[TVMBX] 700 củ mua xe Tàu Zotye Z8, nên hay ko?

www.LEDL8.com

Xe buýt
Hôm nay em được tận mục sở thị con Zotye Z8, phải nói là chất lượng hoàn thiện khá ổn, kiểu dáng bắt mắt, đồ nội thất ngon. Đồ tàu bây giờ ngon hơn mấy năm trước rất nhiều rồi.
Cụ chạy thử chưa cho ít review xem cụ.

benvu

Xe máy
Mới cách đây quãng 5 năm, người ta giãy nảy lên khi chẳng may cầm phải một chiếc smartphone 2 sim. Họ tránh nó như tránh tà và công thức thường thấy ở họ là một IP (hoặc SS) + Nokia 1100, một combo rất đặc chưng và sành điệu. Nhiều người trong số họ còn ra vẻ không hiểu tại sao và vì sao phải dùng cái máy chết tiệt Lenovo 2s2s? Trong không ít topic đăng tìm mua smartphone trên OF thời đó thường rất dễ gặp câu " cho em nói không với 2 sông 2 suối nhé!". Lenovo có bền không? Rất bền. Và sau này Xiaomi còn nâng đt có xuất sứ Khựa thêm vài tầm: Đẹp, rẻ, nhiều tính năng nổi trội.

NNS

Xe ngựa
Cách đây hơn chục năm, có hãng taxi sắm con ô tô éo gì vàng vàng lifan chạy, kết quả là đến đón khách bằng xe khựa khách nó éo thèm lên=))

NNS

Xe ngựa
Mới cách đây quãng 5 năm, người ta giãy nảy lên khi chẳng may cầm phải một chiếc smartphone 2 sim. Họ tránh nó như tránh tà và công thức thường thấy ở họ là một IP (hoặc SS) + Nokia 1100, một combo rất đặc chưng và sành điệu. Nhiều người trong số họ còn ra vẻ không hiểu tại sao và vì sao phải dùng cái máy chết tiệt Lenovo 2s2s? Trong không ít topic đăng tìm mua smartphone trên OF thời đó thường rất dễ gặp câu " cho em nói không với 2 sông 2 suối nhé!". Lenovo có bền không? Rất bền. Và sau này Xiaomi còn nâng đt có xuất sứ Khựa thêm vài tầm: Đẹp, rẻ, nhiều tính năng nổi trội.
Ờ, nhưng ko thấy thằng nào cưỡi lên con saomi phi cao tốc với tốc độ 120km/h
Đây, tăng Tq hẳn hoi nhoé=))
Còn xe hơi

Thoa Trịnh

Xe điện
Đồng ý với cụ. Nhưng cái xe nó khác cái điện thoại, đt hỏng thì mua cái mới, chả sao. Còn cái xe mà hỏng, nó còn ảnh hưởng đến cả con người nữa, mất người thì có mua lại được người mới đâu :(
Ờ, nhưng ko thấy thằng nào cưỡi lên con saomi phi cao tốc với tốc độ 120km/h
Đây, tăng Tq hẳn hoi nhoé=))
Còn xe hơi

Hùng.Land

Xe máy
cũng có điểm hay. cho bọn tư bản đưa giá về đúng giá trị thực.

K2DnC

Xe tăng
Xe tàu thì ha oai với ai hả cụ. Giờ dân trí nó cũng cao rồi mà.

Nhìn fom cũng đẹp , nhưng hàng Tàu thì ẹm thua, tiền nào của nấy thôi.

Làm con bán tải của Mỹ hoặc của Nhật yên tâm hơn.

Trừ khi mua xe này để đi làm ăn cho oai, hoặc là đi vay nợ cho dễ =))=))=))

xegiacmo

Xe container
Em thì cứ đồ tàu là em éo xài.
Toàn cầu hoá, ruột có thể made in đủ thứ éo nói, nhưng thương hiệu là em éo chơi hàng tàu, éo quan tâm nó xịn tốt hay rẻ đẹp đến đâu.
Dùng hàng rẻ tiền lâu dài là lỗ . Từ cái áo cái quần cho đến hàng công nghiệp . Bà già em bị cửa hàng nó xúi mua cái điều hoà samikura gì gì chạy như công nông lên dốc chán vãi mứt , sửa mấy lần tốn ngang mua daikin mà xài daikin chắc ko bị ức chế như vậy . Xưa sinh viên em hay mua áo rẻ tiền 150 k -200 k nhưng 1 mùa là nát sau đi làm mua mấy cái có thương hiệu mặc 3 mùa dù cũ nhưng vẫn mặc tốt . Tính ra lãi hơn . Dở hơi bỏ ra 700 tr mua con xe tàu để rồi bao thứ liên đến nó trong đó có cả tính mạng người lái và người đi đường . Nhiều cụ lôi xe tải , xe du lịch ra nói xe tàu hiệu quả nhưng em biết nhiều đơn vị xài xe tàu giờ ngấm đòn rồi đấy ạ

thichlexus

Xe điện
Bẩm các cụ là nghe chê nhiều quá sáng nay rảnh rỗi em vừa phi đến showroom trải nghiệm con này xong. Rảnh rỗi em sẽ từ từ up re view lên hầu các cụ .

Thoa Trịnh

Xe điện
Bẩm các cụ là nghe chê nhiều quá sáng nay rảnh rỗi em vừa phi đến showroom trải nghiệm con này xong. Rảnh rỗi em sẽ từ từ up re view lên hầu các cụ .
Ngóng review của cụ, mong cụ sớm có tin kẻo anh em mong. Hi :D

QuangSunlight

Xe điện
Con xe thương binh rẻ tiền chạy hơn 20 năm còn không hỏng mà con xe 700 tr nhiều cụ cứ làm như đồ hàng mã thế ạ ?

Arya.Stark

Xe đạp
Tốt thật hay k đi một thời gian dài mới nhận xét được. Cháu chỉ thấy dân ta bị bọn Nhật nó làm giá lâu năm quá đâm ra có suy nghĩ giá 700 là quá rẻ cho con xe rồi nghĩ rẻ là lởm. Đáng lẽ ra nên có thằng tàu vào cạnh tranh thì bọn nhật nó mới thôi thịt dân mình. Bài học xe máy vẫn còn đó. Mà mấy ông lắp ráp ở ta thì đu theo thịt dân ta cũng k ít. Suy nghĩ bị làm giá mà cam chịu nó ăn mịa vào máu dân rồi
Theo em các cụ ấy ko chê lởm vì cái giá 700, mà chê lởm vì cái mác hàng Tàu. Nói chung định kiến vẫn còn lớn lắm, mà một khi đã có định kiến, thì chất lượng có tốt hay ko người ta cũng ngần ngại ko muốn động đến.

www.LEDL8.com

Xe buýt

tôi yêu ô tô

Xe container
E đã xem con này, chả biết các cụ khen sao nhưng e thấy vật liệu nó rẻ tiền, chi tiết thiếu sắc nét. Đặc biệt các vị trí khuất nó làm rất ẩu. Ông anh chuyên độ xe này bảo nhựa nó rất giòn, tháo ra 1,2 lần là gẫy. Điện nhiều và bố trí rất nhằng nhịt, hứu hẹn sẽ đau đầu sau một vài năm sử dụng.