[Thảo luận] OtoFun tạt đầu trẻ em

mySa

Xe máy
E mới gọi cho ông anh này! Đúng là chiều qua ông ý có lái xe thật. Nhưng E hỏi là lúc đi qua đoạn đó A có tạt đầu đứa học sinh đi xe đạp nào không? Thì ông ý trả lời là có biết đâu? Ko cố tình tạt đầu ai cả, đường buổi chiều đông quá, lại đang có việc phải về nhà gấp! Bình thường ông này đi cũng cẩn thận lắm, nhưng ông ý bảo là buổi trưa qua làm 1 trận rượu thịt mèo, tiếp đó hội bạn rủ ra Kim Liên mới uống bia 1 trận say bét nhè. E nghĩ chắc là do say nên mới vô tình như thế, chứ ko phải cố ý đâu ạ! :)
Sợ nhỉ.

Cháu sợ nhất thể loại này lái xe ra đường.

Uống đến mức say bét nhè làm sao nhớ được mình đã làm gì đâu mà bác hỏi cho phí công.

sushi222

Xe buýt
Website
www.handomart.com
kô phải OFer nào cũng có học
kô phải lái xe có học nào cũng là OFer

chung quy lại các cụ gắn cái logo đằng sau mông nhưng chẳng có tí trách nhiệm nào với nó cả, có bán xe thì bóc ra chứ :^):^)

cứ kiểu này về sau otofun dễ lại giống hội 2b bô to lắm, ra đường nhìn thấy là chẹp với lắc đầu thôi :77::77:

Evolution

Xe điện
xe này bán cho nguời khác rồi, nhưng lôgo vẫn gắn vào đuôi.

vì có lần mình đi theo sau cả km, + 30 phút tắc đuờng, mà gọi không thấy trả lời đt, nháy pha bằng âm ==> xe đã đổi chủ.
Xe có cả điện thoại theo xe ạ :)):)):))

theph

Xe điện
Em chưa dám tạt đầu ai nhưng em dám đâm thẳng rồi đó các cụ. Chỗ em hay phi thẳng vào xe đi ngược chiều là ngõ 91 Nguyễn Chí Thanh. Từ ngày phân lại luồng thì chỗ đó là điểm cho bà con 2B và nhiều khi cả 4B đi ngược đường, rẽ vào ngõ 91 để ra Huỳnh Thúc Kháng được nhanh. Công ty em ở trong đó nên tối nào đi về qua đó em cũng ức chế với các cô/chú đi ngược đường.
Một chỗ nữa em hay phi thẳng vào xe ngược đường là dốc Bưởi. Nhiều lần đi từ trên dốc xuống Hoàng Quốc Việt gặp 2B đi ngược thì thay vì tránh sang phải nhường họ đi ngược em ép sát lề trái cho các cô/chú dừng lại hẳn rồi em đánh lái phải đi tiếp. Có hôm 1 chú 2B bị em ép cho dừng lại cứ nhìn em mà chắc không hiểu vì sao :77::77::77:

Tyro

Xe máy
nếu đúng như vậy thì yêu cầu chủ xe gỡ logo đi các cụ ạ
Ơ, thế nếu ông ấy bẩu là tôi mua cái xe này vì ....cái logo ấy thì sao ???
Túm lại ngoài đường vẫn đầy những ông đi ẩu, chạy xe khi uống rượu....các cụ cứ xem số liệu về tại nạn giao thông hằng ngày xem.
Thôi thì cứ gương mấu từ bản thân mỗi người các cụ nhỉ (l)

Ruarualady

Xe tăng
:21::21::21:
có câu trả lời rồi, hỏi chi mô nựa?

Hơn 4h chiều qua (5/10) em đi qua ngã tư Kim Liên hướng Giải Phóng về Đại Cồ Việt, gặp xe Kia Spectra bs 29X-7426 có gắn logo Otofun ở đít. Một cháu bé đi xe mini, mặc đồng phục học sinh bị xe Kia cố tình tạt đầu suýt ngã. Em xin khẳng định là cố tình nhé. Nếu ông OFer kia có lên đây thì cho hỏi tại sao lại đối xử với trẻ con như vậy? Nếu con ông đi học về gặp mấy thằng mất dạy đi như thế, ông nghĩ sao?