::: OtoFun Piaggio Club (OPC) :::

Trạng thái
Thớt đang đóng

Land Rover

Xe đạp
... Mới về “ Nhà chồng”.... Kính các cụ khó tính :mad:vài chén(b) !
... Đằng nào cũng say e.....em sợ ....ó .....gì :69::69::69:

$uper-m@n

Xe tăng
... Mới về “ Nhà chồng”.... Kính các cụ khó tính :mad:vài chén(b) !
... Đằng nào cũng say e.....em sợ ....ó .....gì :69::69::69:
ông này đi đâu cũng spam thế này
thik bị vote - ah :mad:

0902181616

Xe tải

BuBerry-Brit

Xe buýt
Nhà em ở phường Nhân Chính, đg Khuất Duy Tiến ạ.
Nghe nói THD dạo này mất dạy quá, thằng bạn em bẩu có vụ xxx con gái trong lớp, chục thằng dính tội:77::77::77:
Linh tinh Thôi Bác ơi !!! làm gì có Vụ Đấy :21:..Em Ở Đấy mà Em Hôk Biết Thì Còn AI Biết Nữa :^)...THD bây Giờ Ngoan lắm ...Hôk còn Tệ nạn Như 3-4 Năm Trước Lúc Em Còn Học ở Đấy Đâu Ạh :))...
@All: E Ngoài Lề 1 Tí...Có Bác nào Biết Chỗ May Áo măng tô Cho nam Đẹp Hôk ạh .???...Em ĐỊnh May mấy Cái Áo măng tô Kiểu Như avar Của Em..Tìm Mua Thì Lại Hôk CÓ..nản Quá :((

Chỉnh sửa cuối:

BuBerry-Brit

Xe buýt
Chúc cả nhà ngày nghỉ cuối tuần vui vẻ :6::6::6:

Trời nắng đẹp quá ạ.Tối nay các cụ,các mợ có đi chơi với gấu không (b)
Có gấu Để mà ĐI chơi Thì lại hạnh Phúc Quá !!! Sao bác lại ĐỘng Vào Nỗi Đau Của Em Thế Nhỉ :'(:'(:'(

iBentley

Xe hơi
thấy LX 125 cũng đẹp quá, mà mình là con trai hơi to con 80kg, không biết đi good không mấy bác . Tư vấn giúp mình :6:

ilovepi

Đi bộ

ảnh đẹp quá các bác ơi, e cũng là fan của PI ...:)) có khi e phải xin 1 chân tham gia mới đc !
ôi bác ơi cho e hỏi em LX đỏ ở ngoài là màu zin đó ạ =P~

Piaggio Junior

Xe điện
Đôi lời gửi toàn bộ thành viên tham gia OPC:

Theo như tinh thần của hội thì thớt lập ra để cho anh em gia lưu,chia sẻ kinh nghiệm về Piaggio

Không bàn chuyện chơi bời cá nhân,ngoài lề,gái gú ...đánh giá phẩm chất lẫn nhau,dùng từ ngữ thô quá mức .

Đã có tinh thần Pi thì nên cố gắng xây dựng tính cộng đồng,trách nhiệm cá nhân với hội,không nên đi lạc các vấn đề của hội.

Kính mong các mem giúp đỡ và xây dựng một OPC nghiêm túc,giao lưu,học hỏi,chia sẻ và giúp đỡ lẫn nhau.

Đề nghị các mem tham gia hội Pi cho ý kiến về Logo hội, sắp xếp lịch nghỉ,chi phí,phương tiện đi lại trong lần họp mặt tới để đúng với tinh thần off Pi.
Đề nghị các thành viên không tham gia Piaggio Club không spam bài không có ý nghĩa trong hội.

Một lần nữa xin kêu gọi anh em chung tay xây dựng Piaggio Club lớn mạnh và ý nghĩa.

