[Vì cộng đồng] 500 vạn Ngựa - Hỗ trợ miền Trung

Trạng thái
Thớt đang đóng

minhmo

Xe cút kít
Cụ dắt nhiều ngựa thế !
Đợt này bão lũ liên miên, cỏ cây cũng chả sống được, thức ăn cho ngựa không đủ, nên em phải lùa bớt ngựa cho hàng xóm.
Trước đây nhiều hơn nữa cụ nhé.😏

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Tiếc quá, em đã đóng góp vào quỹ của em Thủy Tiên và bác Tuấn CCT rồi chứ không cũng mua ít ngựa về cho nó đỡ tự ti với các cụ các mợ!
Tuấn CCT lâu lắm em chả nghe thấy thông tin gì mấy, quỹ đó vẫn hoạt động à Cụ?

TieuFu

Xe container
Đợt này bão lũ liên miên, cỏ cây cũng chả sống được, thức ăn cho ngựa không đủ, nên em phải lùa bớt ngựa cho hàng xóm.
Trước đây nhiều hơn nữa cụ nhé.😏
Nom qua tưởng cụ là lái ngựa !

Jôn sần

Xe lăn
Người OF
Ngoài Bác Dispatcher đã đưa ý kiến, em kính mời các bác KING9999 bimbim5656 Trục Jôn sần
Nếu có nguyện vọng gì thì các bác đưa lên đây. Sau 24h hôm nay các bác không có ý kiến gì, BTC sẽ chốt danh sách cộng mã vào cho các bác. Em cám ơn!
Em cũng chưa quen biết ai trên này nên c
Ngoài Bác Dispatcher đã đưa ý kiến, em kính mời các bác KING9999 bimbim5656 Trục Jôn sần
Nếu có nguyện vọng gì thì các bác đưa lên đây. Sau 24h hôm nay các bác không có ý kiến gì, BTC sẽ chốt danh sách cộng mã vào cho các bác. Em cám ơn!

Em cũng chưa quen biết ai trên này nên thực sự ko biết/chưa có ý định tặng ngựa cho ai. Vậy Mod/Chã cộng vào nick cho em gọi là kỷ niệm đẹp ạ. Tks!

Cảm ơn các Cụ, các Mợ đã rót rịu tặng em 2 hôm nay ạ.

minhmo

Xe cút kít

Dr Thanh Bùi

Xe container
Em cũng chưa quen biết ai trên này nên c

Em cũng chưa quen biết ai trên này nên thực sự ko biết/chưa có ý định tặng ngựa cho ai. Vậy Mod/Chã cộng vào nick cho em gọi là kỷ niệm đẹp ạ. Tks!

Cảm ơn các Cụ, các Mợ đã rót rịu tặng em 2 hôm nay ạ.
Cảm ơn cụ

STElectrics

Xe lăn
Tuấn CCT lâu lắm em chả nghe thấy thông tin gì mấy, quỹ đó vẫn hoạt động à Cụ?
Ơn giời em follow cụ ấy trên facebook nên vẫn thấy hoạt động bình thường. Cụ chắc cùng thế hệ với cụ ấy nên mới có thể gọi tên cụ ấy trống không ạ?

Vâng, cơ bạc canh đầu thì các xon bạc con bạc chưa say cụ ạ. Phiên sau em dự sau 2 vòng thả có khi 5 củ là khởi điểm:))
Xổng mất đàn ngựa rồi, huhu
End đúng giờ đi ăn trưa mới nhục, em lỡ cơ hội làm lại cuộc đời rồi!
Ck rồi mà mã ko nổi hả hả cụ, hay là bùng dồi :D
Định sáng đấu tiếp mà có việc giờ ms về, tệ quá.
Tiếc quá, em đã đóng góp vào quỹ của em Thủy Tiên và bác Tuấn CCT rồi chứ không cũng mua ít ngựa về cho nó đỡ tự ti với các cụ các mợ!
Em tham khảo ý kiến các cụ cùng với các cụ đấu chưa thành công lần 1: adxnguyen , cuong69 , tommy2015 , PI ZIN , hoantoanmayman , Lethanh_78 , Mợ toét 2710 ,.. nếu BĐH cho đấu giá một sản phẩm kèm theo một cơ số ngựa (suýt soát triệu con chẳng hạn) thì các cụ các mợ nghĩ sao :)

tommy2015

Xe tăng

Trục

Xe ba gác
Người OF
Ơn giời em follow cụ ấy trên facebook nên vẫn thấy hoạt động bình thường. Cụ chắc cùng thế hệ với cụ ấy nên mới có thể gọi tên cụ ấy trống không ạ?
Thời điểm trước, em hay quan tâm đến các phiên chợ từ thiện ở bên đó. Sau này, quên béng mất cái quỹ này, hôm nay cụ nhắc em mới nhớ.
Còn gọi tên là do cách gọi nhấn cho dễ nhận diện về người gắn liền với tổ chức, ví dụ em gọi Bụp - Otofun chẳng hạn, sau này dài dòng nói chuyện, em mới thay đổi cách gọi sau.
Nhà báo Trần Đăng Tuấn, chắc cũng phải gần 5 xọi rồi chứ chả đùa.

