Phản hồi về chất lượng dịch vụ, bảo hành, bảo dưỡng... ở các Đại lý ủy nhiệm của HTC

Ms.Bui

Xe buýt
Xe chạy 1000 thì bảo dưỡng lần đầu hả cccm? Bảo dưỡng lần đầu thì cần lưu ý những gì ạ? Em ở HĐ, cũng đang tìm xem chỗ nào làm uy tín.

Range Rover 2020

Đi bộ
Mình thay dầu mấy lần ở huynhdai giải phóng thấy ok phết.

Bạch mã i 10 đứt dây cương à nhầm đứt dây côn tự truyện
HỒI THỨ NHỨT
Thưa các cụ,chả là Con i10 bản sedan của em mua mới được 3 tháng tại hyundai Long Biên. Vào một ngày đẹp zời,gió hiu hiu thổi,những làn mây trắng thong thả đuổi nhau trên bầu trời đầu thu dìu dịu,xa xa từng đàn chim tung cánh theo nhau về nơi cuối trời. Em đầu ngẩng cao,chân ga nhè nhè,mồm vu vơ : "Rót mãi những chén chua cay này,lêu bêu như gã ru ca buồn",chắc hôm nọ cho thằng em mượn xe nó bỏ quên cái USB vẫn cắm trong ổ,giọng ca quen thuộc như người táo bón kinh niên của a Mit tơ đờm vang lên trong khoang láibỗng nhiên "uỵch",côn không cắt, Thánh thần ơi đứt dây côn chăng,chẳng có nhẽ,xe mới mà,chắt tuột thôi. Nhẹ nhàng giảm ga,nhan phải tấp vô lề. Bấy giờ là 6h sáng,garage ngay cạnh nhưng chưa mở cửa, người nông dân biết phải nàm thao? loay hoay một hồi lâu,bỗng cửa gara hé mở,thần linh ơi được cứu rồi,vẻ mặt khẩn cầu e nhẹ nhàng tiến đến:" Sư huynh,cứu em với".
Bác thợ nhảy lên,cạy mặt taplo: " đứt dây côn rổi em e ây.."
Em sa sẩm mặt mày mất ...2s mới tỉnh lại,má ới xe mới mà.
Lại với vẻ mặt thành thành khẩn: " Sư huynh,với tình hình này khắc phục được cho em k,chi phí tnao ạ?
-"Chắc gần củ e ạ,nhưng phải đợi lúc nứa ae mở cửa mới làm được".
-7h : kiểu này không ổn,may quá nhớ ra có mớ giấy tờ hôm mua xe,lôi ra,đây rồi..Hotline: 098..
- " Alo a ạ,con xe i10 của em mua chỗ anh đang đi bỗng...bala..bala.."
- " Rồi để a gọi cứu hộ cho về xưởng"- Đầu dây bên kia trả lời,hình nhủ PGĐ kĩ thuật.
- 7h 45: Cứu hộ đến: " Về đâu a ây.?"
- " Cho em về Hyundai Long Biên số 3 Nguyễn Văn Linh".
- 8h15,xe vào gara. -" 5 loét anh ây".A cứu hộ đẹp zai ghé tai em nhẹ nhàng. Đậu má,cướp ngày rồi,từ cầu chui đường 5 quay qua dải phân cách về Nguyễn Vẵn Linh nó thịt em 5 loét. Vẫn cái mặt đẹp zai nhìn bộ dạng bất ngờ của em thỏ thẻ:"Giá theo khu vực nội thành a ây,không quan trọng cây số". E dơm dớm nước mắt mui tờ xanh lá lúa đưa cho nó.
MUỐN BIẾT SỰ VIỆC THẾ NÀO, THEO DÕI HỒI SAU SẼ RỖ..
Bác này văn hay quá

Trungbonbanh

[Tịch thu bằng lái]
cần tư vấn hyundai , em ở yên phụ , định ,mua em i10.
các cụ nào biết đại lý nào ok mách em với. thank các cụ nhiều.

