[Funland] Phản đối đa cấp: chơi theo luật và chúng ta đủ sức cảnh tỉnh mọi người

sirius6688

Xe điện
Đây là một tập đoàn rồi bờ dồ ạ. Có phân chia phân khúc rõ ràng :D. longpt thì phân Khúc hạng sang là từ 27 tuổi trở lên, còn các phân khúc khác do các chân rết khác trong tập đoàn xúc tiến (chẳng hạn như đạt ziu tu bi)
Cụ này nói chuẩn đấy. Điểm này bờ rồ xổ chưa nhìn ra e cũng hơi lạ

Nguyen Son Tung

[Tịch thu bằng lái]
Cụ này nói chuẩn đấy. Điểm này bờ rồ xổ chưa nhìn ra e cũng hơi lạ
Ông vòng bi thì về đi bán vòng bị đi, ông Xi ri ớt thì lo về thiết kế oép đi biết cái gì mà tham gia, mặc kệ người ta. Gớm giỏi mà thiết kế oép bao nhiêu năm cũng chỉ mua được cái xe Xi ri ớt cà tàng mà ý kiến lắm thế:D
Mẹ cái thằng Long này em nhớ mãi cái luật Gia phạm của nó, ngày xưa bà chị họ quen con vợ nó đợt em làm đăng ký kinh doanh cái công ty, bà chị dẫn qua gặp, ok người nhà quen giới thiệu yên tâm,kết cục nó chả làm mẹ gì, hồ sơ mình tự chuẩn bị nó làm mỗi cái việc lên SKHĐT nộp, đợi mất hơn tháng lâu hơn mình tự đi làm.
Chú này còn hay khoe chụp ảnh đẹp có mấy bức đạt giải dút gì đó:((

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Bò lốp

Xe lăn
Ngưỡng mộ chủ thớt quá [-O<

[YOUTUBE]https://www.youtube.com/watch?v=vSfaKGttHqk[/YOUTUBE]

Bờ Dồ [@đứngcạnhcửasổ;307664] đã tin chưa :D
Nó nói như con vẹt,có 1 sự ngu xuẩn nhất định khi nó mở lời.toàn triệu đô khi mà bọt mép nó xùi ra và túi quần rỗng tuếch.nghe nó nói và cơ bản là e éo hiểu nó đang nói trọng tâm vấn đề kiếm xèng là cái gì mà chỉ thấy khoe của 1 cách siêu đần độn-vậy chứng tỏ đám xung quanh bị tẩy não trắng hoặc nhắm mắt mong bắt cá mập.ngay cái lão chủ thớt mở lời đã lập bập thì nó còn dạy ai ở đây đc nữa,ngu hết phần mà còn xót ở of

dtch

Xe buýt
Về tên gọi thì nó là 2 lĩnh vực khác nhau, nên sẽ không giống nhau, nhưng về bản chất thì đều kêu gọi mua hàng (mua khóa đào tạo....) thì nó cũng như nhau cả thôi cụ ạ. Nó là tinh vi sờ ti con nhợn lắm cụ
Cháu nghĩ kinh doanh thì chỗ nào chả kêu gọi mua hàng ạ? Còn kinh doanh lừa đảo thì gọi cho đúng tên là lừa đảo.

Đặc trưng của đa cấp là tổ chức bán hàng thành nhiều cấp và cấp trên được trích tiền từ việc bán hàng của cấp dưới. Chừng nào có evidence của việc này hẵng gọi nó là đa cấp.

(Đặc trưng thứ 2 là direct sale, ngày xưa thể hiện bằng việc xách thúng xách mẹt đến nhà người ta bán (door-to-door selling), giờ bán online thì cũng coi là direct sale)

Doc_hanh79

Xe tăng
Cảm ơn bờ dồ. Mình xin phép đưa câu này của bờ dồ vào từ điển NLP của mình, câu của bờ dồ viết rất hay.
Em rất thích tranh luận và hỏi xoáy Bờ dồ, mục đích không thể hiện, không hiếu thắng...chỉ vì em quan tâm đến Bờ dồ và căn bệnh của Bờ dồ!