Xin hết !!!!!!!!

nina_ricci

Xe đạp
Website
www.flickr.com
E đồng ý cả hai tay bác ak (b)
Thớt lên tới trang 80 rồi mà loãng quá. Mong mọi người tập trung vào những vấn đề chính,đó là ý tưởng cho logo của hội và góp ý kiến cho buổi off sắp tới.(b)
OPC lập ra như là một môi trường nhỏ cho toàn thể anh em chia sẻ kinh nghiệm sử dụng xe piaggio cũng như học hỏi về lịch sử và văn hóa của dòng xe này , em mong các bác tích cực đóng góp để phát triển CLB ngày một vững mạnh, chứ đừng bàn luận về nhiều vấn đề mang tính cá nhân nữa.
Cảm ơn các bác :)

kat_xyk

Xe hơi
mấy hum vào thớt mình đọc toét mắt mà chả biết tham gia câu gì
mong các bác đọc cm của bác pi rùi rút kinh nghiệm nhé
em đang sợ cứ bàn chuyện gái gú thế này mod lại vào xóa thớt thì anh em lại lạc nhau lần nữa
@bác pi: em tg? chọn logo hình đầu tiên rùi mà :D
@all: mọi ng` post lịch nghỉ đi để sắp ngày ạ

BuBerry-Brit

Xe buýt
thấy LX 125 cũng đẹp quá, mà mình là con trai hơi to con 80kg, không biết đi good không mấy bác . Tư vấn giúp mình :6:
Tầm Cao to Như Bác Phải GTs Mới Hợp bác Ạh !!! Bác mà ĐI Lx Sẽ Giống gấu Cưỡi Xe Đạp trong rạp Xiếc ý Ạh :))

MR_JAY

Xe tải
rất vui được tham gia cùng các bạn.chúc cho CLB ngày càng phát triển
+ Nick V.A
+ ET4 Đen
+ Họ và tên : Việt Anh

29V3-5586

Xe buýt
Ah mà bác Quang Anh bao h rảnh vậy nhỉ,e cũng đang free đây,
Tối nay e đi chơi với gấu,có gì bác alo thì ae mình cafe cái nhé
rồi xem tình hình ọp ẹp nữa
Thanks bác trc,

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Thưa bác em cũng đi LX 125 ạ.Cân nặng thật sự của em là 86kg và e vẫn đi rất ngon (b)

ảnh đẹp quá các bác ơi, e cũng là fan của PI ...:)) có khi e phải xin 1 chân tham gia mới đc !
ôi bác ơi cho e hỏi em LX đỏ ở ngoài là màu zin đó ạ =P~
Dạ xe của em ạ.Có vấn đề gì không ạ.Đừng bảo bác định mua giống e nhớ.Đang hàng độc trong hội Pi đới (b)

rất vui được tham gia cùng các bạn.chúc cho CLB ngày càng phát triển
+ Nick V.A
+ ET4 Đen
+ Họ và tên : Việt Anh
Bác cho e rõ số điện thoại liên lạc nhé!Thân (b)

Ah mà bác Quang Anh bao h rảnh vậy nhỉ,e cũng đang free đây,
Tối nay e đi chơi với gấu,có gì bác alo thì ae mình cafe cái nhé
rồi xem tình hình ọp ẹp nữa
Thanks bác trc,
Dạ hôm nay em xong việc rồi ạ.Mấy hôm vừa rồi,e lo đám cưới cho ông anh họ nên bận quá.Ít ghé vào đây được.

Bắt đầu từ hôm nay thì xong (b)

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Từ h em độc quyền chữ Màu Đỏ,in đậm ạ (b)

E cũng xin có đôi lời với các cụ ạ :

Là thành viên trong hội OtoFun Piaggio Club (OPC),e mong các cụ,các mợ Nên có tinh thần xây dựng,chủ đề Nên xoay quanh những chiếc xe của Piaggio.Đợt tới xong thớt này,e sẽ gộp luôn thớt của hội Piaggio+Những câu hỏi liên quan tới sử dụng,bảo dưỡng dòng xe Piaggio,tư vấn mua bán,kinh nghiệm bảo trì,sử dụng ... Vì trong hội của mình,may mắn lại có sự ủng hộ của Công Ty Motor Ý - Việt,đang là đại lý Phân Phối chính thức xe Piaggio tại Việt Nam (b)

Kính mong các cụ,các mợ,tham gia diễn đàn thường xuyên,có trách nhiệm với cá nhân mình và tập thể.Để xây dựng OPC mình ngày càng nhớn mạnh,để còn tiến tới đích xa hơn chứ,cứ mãi như này em e hơi chậm ạ.