an_khanh

Xe buýt
Đọc cmt các cụ thấy lung bung quá, vẫn chưa rõ nên vào đại lý Hd nào để bảo dưỡng cấp độ 10v con già nhà em:))

kien192

Xe đạp
Bạch mã i 10 đứt dây cương à nhầm đứt dây côn tự truyện
HỒI THỨ NHỨT.
Thưa các cụ,chả là Con i10 bản sedan của em mua mới được 3 tháng tại hyundai Long Biên. Vào một ngày đẹp zời,gió hiu hiu thổi,những làn mây trắng thong thả đuổi nhau trên bầu trời đầu thu dìu dịu,xa xa từng đàn chim tung cánh theo nhau về nơi cuối trời. Em đầu ngẩng cao,chân ga nhè nhè,mồm vu vơ : "Rót mãi những chén chua cay này,lêu bêu như gã ru ca buồn",chắc hôm nọ cho thằng em mượn xe nó bỏ quên cái USB vẫn cắm trong ổ,giọng ca quen thuộc như người táo bón kinh niên của a Mit tơ đờm vang lên trong khoang láibỗng nhiên "uỵch",côn không cắt, Thánh thần ơi đứt dây côn chăng,chẳng có nhẽ,xe mới mà,chắt tuột thôi. Nhẹ nhàng giảm ga,nhan phải tấp vô lề. Bấy giờ là 6h sáng,garage ngay cạnh nhưng chưa mở cửa, người nông dân biết phải nàm thao? loay hoay một hồi lâu,bỗng cửa gara hé mở,thần linh ơi được cứu rồi,vẻ mặt khẩn cầu e nhẹ nhàng tiến đến:" Sư huynh,cứu em với".
Bác thợ nhảy lên,cạy mặt taplo: " đứt dây côn rổi em e ây.."
Em sa sẩm mặt mày mất ...2s mới tỉnh lại,má ới xe mới mà.
Lại với vẻ mặt thành thành khẩn: " Sư huynh,với tình hình này khắc phục được cho em k,chi phí tnao ạ?
-"Chắc gần củ e ạ,nhưng phải đợi lúc nứa ae mở cửa mới làm được".
-7h : kiểu này không ổn,may quá nhớ ra có mớ giấy tờ hôm mua xe,lôi ra,đây rồi..Hotline: 098..
- " Alo a ạ,con xe i10 của em mua chỗ anh đang đi bỗng...bala..bala.."
- " Rồi để a gọi cứu hộ cho về xưởng"- Đầu dây bên kia trả lời,hình nhủ PGĐ kĩ thuật.
- 7h 45: Cứu hộ đến: " Về đâu a ây.?"
- " Cho em về Hyundai Long Biên số 3 Nguyễn Văn Linh".
- 8h15,xe vào gara. -" 5 loét anh ây".A cứu hộ đẹp zai ghé tai em nhẹ nhàng. Đậu má,cướp ngày rồi,từ cầu chui đường 5 quay qua dải phân cách về Nguyễn Vẵn Linh nó thịt em 5 loét. Vẫn cái mặt đẹp zai nhìn bộ dạng bất ngờ của em thỏ thẻ:"Giá theo khu vực nội thành a ây,không quan trọng cây số". E dơm dớm nước mắt mui tờ xanh lá lúa đưa cho nó.
MUỐN BIẾT SỰ VIỆC THẾ NÀO, THEO DÕI HỒI SAU SẼ RỖ..
cái này nếu là em thì lại không mất tờ xanh các bác ạ .em là em hay đi xe đểu nên côn số đứt hóc em vẫn đi tốt . lần sau mà đứt ới em.e chỉ cho đỡ mất siền oan cho anh dep zai bac nhá

papachipchip

Xe tải
5 năm trước tôi vào showroom Hyundai Long Biên hỏi giá sonata, bạn nhân viên nói khi nào mua thực sự thì mới nói chuyện giá cả. Kết quả là tôi mua xe Toyota.
Ngày hôm kia 20/12/2017 do muốn đổi sang SUV/CUV nên tôi quay lại đúng Hyundai Long Biên để xem SF, lần này thấy các bạn nhân viên mặc đồng phục vest đen chỉn chu lắm... nhưng từ lúc tôi vào đến lúc tôi đi (khoảng 10 phút) không có một nhân viên nào mỉm cười chào hỏi... thậm trí ko thèm ra bắt chuyện hỏi han... mỗi bạn một góc cắm mặt vào cái điện thoại... Kết quả là tôi sẽ không bao giờ mua xe của Hyundai.
Qua đây, tôi thấy Hyundai nói riêng và một số hãng ô tô khác có chất lượng dịch vụ tồi tệ đừng than thở hay hỏi tại sao mà Toyota lại hốt nhiều khách như vậy.
Cũng có thể tôi nhầm... vì phương châm bán hàng của Hyundai Long Biên là vậy.

