Thảo luận Out 2.4 vs All new Pajero 4x2

duongyen

Đi bộ
Tháng trước em cũng phân vân như bác, nhu cầu chủ yếu 5 chỗ thôi, và rất thích kiểu dáng thanh lịch của Outlander 2.4 . Tuy nhiên khi ra đại lý xem chi tiết 2 chiếc thì đã lấy PSAN 1 cầu vì các lý do sau:
- Nội thất PSAN hiện đại hơn, Out 2.4 giá lên 1.3 tỷ mà đầu DVD không có bluetooth thì em hơi khó chịu.
- Thích hộp số AT 8 cấp hơn CVT

Aon

Xe tăng
Em đã trải nghiệm cả hai dòng, và em thấy lý do để mua outlander kém thiết thực hơn lý do mua PS. Trừ khi cụ cực kỳ cần awd, thì PS cho trải nghiệm di chuyển chất lượng cao hơn nhiều. Khung gầm khá chắc chắn (tuy vẫn thua new everest), cách âm tốt, giảm xóc êm mềm, máy bốc khỏe. Out chắc ăn được cái xoay trở trong phố và awd.

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em đã trải nghiệm cả hai dòng, và em thấy lý do để mua outlander kém thiết thực hơn lý do mua PS. Trừ khi cụ cực kỳ cần awd, thì PS cho trải nghiệm di chuyển chất lượng cao hơn nhiều. Khung gầm khá chắc chắn (tuy vẫn thua new everest), cách âm tốt, giảm xóc êm mềm, máy bốc khỏe. Out chắc ăn được cái xoay trở trong phố và awd.
Mời cụ xem clip :D

Aon

Xe tăng
Em lái thử rồi ạ, em k quan tâm offroad vì 99.99% là đi đường nhựa. Out cho trải nghiệm kém hơn nhiều về độ ồn gầm, độ êm ái và sự chắc chắn của khung gầm khi qua các gờ giảm tốc ạ.

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em lái thử rồi ạ, em k quan tâm offroad vì 99.99% là đi đường nhựa. Out cho trải nghiệm kém hơn nhiều về độ ồn gầm, độ êm ái và sự chắc chắn của khung gầm khi qua các gờ giảm tốc ạ.
Cụ check lại, Outlander cách âm tốt nhất phân khúc CUV còn đương nhiên CUV Unibody ko so khung gầm với SUV Body on frame đc.