68/45= 500k có đắt không?

Raubac

Xe tăng
Các bác chú ý, đoạn qua trạm soát vé Đồng Văn (Hà Nam) có bắn tốc độ, đoạn này là thị trấn, tốc độ tối đa là 45km/h thôi, hãy chịu khó "bò" vài cây.
Một xe CS bắn tốc độ ở đoạn này, sau đó gọi điện đọc biển số cho nhóm trên (gần Phủ Lý) vây bắt. (chắc mới bắn đoạn này, mọi lần em chạy không vấn đề gì nên chủ quan)
Đoàn có 3 xe, 1 xe biển NN không sao, 2 xe biển LD bị vít :'( , xe bác LD kia chạy trước em tốc độ 54/45, do đưa *** không khéo và có lý sự một chút...hậu quả: bị giữ bằng, còn có lỗ hay không thì chưa biết.
Còn xe em tốc độ 68/45, đủ để giữ xe, nhưng nhờ thái độ "hợp tác" ngay từ đầu, quan tâm đến "anh em" :P , hỏi ngay đội có mấy người (để phát tín hiệu thôi), sau khi bên kia nhận được "tín hiệu" là em "truyền tín hiệu" luôn (500k vì cả đội hơn chục chú...sao hôm nay đông thế). Kết quả không lỗ, không giữ bằng, khỏi mất công đi đi lại lại tận Phủ lý để lấy cái bằng (y) .
Làm việc có 3 phút là biến luôn, không thấy tiếc tiền vì mừng giấy tờ vẫn nguyên vẹn.
Lần đầu tiên em bị xx vít đấy, chuỗi ngày "trong sạch" đáng tự hào đã kết thúc :D . Theo các bác giá đó có đắt không?

Chỉnh sửa cuối:

colormatizTài khoản đã xác minh

Buôn bán ở chợ giời!
Website
www.mast.com.vn
5 lít là rẻ quá rồi bác ạ, đấy là ở các tỉnh chứ ở mấy thành phố giá cả sinh hoạt đắt đỏ thì phải 1-1.5M thì các chú mới chiếu cố cầm giúp.
Khao cái bác nhề!

dankt

Xe máy
Các bác đi đường 1 gần Phủ lý chú ý ở cột điện gần cây xăng sau biển quy định tốc độ có 1 chiếc camera nhỏ bằng bao thuốc đặt trên cột. Xe chạy quá tốc độ qua đó bị *** ngồi trong trụ sở ghi hình và báo cho bên ngoài đón. Tôi đã có người quen bị ở đó rồi đấy. Hai bộ phận này độc lập nhau nên khó xin lắm.

Raubac

Xe tăng
HUYNHC240 nói:
S class mà vẫn bị bắt hả bác râu bạc ơi????
S Class nhưng là 29LD chứ không phải 80B bác ạ. xx chỉ nể biển 80B hoặc NG thôi.

colormatiz nói:
5 lít là rẻ quá rồi bác ạ, đấy là ở các tỉnh chứ ở mấy thành phố giá cả sinh hoạt đắt đỏ thì phải 1-1.5M thì các chú mới chiếu cố cầm giúp.
Khao cái bác nhề!
Hóa ra em vẫn lãi à? :))