Em có cảm giác, trong thời gian gần đây, căn bệnh bình cảm của Bờ dồ đã giảm đi rất nhiều!

Bờ dồ có vui lòng đi thăm khám bệnh tật, rồi sau đó thông báo kết quả cho em biết được không?

Cầu mong Bờ dồ giảm chứng Bình cảm, và không mắc chứng Hưng cảm! :D

sirius6688

Xe điện
Ông vòng bi thì về đi bán vòng bị đi, ông Xi ri ớt thì lo về thiết kế oép đi biết cái gì mà tham gia, mặc kệ người ta. Gớm giỏi mà thiết kế oép bao nhiêu năm cũng chỉ mua được cái xe Xi ri ớt cà tàng mà ý kiến lắm thế:D
Mẹ cái thằng Long này em nhớ mãi cái luật Gia phạm của nó, ngày xưa bà chị họ quen con vợ nó đợt em làm đăng ký kinh doanh cái công ty, bà chị dẫn qua gặp, ok người nhà quen giới thiệu yên tâm,kết cục nó chả làm mẹ gì, hồ sơ mình tự chuẩn bị nó làm mỗi cái việc lên SKHĐT nộp, đợi mất hơn tháng lâu hơn mình tự đi làm.
Chú này còn hay khoe chụp ảnh đẹp có mấy bức đạt giải dút gì đó:((
Em có p đi lại mấy đâu mà cần xe:)). Bờ rồ nghĩ sirius là xe à:))

đứngcạnhcửasổ

Xe container

Nguyen Son Tung

[Tịch thu bằng lái]
Em có p đi lại mấy đâu mà cần xe:)). Bờ rồ nghĩ sirius là xe à:))
Vâng cái xe Yamaha cũ rích, thôi về cầy cuốc thiết kế oép đi, học anh Long ấy phấn đấu năm làm 2 chệu đô mà đổi xe nhá

sirius6688

Xe điện

đứngcạnhcửasổ

Xe container
Mình nhớ loáng thoáng, ngày xưa nhà riêng longpt ở 240 Quan Nhân, không biết sau khi trở thành triệu phú đô la thì longpt vẫn ở đó hay chuyển nhà rồi ?

Nguyen Son Tung

[Tịch thu bằng lái]
Mình nhớ loáng thoáng, ngày xưa nhà riêng longpt ở 240 Quan Nhân, không biết sau khi trở thành triệu phú đô la thì longpt vẫn ở đó hay chuyển nhà rồi ?
Hay nhỉ chệu phú thì phẩy ra đô thị mới ở bệ thự chớ

đứngcạnhcửasổ

Xe container
Hay nhỉ chệu phú thì phẩy ra đô thị mới ở bệ thự chớ
Cảm ơn bờ dồ. Mình đang nói chuyện ngày xưa (10 năm trước), khi chưa nổi tiếng như bây giờ thì longpt ở 240 Quan Nhân, chắc bây giờ longpt chuyển chỗ ở rồi.

Doc_hanh79

Xe tăng
Em khẳng định, Bờ dồ không còn bất cứ triệu chứng nào của căn bệnh Bình cảm nữa, ít nhất là trong thớt này!

Bờ dồ nên đón nhận tin vui này. Nếu Bờ dồ nhất định không thừa nhận, nghĩa là Bờ dồ đã khỏi hẳn căn bệnh đó, và có thể Bờ dồ đã mắc bệnh Hưng cảm!

dtch

Xe buýt
Cậu Long đấy chém là có 35 khìn khách hàng, nghe mà rùng rợn hehe

250cc

Xe tăng
Đá con mèo. Bọn lừa đảo này nó chém gió là kiếm được vài tỷ thôi thì có khi nghe còn thông. Đằng này toàn trẹo đô, top 5 thế giới :)).
Khắm quá chủ thớt ơi, chủ thớt chắc top 5 Việt Lam chăng? Bái sư rồi cơ mà nhẩy.

webvn200

Xe máy
tránh xa đa cấp thà mất bạn chứ ko vào đa cấp

x.man

Xe điện
:3 Cảm ơn các cụ. Em đang bị đầy bụng mấy hôm, nhờ xem được clip clickbank top 5 mà đã xong rồi.