[Funland] Phải làm gì khi nghi ngờ con trai...

xedieu

Xe cút kít
... bắt đầu biết thủ dâm!

Con em năm nay 17, dạo này em nghi nghi mà khó nói quá. Trong khi nền y học đã dùng AI để điều chế vacxin Covid thì các bài nói về thủ dâm vẫn không nhất trí là có hại hay không! Nên em cũng chưa dám gửi link cho nó đọc, sợ nó lại tìm được cái bài bảo mỗi ngày 1 lần vẫn ok!

piano

Xe điện

Con em năm nay 17, dạo này em nghi nghi mà khó nói quá. Trong khi nền y học đã dùng AI để điều chế vacxin Covid thì các bài nói về thủ dâm vẫn không nhất trí là có hại hay không! Nên em cũng chưa dám gửi link cho nó đọc, sợ nó lại tìm được cái bài bảo mỗi ngày 1 lần vẫn ok!
Tuổi này mới bắt đầu á? Con cụ/mợ chậm phát triển à???

danleduc

Xe điện
Mua cho nó cái ống thủ dâm mợ ạ....:))
Dùng cái này luyện để sau này lấy vợ không bị xuất tinh sớm.

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Ngày 1 lần ok mà :D

hxduong

Xe lăn
Giáo dục giới tính & kỹ năng sống của ngành giáo dục nước nhà chán thật. Suốt ngày tránh :(
Tốt nhất là cứ vẽ đường cho hươu thôi. Bố & con trai nói chuyện dễ hơn.

xeomphonui84

[Tịch thu bằng lái]

Em thấy không vấn đề cụ ạ.Vấn đề bình thường của tuổi mới lớn thôi.Sau này lớn chút là hết ý mà.

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com
Đúng là con cái luôn là lỗi lo của cha mẹ cụ nhỉ,đến tuổi dậy thì nên cũng khó mở lời thật
Em cũng qtam về vấn đề giáo dục giới tính như thế nào và từ độ tuổi nào.
Cụ mợ nào rành môn này thông não giúp e mới

xeomphonui84

[Tịch thu bằng lái]
Đúng là con cái luôn là lỗi lo của cha mẹ cụ nhỉ,đến tuổi dậy thì nên cũng khó mở lời thật
Em cũng qtam về vấn đề giáo dục giới tính như thế nào và từ độ tuổi nào.
Cụ mợ nào rành môn này thông não giúp e mới
Mợ muốn tìm hiểu về vấn đề này? Em tư vấn cho mợ được ạ.

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com

danleduc

Xe điện
Chả có gì phức tạp cả, các cụ/mợ cứ nghĩ nó phức tạp là không đúng.

Thời này, chuyện sinh lý, tình dục....cứ nói thẳng toẹt nó ra....có gì mà ngại. Mà thủ dâm có gì là xấu, phải nói chuyện thẳng thắn với con để con hiểu, cái chính là phải biết ở mức độ nào thì phù hợp. Trẻ thành niên càng cấm càng không hay. Cả thế giới người ta thủ dâm chứ đâu chỉ mỗi chúng ta, nam, nữ...thủ dâm hết, có điều đừng đi quá đà thôi, cái gì quá cũng không tốt. Em xem phim Mỹ, nhiều phim còn lấy các cảnh thủ dâm là trò cười ( dĩ nhiên phim nó tế nhị, che chắn, hình tượng thôi ).

kdsvht2

Xe tải
em nghĩ là cụ cứ tâm sự, hôm nào 2 bố con ở nhà 1 mình hoặc ra quán cafe vắng vẻ chút, lựa lời tùy tính mà nói để con hiểu k nên TD nhiều, TD đúng cách tránh làm rách hoặc tổn thương cậu nhỏ, cứ vừa nói vừa xem cu cậu có ok 2 bố con nói chuyện này k? nếu cự tuyệt ngay từ đầu thì nên dừng, tìm lúc khác nói, còn nếu cấm thì em nói thật k quản nổi đâu, thà dẫn đường cho hươu chạy cho đúng còn hơn, nếu k cụ tìm các bác sĩ chuyên khoa tâm lý hỏi thử xem.

xeomphonui84

[Tịch thu bằng lái]
E rót r mời cụ rồi ạ,cụ liệt kê ra giúp e nhé
Con trai khi lớn lên thì tuổi đấy td là bình thường.Mợ chỉ cần dạy con td như thế nào là đúng và không ảnh hưởng đến sk thôi.Khó nói thì mợ bảo chồng mợ nói hộ.Con trai dễ nói chuyện hơn.Để liệt kê ra đây thì dài dòng lắm mợ ạ.

xeomphonui84

[Tịch thu bằng lái]
Chả có gì phức tạp cả, các cụ/mợ cứ nghĩ nó phức tạp là không đúng.

Thời này, chuyện sinh lý, tình dục....cứ nói thẳng toẹt nó ra....có gì mà ngại. Mà thủ dâm có gì là xấu, phải nói chuyện thẳng thắn với con để con hiểu, cái chính là phải biết ở mức độ nào thì phù hợp. Trẻ thành niên càng cấm càng không hay. Cả thế giới người ta thủ dâm chứ đâu chỉ mỗi chúng ta, nam, nữ...thủ dâm hết, có điều đừng đi quá đà thôi, cái gì quá cũng không tốt. Em xem phim Mỹ, nhiều phim còn lấy các cảnh thủ dâm là trò cười ( dĩ nhiên phim nó tế nhị, che chắn, hình tượng thôi ).
cụ nói trí phải,em thấy bình thường.Em mời cụ một ly.

ChacuaTit

Xe tăng
luyện công bằng cách mới

Long Cent

Xe hơi
Cứ điều độ vẫn là tốt mà, chỉ sợ nhiều quá. Bởi cái gì quá cũng không tốt thôi mợ
Chứ không làm cái đó rồi sau lại khó mà cho ra :D ;)