào trường chuyên như Ams, Nguyễn Huệ mà cần thông tin thì e có thể chia sẻ được đấy ạ!
Lan man 1 hồi thì chủ ý của e là giờ e muốn bán giầy chính hãng mà kinh nghiệm dùng mạng để bán hàng của e thì ko có. Em chỉ có thể chổng mông lên ngồi bán theo kiểu truyền thống thôi. Vậy cụ mợ nào có kinh nghiệm về cách bán hàng trên fb, tictok, shopee, lazada...có thể bớt chút thời gian dạy e và đăng hộ e với, nếu có phương án nào để e có thể gửi công cám ơn thì cũng mách luôn giúp e ạ. Em cám ơn các cụ mợ nhiều.
Note: Cách đây 5 năm e cũng nổi tiếng trên này lắm, ko biết giờ còn ai nhớ e ko <:-P
Em thề, em hứ, em đảm bảo giống này cực giống bác @xe_du ;)

chemotech

Xe điện
Xin việc cho mợ chỗ chị Thảo có khi dễ hơn tư vấn ca này. Mà anh Quỳnh mời đội Cortona phút cuối vào còn đứng đường nữa là mợ

bloodheartvn

Xe điện
Trang bán hàng của mợ đâu. Em đang có nhu cầu.

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Xin việc cho mợ chỗ chị Thảo có khi dễ hơn tư vấn ca này. Mà anh Quỳnh mời đội Cortona phút cuối vào còn đứng đường nữa là mợ
Nghĩa là như nào cụ nhỉ. Mời Cotana vào mà đứng đường, em tưởng giờ bác Cô ta na gì đó đang chủ tịch mà nhỉ.

chemotech

Xe điện

chemotech

Xe điện
Đứng đường thì ai cũng biết nhưng đang hỏi cái mời Cotana mà
Quỳnh mời Cortona vào,định là lập công để được làm tiếp, nhưng đội kia ăn quả đắng vì mua quá đắt, vậy là đá mít Quỳnh ngay và luôn

ceconam

Xe điện
E cũng sâp sửa ra đg, e vào học hỏi thôi

Moriarty

Xe container
Em !!!!!!!!!!!!!!!!!!
Một con mẹ U50 đã ngồi mòn đít ở Vinaconex 17 năm và mường tượng ngồi đến hết đời. Đùng cái nhà nước thoái vốn, công ty về tay tư nhân, e bị ra đường sau 1 tờ A4. Ngẫm thấy già rồi giờ làm quản lý thì sợ trách nhiệm, làm nhân viên thì ko nỡ nên em quyết định dấn thân vào con đường kinh doanh buôn bán. Nói vậy cho oai thôi chứ e chỉ mong đủ ăn và đầu tư cho con cái học hành, trộm vía con nhà e nó học giỏi lắm nên đầu tư cũng thấy mát mặt. Tiện cụ nào có cho con ôn vào trường chuyên như Ams, Nguyễn Huệ mà cần thông tin thì e có thể chia sẻ được đấy ạ!
Lan man 1 hồi thì chủ ý của e là giờ e muốn bán giầy chính hãng mà kinh nghiệm dùng mạng để bán hàng của e thì ko có. Em chỉ có thể chổng mông lên ngồi bán theo kiểu truyền thống thôi. Vậy cụ mợ nào có kinh nghiệm về cách bán hàng trên fb, tictok, shopee, lazada...có thể bớt chút thời gian dạy e và đăng hộ e với, nếu có phương án nào để e có thể gửi công cám ơn thì cũng mách luôn giúp e ạ. Em cám ơn các cụ mợ nhiều.
Note: Cách đây 5 năm e cũng nổi tiếng trên này lắm, ko biết giờ còn ai nhớ e ko <:-P
Mợ đã nghĩ đến việc hỏi chính con mợ xem bán hàng thế nào chưa? Về khoản thời trang, giày dép bọn trẻ bây giờ nó năng động nhạy bén hơn bọn già nhiều.

alexandra

Xe điện
Đọc văn tả của cụ mà e cười ko nhặt được mồm luôn ạ :)):)):)). E tự tin làm thế mà chả biết khách có ngồi yên vị nổi để xem lai chim ko ý ợ
Có thể khách họ sẽ góp ý mợ quấn cái áo ra sau lưng không nó lại che hết camera, không xem được giày. :D

Xe nội lước

Xe container
Em !!!!!!!!!!!!!!!!!!
Một con mẹ U50 đã ngồi mòn đít ở Conaconac 17 năm và mường tượng ngồi đến hết đời. Đùng cái nhà nước thoái vốn, công ty về tay tư nhân, e bị ra đường sau 1 tờ A4. Ngẫm thấy già rồi giờ làm quản lý thì sợ trách nhiệm, làm nhân viên thì ko nỡ nên em quyết định dấn thân vào con đường kinh doanh buôn bán. Nói vậy cho oai thôi chứ e chỉ mong đủ ăn và đầu tư cho con cái học hành, trộm vía con nhà e nó học giỏi lắm nên đầu tư cũng thấy mát mặt. Tiện cụ nào có cho con ôn vào trường chuyên như Ams, Nguyễn Huệ mà cần thông tin thì e có thể chia sẻ được đấy ạ!
Các cụ ộp chỉ nhớ nếu mợ up vài vòng lên đây thôi 🤣

Gmt210

Xe tải
Tiện cụ nào có cho con ôn vào trường chuyên như Ams, Nguyễn Huệ mà cần thông tin thì e có thể chia sẻ được đấy ạ!
Em chúc mợ khởi nghiệp thành công. Mợ đưa link bán hàng lên để mọi người vào mua hàng rồi góp ý thêm ạ.
Em đọc thấy mợ có kinh nghiệm cho con ôn thi vào 2 trường trên, mợ cho em hỏi kĩ hơn được không ạ. Lớp mấy thì cho con ôn là vừa? Và ôn các môn ở thầy cô nào, theo lộ trình như nào ạ? Em cảm ơn mợ nhiều.