[Funland] PGĐ bệnh viện thống nhất, GĐ bệnh viện dã chiến số 8 bị chặn không cho qua chốt vì thiếu giấy đi đường

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ăn mày dĩ vãng

Xe điện
cái vấn đề sai của cậu CS thì các Cụ nói rồi, nhưng BS E nghĩ cũng đáp ứng yêu cầu kiểm tra, cái tôi lớn cũng ko có gì hay cả, BS và CA đều vất vả trong giai đoạn này chứ chả ông nào sướng cả, nhỡ thằng nào cầm cái thẻ giả, hoặc người khác cầm thẻ BS thì sao?
Kiểm tra đúng thì cho đi thiết nghĩ chả mất bao nhiêu thời gian so vói việc to tiếng đôi co với nhau

Danngoaidao

Xe tăng
Nói chung video ko đầy đủ nên ko đánh giá được. Nhưng trong thời điểm hiện tại thì về cả lý lẫn tình đều nghiêng về phía bác sĩ. Em thì thắc mắc về mục đích của người post viedeo.

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
cái vấn đề sai của cậu CS thì các Cụ nói rồi, nhưng BS E nghĩ cũng đáp ứng yêu cầu kiểm tra, cái tôi lớn cũng ko có gì hay cả, BS và CA đều vất vả trong giai đoạn này chứ chả ông nào sướng cả, nhỡ thằng nào cầm cái thẻ giả, hoặc người khác cầm thẻ BS thì sao?
Kiểm tra đúng thì cho đi thiết nghĩ chả mất bao nhiêu thời gian so vói việc to tiếng đôi co với nhau
Vụ này bác Q giọng hơi căng quá mức, giờ viêc tuân thủ quy định trong PCD phải đưa lên hàng đầu, chú CS kia ko nắm được quy định nên bác ấy hơi căng quá mức cần thiết nhưng chắc bác ấy quen với việc trong BV điều trị F0, ko có thời gian để trình bày nên ứng xử vậy chăng.

dasaev

Xe buýt
Đầu clip đã nghe câu: "chụp đi, chụp..." Chứng tỏ đây không phải đoạn đầu, đã đc cắt cúp theo ý riêng của người quay, người post - và sẽ k còn chính xác nữa.
Cá nhân nhà em đoán ông bs kia đã giải thích vài lần rồi mà đội kia không nghe. Chứng tỏ mấy cậu cs trình độ kém hoặc cố tình chơi xấu

Mzc

Xe điện
Nói thật là quá cứng nhắc. Gia đình em phần lớn bác sĩ, trước đây đôi khi bị vẫy xe kiểm tra nhưng chỉ cần biết là bs họ đều bỏ qua, chứ đừng nói thời điểm dịch giã này.

Nokfev

Xe cút kít
Trương Định phố , Hoàng Mai quận , Hà Nội tỉnh ...
Website
www.nhattao.com

edc

Xe lăn
TT ngồi trong xe tư nhân thì cũng biết đéu ai là ai.
Bỏ 10s hạ kính, trình cái thẻ ct ra là là nó cho đi thôi chứ sao phải căng ;))
Tầm lên PGD người ta cũng nhẹ nhàng thôi. Mấy ông 29 đ 3 môn quen thói bố đời, hỗn xược quen ròi. Đã có quy định có thẻ Y tế thì auto cho qua. Mấy xxx ngu như con bò ấy :D

Nokfev

Xe cút kít
Trương Định phố , Hoàng Mai quận , Hà Nội tỉnh ...
Website
www.nhattao.com
Tầm lên PGD người ta cũng nhẹ nhàng thôi. Mấy ông 29 đ 3 môn quen thói bố đời, hỗn xược quen ròi. Đã có quy định có thẻ Y tế thì auto cho qua.
Xem đoạn video thấy ông PGD giọng khệnh khạng hơn. Thằng kia thấy thẻ rồi nó có chặn nữa đâu ;))

Ăn mày dĩ vãng

Xe điện
Vụ này bác Q giọng hơi căng quá mức, giờ viêc tuân thủ quy định trong PCD phải đưa lên hàng đầu, chú CS kia ko nắm được quy định nên bác ấy hơi căng quá mức cần thiết nhưng chắc bác ấy quen với việc trong BV điều trị F0, ko có thời gian để trình bày nên ứng xử vậy chăng.
Vâng, E cũng cho rằng bên CA là sai trong việc này, nhưng Bác ấy cũng lớn tiếng quá. mọi người dễ thông cảm với Bác ấy hơn vì y tế khá cực nhọc. Nhưng đội CA và các lực lượng phục vụ khác cũng đều rất mệt mỏi trong thời gian này. Trong lúc tất cả mệt nhọc thì nên kìm nén, trên thực tế việc nhẹ nhàng với nhau luôn được giải quyết tốt đẹp hơn

supporter

Xe điện

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Xem đoạn video thấy ông PGD giọng khệnh khạng hơn. Thằng kia thấy thẻ rồi nó có chặn nữa đâu ;))
Vẫn mời vào làm việc đó cụ, sau đó bác ấy nói tôi không xuống, tôi xuống lây nhiễm. Chắc cụ xem vi déo ngược từ dưới lên rồi =))

kaku223223

Xe tăng
Chắc cụ chưa xem video rồi, chứ người bình thường ko đui mù kém cỏi gì, xem phát là hiểu liền chứ nhở

vô lăng dây

Xe tải
Ghét nhất mấy thằng cứ cái j cũng quay clip pots lên mạng mà ko cần biết đúng sai hậu quả ntn.
Thèng Chốt dốt hơn bò, lại bày trò up mạng :-?
Nói chung video ko đầy đủ nên ko đánh giá được. Nhưng trong thời điểm hiện tại thì về cả lý lẫn tình đều nghiêng về phía bác sĩ. Em thì thắc mắc về mục đích của người post viedeo.
Cái này gọi là tự tay bóp d.... nhỉ.

otothanglong

Xe điện
Mấy ông chốt cũng cứng nhắc quá

Trạng thái
Thớt đang đóng