[CCCĐ] 72 giờ ở Singapore!

yensuong

Xe điện
Ôi cái xứ này có vẻ lạc hậu kinh ;)), có tiền mà cũng phải chờ. Mà không phải chỗ nào cũng có điểm chờ taxi (taxi stand). Tìm trên maps lắm lúc khéo đi bộ cả km để đến điểm chờ như này

Lão không đi grab cho tiện

Hulk

Xe tăng
Bài du lịch của cụ dmdviet hay horsepower là xem rất thích vì luôn có những câu chuyện nhỏ dí dỏm và cái nhìn tích cực với cuộc sống đằng sau mỗi bức ảnh.

dmdviet

Xe cút kít
Nay lão lượn đâu rồi.
EM đi bộ 20 vòng Hồ Gươm ;))

Lão không đi grab cho tiện
He em ngại cắm sim rồi cài grap bên đó :D

Em nghe nói toàn cát xịn, chở từ Phú Quốc sang đấy ạ
He cát sạch thật ợ :D

Bài du lịch của cụ dmdviet hay horsepower là xem rất thích vì luôn có những câu chuyện nhỏ dí dỏm và cái nhìn tích cực với cuộc sống đằng sau mỗi bức ảnh.
Cảm ơn cụ đã động viên :)

beau_tifu_life

Xe hơi
Cám ơn cụ đã review. Cháu đang đi cày để mong một ngày gần đây được sang đất nước được coi là một trong những nơi sạch nhất thế giới. Cụ kinh nghiệm nhiều cho cháu hỏi nên tự đi tới đây khám phá hay theo tour ạ. Nếu cho F1 đi thì nên đến những đâu. Đội ơn cụ chủ thớt.

Toilatoi242

Xe tăng
Cháu cũng mới ở bển đó gần 120h; nói chung rất sạch, đi bộ buýt với tàu điện khá nhiều (gấp 10 lần hàng ngày ở VN), sinh hoạt ăn uống thì cao gấp 3-4 lần ...

vnvodoi

Xe điện
Singapore đúng là rất phát triển, nhưng cảm giác đi đến lần thứ hai là bắt đầu chán vì nó quá bé.

Nhưng vẫn cám ơn cụ chủ vì bài viết quá chất lượng.:D

vietau2012

Xe điện
303-A12 KTTVPCP, Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội
Chỉ phải mua vé với đặt phòng phải không cụ? không phải xin xỏ cái gì nữa?
Đi Singapore không cần visa nên chi phí đó cụ dành cho vé Mb, KS, một số vé khu vui chơi nên mua trước (giá hời và đỡ công chờ đợi hơn), các chi phí đi lại, mua sắm nữa,...

vietau2012

Xe điện
303-A12 KTTVPCP, Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội
Cám ơn cụ đã review. Cháu đang đi cày để mong một ngày gần đây được sang đất nước được coi là một trong những nơi sạch nhất thế giới. Cụ kinh nghiệm nhiều cho cháu hỏi nên tự đi tới đây khám phá hay theo tour ạ. Nếu cho F1 đi thì nên đến những đâu. Đội ơn cụ chủ thớt.
Tùy vào trình của cụ và F1 lớn bé thế nào nữa! Đi tour thích hợp với người ngại va chạm, ít thời gian tìm hiểu , chuẩn bị, hoặc hạn chế về TA,... Còn em thấy thanh niên như cụ chủ thớt giờ toàn tự đi cho thỏa chí tang bồng!

Bia vỉa hè

Xe hơi
năm trước em cũng được cu em họ mời sang chơi, đi bộ mỏi dừ hết cả chân nhưng rất thích không khí và môi trường sing, cụ chủ chụp đẹp và chi tiết quá =D>

Paulst

Đi bộ

dmdviet

Xe cút kít
Hi lại thớt của cụ em thích đọc đây rồi :) . Em xin phép oánh dấu tối về đọc dần ạ.
Lão đi bộ mấy ngày lễ luôn á☺
Đi Singapore không cần visa nên chi phí đó cụ dành cho vé Mb, KS, một số vé khu vui chơi nên mua trước (giá hời và đỡ công chờ đợi hơn), các chi phí đi lại, mua sắm nữa,...
Singapore đúng là rất phát triển, nhưng cảm giác đi đến lần thứ hai là bắt đầu chán vì nó quá bé.

Nhưng vẫn cám ơn cụ chủ vì bài viết quá chất lượng.:D
Tùy vào trình của cụ và F1 lớn bé thế nào nữa! Đi tour thích hợp với người ngại va chạm, ít thời gian tìm hiểu , chuẩn bị, hoặc hạn chế về TA,... Còn em thấy thanh niên như cụ chủ thớt giờ toàn tự đi cho thỏa chí tang bồng!
năm trước em cũng được cu em họ mời sang chơi, đi bộ mỏi dừ hết cả chân nhưng rất thích không khí và môi trường sing, cụ chủ chụp đẹp và chi tiết quá =D>
Nhà cháu xin ké chút: nhà cháu có Voucher 3 ngày 2 đêm ở Studio Premier, Somerset Damansara Uptown Petaling Jaya, Malaysia (hạn dùng 7/6/19) không dùng đến. Giá để lại bằng 70% thôi, cccm nào cần thì pm ạ. Nhà cháu xin cảm ơn!

https://www.somerset.com/en/malaysia/petaling-jaya/somerset-damansara-uptown-petaling-jaya/apartment/studio-premier.html
Cảm ơn các cụ, như em mà lão Vietau2012 bảo là thanh niên thì hơi quá :D.

Skoda_Favorit

Xe container
E chấm cái để Thớt nổi lên để tham khảo thêm!!!!!!!