Đánh giá Pajero Sport 2017 bản 4x4 phê quá!!!

moggi

Xe tải
Thật ra em cũng đang nghiên cứu một em 7 chổ phù hợp, và em 4x4 New PS đang trong tầm ngắm. Nhưng...
Xe re biển gần 1 chấm 7 mà các cụ phải độ tùm lum cho bằng chị, bằng em. Full hand free chắc chả bao nhiêu tiền nhung không thèm gắn, âm thanh thi hơi bèo. Động cơ hộp số vượt trội nhưng...Ra đường (tp.HCM) căng mắt chả thấy em nào. Khách hàng dư tiền gần 2 tỏi để mua xe chạy chơi (em không nói For tủn vì đa số mua chạy dịch vụ) thì cần sãn phẩm tương xứng giá tiền. Và có lẻ là không xứng nên ra đường gặp được em PS 4x4 New là quá khó. Xa hơn MITSU đã phải bán mình do kinh doanh quá kém cũng nói lên phần nào. Tầm gọi là cao hơn có chiếc Ford Explorer nhập về Việt Nam là bản thấp nhất của thị trường Mỹ nhưng trang bị phải nói quá thừa, giá mắc hơn MIT 700 chai mà giờ Sài Gòn ngày nào ra đường cũng có thể thấy ẻm (Ford nhập em Explorer này thật ra chỉ để đánh bóng thương hiệu nhưng giờ không đủ xe giao cho khách). MIT nên xem lại triết lý kinh doanh - kiếm tiền tỷ rất khó, kiếm người dư bạc tỷ mua xe càng khó hơn - nên biết khách cần gì để đáp ứng - việc này thì phải xem TOY là thánh bác à: Vios bình dân, IN For tủn dịch vụ, Cam doanh nhân, Lexus tỷ phú. Vế sau cùng mảng dịch vụ sau bán hàng thì phải xem TOY là cụ tổ.
Em nghi đà này MIT khó sống. Nguyên dòng xe mà mổi tháng giao vài chiếc thì xong rồi.
Có lời nhận xét em quên xuất phát từ đâu nhưng nói ra cho vui: lên diễn đàn hỏi tư vấn mua xe bàn mãi miết rồi cuối cùng không Ỉn chũng Tủn...
Cụ cho em xin thông tin Mitsu bán với ạ. E chưa thấy bao hh

gachaybo

Xe tăng
Giá trước là 1.6 tỉ, không biết giờ bao nhiêu ?

ajmclean

Xe tải
Có thông tin gì về 2.4 mivec chưa các cụ ơi ?

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
Chết cười với bác Cóc béo nâng bi xe Mitsu :)) PS lấy đâu ra tiết kiệm xăng ! Trong phố xác định 14-15l/100km nếu ko tắc đường, đường QL1A chạy khéo đc 9-10l/100km ! Đọc qua bào này định ko nói nhưng mà thực tế nó vậy nên em đành phải lên tiếng ! Bác xem độ cốp điện hết bn tiền pm em với nhé !

Máy xăng 3.0 V6 220hp + kết hợp với hộp số 8 cấp ly hợp kép nên bốc mượt với tiết kiệm nhiên liệu lắm ah.
Em thấy bảo là máy dầu 2.5 MIVEC sẽ về sau
Chính xác là như thế bác ạ. Em đi PSG và em đã bán PSG nên em biết. Có điều em mua với tâm trạng đi cho sướng và mua thì phải mua cái mình thích. Tiền làm ra để tiêu mà, tiêu sao cho chính mình cảm thấy thoải mái mới là cần thiết.
Em PS All New này rất không phù hợp với kinh doanh vì tốn xăng. Cũng rất không phù hợp với bác nào muốn mua rồi sau này bán lại mà kô lỗ nhiều. Trong trường hợp này chỉ nên chọn Inova và Forturner. 2 con này mua cũ đi 1 thời gian bán có khi còn lời :D
Xe mới nó chưa tròn máy nó vậy cụ ah :D

lapin

Xe container
14l là tiết kiệm rồi. 15l đến 15,5l trong phố là chấp nhận được.

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
14l là tiết kiệm rồi. 15l đến 15,5l trong phố là chấp nhận được.
Máy V6 3.0 cõng xác nặng thì ko thể đòi hỏi ăn uống tiết kiệm đc ! Nhưng nói chạy tiết kiệm xăng lắm thì hơi chối !
PSAN chạy êm cảm giác lái tốt, nhưng nội thất Mitsu vẫn tke ko ổn! Xe tke ít hộc để đồ nên khá bất tiện , nội thất ghế da bản cao nhất nhanh xuống cấp , ko chăm sóc kỹ sẽ thấy cũ rất nhanh, cam 360 ko nét lắm, loa thì nghe bt ! Tóm lại là cách âm ổn, máy móc khung gầm ổn, nhưng vẫn cần cải tiến thêm về nội thất ! Còn dáng tke bên ngoài cá nhân em cũng ko thích lắm :D

Navy.seal

Xe tải
Không biết con Psan bản 4x4 Premium bao giờ về các cụ ơi.

Maybach Tàu

Xe container
Chết cười với bác Cóc béo nâng bi xe Mitsu :)) PS lấy đâu ra tiết kiệm xăng ! Trong phố xác định 14-15l/100km nếu ko tắc đường, đường QL1A chạy khéo đc 9-10l/100km ! Đọc qua bào này định ko nói nhưng mà thực tế nó vậy nên em đành phải lên tiếng ! Bác xem độ cốp điện hết bn tiền pm em với nhé !
Chuẩn, tiết kiệm khỉ gì. Cứ đổ đầy 1.3 củ chạy loanh quanh kiểu đi làm văn phòng (em chả để ý km) thì 3 đến 4 hôm là kịch phải đổ bình mới:D.
Sáng nay đèn xăng báo mầu vàng trong túi có 2,5 lít em đổ 2 lít nó hết vàng luôn. Chạy đến văn phòng tí chiều ghé đón f1 cái lại vàng ngay:)).
Đại lộ của em toàn bờ đê với đường đôi Long Biên thôi đấy. À PS em đời 2014 cũ ạ.

Mori

Xe buýt
Lăn bánh được mất bao nhiêu cụ?