Chi hội Pajero - nhiều xe rồi sao không thành lập hội nhỉ ?

rebelblue

Xe buýt
Website
www.dienlucquocgia.com
E cũng làm mảng xây dựng nên thời gian này ko thể tham tham gia đc rồi

hùngVEC

Xe buýt
Gửi cụ Vietinco và các cụ. Các cụ xem có thể tham gia hỗ trợ với các bạn ý được không nhé.
Bản thân em thì cũng sẽ cố gắng tham gia, đăng ký thồ 4 bao hàng + 2 thành viên của bên đó. (nhưng nếu dc thì cũng xuất phát muộn, khoảng 20h00 tối 2/8 mới đi dc), vậy có cụ nào có lòng thì anh em mình chạy cho vui, cũng là góp phần công sức vào CT thiện nguyện này.

Trích dẫn banh_ran viết
bác ơi, xin lỗi vì lại làm phiên bác thế này, nhưng em đang kêu gọi hỗ trợ xe cho tình nguyện Simacai của Quỹ từ thiện Làm cha mẹ bác ạ.

Chuyến đi sẽ tiến hành vào ngày 2 - 4/8/2013, và chương trình đang rất mong muốn được tập thể - cá nhân giúp sức ủng hộ về xe tải hoặc xe chở người ạ.

Không biết bác có thể tiếp sức cùng chương trình được ko? Link chương trình: http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/983708

Rất mong sự trợ giúp của bác. Cảm ơn bác!

Em Hợp - 0974084064
Các cụ khác đâu rồi? Anh em Pajero ở Hà Nội tham gia đi các cụ ơi.

hùngVEC

Xe buýt
Thời gian này bọn em đang bận bù đầu để thanh quyết toán nên không đi được rồi , bọn em sẽ thu xếp xem có tham gia từ Lao cai được không nhé ?
Cụ Vietinco cho em thông tin về tình trạng đường từ QL70 lên Simacai với, chạy đêm thì liệu 5h sáng có lên đến nơi dc ko hả cụ?

Vietinco

Xe tăng
Cụ Vietinco cho em thông tin về tình trạng đường từ QL70 lên Simacai với, chạy đêm thì liệu 5h sáng có lên đến nơi dc ko hả cụ?
Đi từ HN lên LC thì tốt nhất theo Quốc lộ 32 , cứ xác định tầm 9 tiếng mới lên đến Simacai ( nếu không tắc đường do xe tải ) các xe nên trang bị đèn vàng hoặc mang theo nilon màu vàng để dán đèn lức sương mù . Cụ thể thế nào cứ a lo thẳng cho em

hùngVEC

Xe buýt
Đi từ HN lên LC thì tốt nhất theo Quốc lộ 32 , cứ xác định tầm 9 tiếng mới lên đến Simacai ( nếu không tắc đường do xe tải ) các xe nên trang bị đèn vàng hoặc mang theo nilon màu vàng để dán đèn lức sương mù . Cụ thể thế nào cứ a lo thẳng cho em
Cảm ơn cụ. Em thì chắc ko vấn đề gì, chỉ lo cho các xe còn lại. Sợ các bạn ý ít chạy đường đèo, mới lại có cả 1 xe tải chở đò nữa nên chắc là ko chạy nhanh dc. Cụ chuẩn bị pa lên Si cứu hộ nếu mưa to , sạt đường, giúp bọn em nhé.

Vietinco

Xe tăng
Cảm ơn cụ. Em thì chắc ko vấn đề gì, chỉ lo cho các xe còn lại. Sợ các bạn ý ít chạy đường đèo, mới lại có cả 1 xe tải chở đò nữa nên chắc là ko chạy nhanh dc. Cụ chuẩn bị pa lên Si cứu hộ nếu mưa to , sạt đường, giúp bọn em nhé.
Vâng , cụ cứ cập nhật liên tục để em tiện theo dõi . Em ở Sa pa đang lo vụ em Ánh leo Fan mất tích

hùngVEC

Xe buýt
Vâng , cụ cứ cập nhật liên tục để em tiện theo dõi . Em ở Sa pa đang lo vụ em Ánh leo Fan mất tích
OK, cảm ơn cụ. Theo lịch trình thì 18h00 hôm nay (2/8) bọn em lên đường, hy vọng đường thông, thời tiết ổn (không dám mọng đẹp, vì bão đang vào rồi, :( ).
Hy vọng trên cụ cũng có tiến triển tốt cho vụ tìm người.