Đợt tới sẽ điểm danh toàn bộ danh sách của OPC,tiến hành cấp phát Logo+Thẻ nhựa cho mỗi thành viên,và sẽ có ưu đãi đặc biệt xoay quanh những chiếc xe Piaggio Xinh Đẹp,cá tính ạ (b)

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
À quên,hôm nay đám cưới nhà e có câu chuyện như này,e kể tán vui cùng các bác :

Chả là hôm nay lúc cưới xong,còn 1 số a e thân thiết ở lại ăn cơm chiều.Tất cả xe máy dắt vào trong sân nhà e rồi,chật quá nên e để 2 cái xe ngoài vỉa hè,mặt đường.1 là chiếc WaveS của khách và 1 chiếc LX của em.Cả 2 xe cùng khóa cổ,xe wave còn khóa càng(Trước) cẩn thận.Thế nào 20p sau ra,còn mỗi xe em ở lại,còn cái Wave không cánh mà bay,thế là ra trình báo Công An luôn.

Mấy ông Công An cười mới bảo,cùng là 2 xe khóa cổ,xe Wave còn khóa càng,giá thì rẻ hơn LX ... Sao chúng nó không lấy Lx mà lại lấy xe Wave nhỉ :21::21::21:.E bảo ông ý là LX Việt nó đếch thèm lấy ạ :21:

E mới nghĩ đến chuyện "Cái khóa cổ của LX" mà a Hiệu (Piaggio Junior) kể cho em :21:

A nói rõ lại cho mọi người về Cấu Tạo của cái Khóa cổ LX anh nhé,và cái này có ở những dòng xe nào (Lx,Liberty,ET,GT,GTS ....)

Chỉnh sửa cuối:

BuBerry-Brit

Xe buýt
Quả này Là Mất Con wave S rồi :'(...Hồi Cuối Tháng 5 Em mất Con Ps Ở Ngõ 254 Lê Trọng tấn :69:..Em lên trình báo Công An..Hứa bồi Dưỡng Cho Các Chú ý 1/3 Con xe..mà Cũng Có Tìm Được Đâu ..Xin Chia buồn Với Người Bị mất Xe..Nói Ra Đau Lòng Quá :'(:'(:'(

GL550_White

Xe tải
À quên,hôm nay đám cưới nhà e có câu chuyện như này,e kể tán vui cùng các bác :

Chả là hôm nay lúc cưới xong,còn 1 số a e thân thiết ở lại ăn cơm chiều.Tất cả xe máy dắt vào trong sân nhà e rồi,chật quá nên e để 2 cái xe ngoài vỉa hè,mặt đường.1 là chiếc WaveS của khách và 1 chiếc LX của em.Cả 2 xe cùng khóa cổ,xe wave còn khóa càng(Trước) cẩn thận.Thế nào 20p sau ra,còn mỗi xe em ở lại,còn cái Wave không cánh mà bay,thế là ra trình báo Công An luôn.

Mấy ông Công An cười mới bảo,cùng là 2 xe khóa cổ,xe Wave còn khóa càng,giá thì rẻ hơn LX ... Sao chúng nó không lấy Lx mà lại lấy xe Wave nhỉ :21::21::21:.E bảo ông ý là LX Việt nó đếch thèm lấy ạ :21:

E mới nghĩ đến chuyện "Cái khóa cổ của LX" mà a Hiệu (Piaggio Junior) kể cho em :21:

A nói rõ lại cho mọi người về Cấu Tạo của cái Khóa cổ LX anh nhé,và cái này có ở những dòng xe nào (Lx,Liberty,ET,GT,GTS ....)
thật ko kụ, sao giờ trộm cắp kinh thế nhỉ, xe em tuyền vứt vạ vật may là chưa bị xoáy:21: ( mẹ mình đang lăn tăn vụ hàng xóm hay bị mất trộm xe nên chưa dám mua, quả này em sẽ kể cho mami chuyện của kụ(l)).... QuangAnh ơi xe Lx đỏ của kụ là màu zin à hay là hàng edition:P, em thấy màu đấy đẹp quá, mama em cũng đang định mua, mình liền lên đây hỏi kụ xem có phải màu zin ko thì quất lun( tình hình là vật lắm rồi :77::77:)

Trạng thái
Thớt đang đóng