Phản ánh dịch vụ kiểm định chất lượng xe của Anycar

toptop

Xe đạp
Em cho con GLC vợ em đi vào làm nội thất bên xuỏng dịch vụ mới của Any ở Long Biên. Em bận k ở nhà nên vợ em lấy ra khỏi xưởng mới để ý gẫy sạch “tất cả các nút nâng hạ kính ( còn 1 nút ) của tất cả các cửa và gập ghế”. Chỉ gắn lại hờ hờ để k phát hiện.Em quay lại thì được báo là... do trẻ con nhà anh nghịch gẫy chứ bọn em sao làm gãy được..?????????. Do là chỗ quen giới thiệu em không muốn làm to chuyện...chán em bỏ về được alo của ông ẻm Sale là sẽ đền nhưng ông ẻm phải bỏ tiền túi (thế này chơi khó nhau à,) ???.E nói k cần thay hãng cứ thay ngoài cũng được, tiền thay em sẽ hỗ trợ 1 phần,xong cũng chả thấy nói năng gì.Ko lên xuông dc cửa kính em phải ra Cụ 2C DND thay toàn bộ, h gọi điện xem ý kiến thế nào thôi chứ em cũng chả buồn đền thì cũng chào thân ái em khỏi nghe luôn. Em nhịn mấy tháng nay định bỏ qua rồi vì ngại ông anh giới thiệu quen bên đó.H nhìn nhiều ng bị em cho lên cho bõ....

Chỉnh sửa cuối:

Mc.phine

Xe máy
E cũng tính sử dụng dịch vụ của Any mà đọc bài này thấy kinh quá. Cám ơn cccm nhé.
Any vào nhận hàng đi kìa

Esse blue

Xe tải
Em đọc cũng thấy kinh, thôi lại đi chỗ khác. Cảm ơn các cụ.

3143PHANXIPAN

Xe đạp
dịch vụ kiểm định xe thế thì làm ăn quá mất chữ tín , các cụ nên trang bị kiến thức về mua xe cũ , riêng thủy kích thì thật sự khó đánh giá .
Các thợ ở gara hầu hết là không học hành gì, đi sửa xe lâu năm làm rồi nhớ chứ được đào tạo bài bản đâu , cho nên chữ tín và trách nhiệm
của thợ kiểm định xe và cả con người Việt Nam nói chung thành phần đàng hoàng cũng có nhưng ít ....bàn luận về bản chất chỉ khá hơn tập
cận bình tí .

bozzo

Xe máy
E đạng định lấy xe bên này, như này thì chắc báibai quá

oto16ahn

Xe điện
Thế mà nghe vov 91 suốt ngày quảng cáo bên này

Chẫu_Chuộc

[Tịch thu bằng lái]
Mua xe cũ thì các cụ phải tự tìm hiểu thôi! Ko thì phải nhờ đc thợ wen! Chứ các gara ở khu vực quanh đấy thì họ đều bắt tay với nhau hết! Nhìn biển số là biết mua ở Gara nào ngay!
Em hai lần mua xe cũ nhưng toàn mua của các cụ trên này. Đến xem xe gọi ông bạn thợ đến xem một lượt, xong OK. Đánh xe đến gara ông bạn thứ 2 xem tiếp. Ok xuống tiền luôn.

Chẫu_Chuộc

[Tịch thu bằng lái]
E đạng định lấy xe bên này, như này thì chắc báibai quá
Cụ tìm trên ọp này cũng được nhưng xe của người dùng bán.
Em tìm được xe em đang đi chủ cũ toàn làm trong háng vẫn còn lưu giấy tờ sửa chữa.

Dhungvvk

Xe tải
Đây mới là lợi ích của cccm tham gia diễn đàn. Không có cụ nào của any comment nhỉ. Các cụ đã check ở any có cái phiếu check up lên cho ae tham khảo để đỡ mất tiền oan.
Lần trước mua xe may có thằng e gần nhà xem giúp. Cẩn thận vẫn mang hãng toy, mình đứng gần hỏi các vấn đề của xe, các bạn ý vẫn trả lời bthuong mà. Một số chi tiết như lốp mòn, cao su tăm bông rách... vẫn có ghi vào giấy mà.