hùngVEC

Xe buýt
@Vietinco: Em về rồi. Trên cụ thì sao rồi? Đã tìm thấy người chưa?

hùngVEC

Xe buýt
@Cụ Vietinco: cụ thông báo vụ kia với anh em luôn để mọi người sắp lịch nhé. Rất hy vọng mọi người có mặt đông đủ. Em xin thay mặt bên LCM hoan nghênh các cụ.

Vietinco

Xe tăng
Bên Quỹ Lamchame.com rất mong muốn được giao lưu và kết nghĩa với anh em mình đấy Chủ tịch ạ.
Thời gian là: 10h30 trưa Chủ nhật này (11/8/2013), địa điểm ở: Gà Mạnh Hoạch- số 1 Hoàng Cầu.
Em xin thông báo với anh em trong chi hội mình , mong muốn mọi người đều ủng hộ và tham dự buổi giao lưu đầy ý nghĩa này

hienty

Xe tăng
Các cụ cho em hỏi là đã có hội chưa ạ? Cụ nào là trưởng ban? Nịch ộp ệp dư lào cho iêm đu phát. Hì, tại nâu em ko mò mẫm câc cụ nượng thứ.

Vietinco

Xe tăng
Các cụ cho em hỏi là đã có hội chưa ạ? Cụ nào là trưởng ban? Nịch ộp ệp dư lào cho iêm đu phát. Hì, tại nâu em ko mò mẫm câc cụ nượng thứ.
Hội đã có , trưởng ban thì hôm nay bọn em off để chọn 1 trong 3 ông này . Ông nào mặt cũng nhăn như khỉ , Hay bác tham gia và làm chủ tịch hội luôn nhé .

Các bác lộn ngược đt hay màn hình xem hộ em nhé , em resize ảnh mà up ảnh vẫn thế :))

Chỉnh sửa cuối:

hùngVEC

Xe buýt
Cụ Ty mà tham gia thì em đề xuất cụ nắm chức vụ: Trưởng ban kỹ thuật và cung cấp vật tư, phụ tùng. Vì cụ biết nhiều về kỹ thuật, cũng như các đầu mối cung cấp phụ tùng, phụ kiện để sửa chữa mỗi khi anh em có sụ cố.
Nếu các cụ đồng ý thì cho em xin vài ly nhé. ;;)

BeCon

Xe tải
Lúc nào bia rượu ăn mừng thông báo em với nhé=D>

Chỉnh sửa cuối:

hienty

Xe tăng
Iêm biết 2 ông phía ngoài. 1 ông yếu thận, ông kia yếu sinh lý mà phàm các ông đi paj tuyền ông hảo hớn vì thế bầu béng ông ở giữa, có vẻ trẻ khỏe giai sức hơn cả nhể. Hề hề
Các cụ cho iêm chân cẳng giề cũng nhận dạo trước cứ phải chạy trọt chổng hết cả mông mới có ti. Giờ miễn phí tội giề ko choén. Dây thép của iêm 0988280099. Cụ nào làm cái lít danh sách cập nhật để tiện theo dõi đi ợ.

Vunguyen.vn

Xe tải
Iêm biết 2 ông phía ngoài. 1 ông yếu thận, ông kia yếu sinh lý mà phàm các ông đi paj tuyền ông hảo hớn vì thế bầu béng ông ở giữa, có vẻ trẻ khỏe giai sức hơn cả nhể. Hề hề
Các cụ cho iêm chân cẳng giề cũng nhận dạo trước cứ phải chạy trọt chổng hết cả mông mới có ti. Giờ miễn phí tội giề ko choén. Dây thép của iêm 0988280099. Cụ nào làm cái lít danh sách cập nhật để tiện theo dõi đi ợ.
Nhận chức CT đi .Lễ Tết sắp đến rồi nhiều lộc lắm , thiên hạ lên chức xây nhà ,đổi xe ầm ầm đấy thui.=))