calibrationwater

Xe điện
raubac nói:
Các bác chú ý, đoạn qua trạm soát vé Đồng Văn (Hà Nam) có bắn tốc độ, đoạn này là thị trấn, tốc độ tối đa là 45km/h thôi, hãy chịu khó "bò" vài cây.
Một xe CS bắn tốc độ ở đoạn này, sau đó gọi điện đọc biển số cho nhóm trên (gần Phủ Lý) vây bắt. (chắc mới bắn đoạn này, mọi lần em chạy không vấn đề gì nên chủ quan)
Đoàn có 3 xe, 1 xe biển NN không sao, 2 xe biển LD bị vít :'( , xe bác LD kia chạy trước em tốc độ 54/45, do đưa *** không khéo và có lý sự một chút...hậu quả: bị giữ bằng, còn có lỗ hay không thì chưa biết.
Còn xe em tốc độ 68/45, đủ để giữ xe, nhưng nhờ thái độ "hợp tác" ngay từ đầu, quan tâm đến "anh em" :P , hỏi ngay đội có mấy người (để phát tín hiệu thôi), sau khi bên kia nhận được "tín hiệu" là em "truyền tín hiệu" luôn (500k vì cả đội hơn chục chú...sao hôm nay đông thế). Kết quả không lỗ, không giữ bằng, khỏi mất công đi đi lại lại tận Phủ lý để lấy cái bằng (y) .
Làm việc có 3 phút là biến luôn, không thấy tiếc tiền vì mừng giấy tờ vẫn nguyên vẹn.
Lần đầu tiên em bị xx vít đấy, chuỗi ngày "trong sạch" đáng tự hào đã kết thúc :D . Theo các bác giá đó có đắt không?
Giời sao bác không bảo em cách này sớm! bác có râu bạc nên xử lý khéo nghê cơ :D . Em đã từng cúng ở đay 800K và sếp em thì cao hơn 1tr. Thế nên mới thấy bác có kinh nghiệm!

Raubac

Xe tăng
@ calibrationwater: Bị bắt ở tỉnh thì quan trọng là giải quyết cho giấy tờ còn nguyên vẹn, tốn thêm một chút cúng cắn răng chịu bác nhỉ? :)

Đêm qua không ngủ tí nào, sáng nay chạy về HN vẫn an toàn. Con cảm ơn chúa. :63: :63: :63:

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
raubac nói:
@ calibrationwater: Bị bắt ở tỉnh thì quan trọng là giải quyết cho giấy tờ còn nguyên vẹn, tốn thêm một chút cúng cắn răng chịu bác nhỉ? :)

Đêm qua không ngủ tí nào, sáng nay chạy về HN vẫn an toàn. Con cảm ơn chúa. :63: :63: :63:
Bác mất có 500K là quá xuân rồi, trong vòng 3 phút mà xử lý xong là quá chuẩn. Chúc mừng bác(b)

Nhưng mà tại sao kinh nghiệm như bác đi đường lại không mang tool theo nhỉ? Lỗi không giữ gìn đáng bị vote (-):P

xmen

Xe buýt
Bác raubac ơi, 54/45 là quá 9km < 10km. Lỗi này từ 30 - 40K thôi, chắc tại bác này cãi nhiều quá, lẽ ra cứ hợp tác và quẳng 1lít là xong nhỉ.

Raubac

Xe tăng
GiaoThong nói:
Bác mất có 500K là quá xuân rồi, trong vòng 3 phút mà xử lý xong là quá chuẩn. Chúc mừng bác(b)

Nhưng mà tại sao kinh nghiệm như bác đi đường lại không mang tool theo nhỉ? Lỗi không giữ gìn đáng bị vote (-):P
Cám ơn bác đã mời rượu! (b)
Tool thì em chỉ định mượn thôi, chứ không định mua, nghe nói có bác chuyên gia về RD, lần sau đi xa sẽ hỏi mượn. :D :D

@ xmen: chắc thế bác ạ, vì bác này đang là giám độc một công ty nước ngoài, nên cũng nên cũng thích dân chủ.:):s

Thêm một kinh nghiệm nữa, khi bị vít cứ xưng là lái xe cho xếp, xếp đang vội nên dục đi nhanh, các anh châm trước cho.
Mọi người đi cùng xe nên ngồi tại chỗ, chỉ để một người làm việc, tránh xúm động xúm đỏ để xin, việc tế nhị mà ;)

500k là giá chung rồi, hôm tôi bị 1 phát 89/70 ở đường QL 10 đi Quảng ninh cũng 5 loét... chú bị bắt trước Tôi cũng ko có thái độ hợp tác nên lập biên bản ghi 82/70 rồi nên đành chấp nhận cầm biên bản lên đường.

xmen nói:
Bác raubac ơi, 54/45 là quá 9km < 10km. Lỗi này từ 30 - 40K thôi, chắc tại bác này cãi nhiều quá, lẽ ra cứ hợp tác và quẳng 1lít là xong nhỉ.
Bác ý bị 68/45 = 23 cơ mà bác. Trên 10 dưới 20 phạt 1,5tr + bấm lỗ +. còn trên 20 km/h bị giam xe đấy bác ơi ...