STElectrics

Xe lăn
Em tham khảo ý kiến các cụ cùng với các cụ chưa đấu giá chưa thành công lần 1: adxnguyen , cuong69 , tommy2015 , PI ZIN , hoantoanmayman , Lethanh_78 , Mợ toét 2710 ,.. nếu BĐH cho đấu giá một sản phẩm kèm theo một cơ số ngựa (suýt soát triệu con chẳng hạn) thì các cụ các mợ nghĩ sao :)
Dạ, em cũng đành phải đứng ngoài cuộc thôi vì đã đóng góp trước cho hai quỹ kia rồi. Lần tới em sẽ tham gia quỹ từ thiện của OF ạ!

Trục

Xe ba gác
Người OF
Cả hai đều đúng cụ ạ. Bình thường thì chăn ngựa, lúc giá xuống thì mua vào, giá lên thì bán ra. :D
Món mua bán ngựa này mỏi lắm bác.
Vừa rồi em kiếm được một mớ là do thắng độ lão chủ thớt đấy, chứ mùa này, thất thu ngựa quá đi.
Em tham khảo ý kiến các cụ cùng với các cụ chưa đấu giá chưa thành công lần 1: adxnguyen , cuong69 , tommy2015 , PI ZIN , hoantoanmayman , Lethanh_78 , Mợ toét 2710 ,.. nếu BĐH cho đấu giá một sản phẩm kèm theo một cơ số ngựa (suýt soát triệu con chẳng hạn) thì các cụ các mợ nghĩ sao :)
Em nghĩ nếu được như này, thì có khi các bác ấy đấu khô ví luôn, bác Mod ạ.

adxnguyen

Xe tăng
Em tham khảo ý kiến các cụ cùng với các cụ đấu chưa thành công lần 1: adxnguyen , cuong69 , tommy2015 , PI ZIN , hoantoanmayman , Lethanh_78 , Mợ toét 2710 ,.. nếu BĐH cho đấu giá một sản phẩm kèm theo một cơ số ngựa (suýt soát triệu con chẳng hạn) thì các cụ các mợ nghĩ sao :)
Em thấy ngựa chỉ là cái cớ thôi :P mấy cụ về nhất chắc chắn không phải vì ngựa

Trục

Xe ba gác
Người OF
Em thấy ngựa chỉ là cái cớ thôi :P mấy cụ về nhất chắc chắn không phải vì ngựa
Em cũng phát chán với cái nick này của em rồi, admin sửa đi sửa lại bao lần.
Sửa biển số, sửa ngày cấp, sửa tiêu đề, lên màu...
Em hứa, từ giờ em không thêm gì vào nữa, nó như một cái xe độ rồi. :D

cuong69

Xe tăng
Người OF
Em nghĩ đó cũng là ý hay ạ ! Vì tham gia đấu ngựa chỉ là cái cớ thôi , ủng hộ là chính . Vậy mình vừa mua hàng vừa có quà thì cũng là ý hay ạ !

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net

hoantoanmayman

Xe tăng
Người OF
Thưa các Cụ, các Mợ

Sau một ngày BĐH mở thớt đấu giá mã lực ủng đồng bào Miền Trung. Thực BĐH và Quỹ vì cộng đồng quá bất ngờ và xúc động khi nhận được sự ủng hộ của các Cụ, các Mợ. Hầu hết các Cụ, các Mợ đấu giá không quan tâm tới mã lực, mà Chỉ coi chương trình đấu giá mã lực là cái cớ để ủng hộ bà con đang gặp thiên tai. Với cá nhân em thấy đây là những điều đáng trân trọng nhất khi chơi trong cộng đồng mạng ảo. Với số tiền 28.930.000VND thu được, Quỹ vì cộng đồng OF xin hứa sẽ chuyển tới tận tay bà con vùng lũ lụt. Mọi chi tiết sẽ được đưa lên diễn đàn sau.

Bên bộ phận kỹ thuật đã cộng mã lực cho những nick trúng đấu giá cũng như tặng số mã lực mình đấu giá trúng cho nick theo chỉ định.

Có vấn đề gì chưa thông, các bác có thể nhắn tin cho em.

Thớt này em xin phép khóa lại và chuyển sang khu vực Quỹ vì cộng đồng để lưu trữ. Hẹn gặp lại các bác ở những thớt đầy ý nghĩa như thế này sau.

Một lần nữa thay mặt BĐH, Quỹ vì cộng đồng OF, Bà con Miền Trung đang gặp thiên tai xin chân thành cám ơn các cụ, các mợ!

Trạng thái
Thớt đang đóng