Lãng Du

Xe tải
1 lần em từ Ninh bình về hà nội thấy các bác bắt khá nhiều xe chạy từ Hà nội đến ở đoạn Duy Minh (cách đồng văn 7km), em vừa chạy về vừa nhìn xem *** đứng ở đâu thì thấy vị trí bắn khá hiểm, ngay sát bảng báo hết địa phận thị trấn Đồng văn, từ quán nước bên phải, bắn sau lưng.
các bác chú ý chạy đến Đồng văn, nhớ phải qua bảng báo hết thị trấn mới được đạp ga, đạp sớm 10 m là toi lun.
Ở Hà nam em bị 2 lần chạy quá tốc độ, lần 1 ở ngã 3 vào Kim Bảng, lần 2 trên đường Phủ lý, Nam định -chỗ này cũng hiểm hóc, thị trấn bé bằng lỗ mũi, biển thì mờ mịt sau cây nên bị bắt.
may mà em chơi với con ông GĐốc *** nên được bảo lãnh, tổng thiệt hại mỗi lần là 20 phút chờ điện thoại giải cứu:P

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
NAKIO nói:
Bác ý bị 68/45 = 23 cơ mà bác. Trên 10 dưới 20 phạt 1,5tr + bấm lỗ +. còn trên 20 km/h bị giam xe đấy bác ơi ...
Bác Xmen đang nói về trường hợp bác LD chạy trước bác ạ, không phải trường hợp bác Raubac.

A

Awake

[Đang chờ cấp bằng]
5 lít rẻ quá. ăn mừng đi bác ơi.

em 1 lần bị 89/70 ở Quảng Trị, 4 lít tiền bia (có người quen nên các chú không dám nhận, chỉ đi uống bia cho vui).

xebo

Xe bò ! ©
Lần sau bị bắn thì bác gọi cho em nhé, các chú xxx ở Hà Nam đang mang ơn em đấy. Cách đây vài tháng có giúp các chú ấy phá vụ án truy tìm xe gây tai nạn rồi bỏ chạy.:D

MINA

Xe buýt
68/45 mà có 5 lít là bác có "quý nhân phù trợ rồi"!:D Hôm em đi Đà Nẵng cùng với thằng em,đến Quảng trị thì bị giơ tay lên:87/70-Thằng em em xuống chi đúng gấp 3 lần bác,nhưng mấy chú ấy bảo: "Thấy xiền ai chả thích,nhưng vụ này nuốt không trôi rồi,vì Sở bắn,bọn tôi chỉ việc bắt thôi!"
Vậy là lập biên bản,giữ Bằng lái.( Sau này nhờ người can thiệp với "Thượng cấp" thì vẫn đó xiền,nhưng không bị xỏ khuyên tai.):'(

Lexus fan

Xe điện
xebo nói:
Lần sau bị bắn thì bác gọi cho em nhé, các chú xxx ở Hà Nam đang mang ơn em đấy. Cách đây vài tháng có giúp các chú ấy phá vụ án truy tìm xe gây tai nạn rồi bỏ chạy.:D
Bác kể đi, bác kể đi mau lên (tính em vốn tò mò mà:D )

colormatizTài khoản đã xác minh

Buôn bán ở chợ giời!
Website
www.mast.com.vn
Các bác nói chuyện kheo khéo nhé. Cảm ơn các bác!