TheBlues87

Xe hơi
Sắp tới e bảo dưỡng mốc 1000km đầu tiên, e ở Nam Từ Liêm, các bác chỉ giúp bảo dưỡng ở đâu được ạ, có cần gọi điện đặt lịch trước không ạ

longvua3

Xe buýt
Sắp tới e bảo dưỡng mốc 1000km đầu tiên, e ở Nam Từ Liêm, các bác chỉ giúp bảo dưỡng ở đâu được ạ, có cần gọi điện đặt lịch trước không ạ
1000km thì chưa phải làm cái gì nhiều đâu. Cụ ra Huyndai phạm văn đồng mà làm cụ ạ

Chidaovothuat

Đi bộ
Em ở Vinh các bác ạ. Đợt này đi mua con xe grand i10 ở huyndai Vinh, khi làm biên bản thoả thuận ngày 28/1 giao xe đã hỏi đi hỏi lại nó có giao xe dc đúng ngày ko nó bảo có. Đến hôm nay còn 1 ngày nữa là giao xe gọi điện hỏi cứ ậm à ậm ờ trả lời ko biết khi nào xe về, nếu thích thì lên trả lại tiền cọc. Em dại cái là hôm làm biên bản thoả thuận đáng ra phải bắt nó thêm vào điều khoản ko giao xe đúng ngày là bắt nó phải chịu phạt. Nhưng mà điều đáng nói ở đây là thái độ làm việc của Huyndai Vinh quá thiếu chuyên nghiệp, xe về chậm ko có lịch thông báo cho khách, xem thường khách hàng, ko giữ chữ tín. Dịch vụ kém xa bên Toyota nên đừng hỏi sao dân ta lại chuộng xe Toyota nhiều. Quá thất vọng.

lexuan 87

Xe hơi
Em ở Vinh các bác ạ. Đợt này đi mua con xe grand i10 ở huyndai Vinh, khi làm biên bản thoả thuận ngày 28/1 giao xe đã hỏi đi hỏi lại nó có giao xe dc đúng ngày ko nó bảo có. Đến hôm nay còn 1 ngày nữa là giao xe gọi điện hỏi cứ ậm à ậm ờ trả lời ko biết khi nào xe về, nếu thích thì lên trả lại tiền cọc. Em dại cái là hôm làm biên bản thoả thuận đáng ra phải bắt nó thêm vào điều khoản ko giao xe đúng ngày là bắt nó phải chịu phạt. Nhưng mà điều đáng nói ở đây là thái độ làm việc của Huyndai Vinh quá thiếu chuyên nghiệp, xe về chậm ko có lịch thông báo cho khách, xem thường khách hàng, ko giữ chữ tín. Dịch vụ kém xa bên Toyota nên đừng hỏi sao dân ta lại chuộng xe Toyota nhiều. Quá thất vọng.
việc cụ nói nhiều người cũng đang có y kiến là phạt bên giao xe ko đúng hẹn đấy cụ ah

Chidaovothuat

Đi bộ
việc cụ nói nhiều người cũng đang có y kiến là phạt bên giao xe ko đúng hẹn đấy cụ ah
Đúng đấy cụ ạ, ý kiến để các cụ biết đi đặt xe thêm cái điều khoản để mà phạt bên giao xe, mình đi mua xe cả mấy trăm triệu chứ có phải đi xin đâu, bực hết cả mình

Chỉnh sửa cuối:

bachluutuan

Đi bộ
Em hôm rồi đi mua I10 (được giá ký luôn) vào 6 đại lý thì những đại lý 1s lại tiếp khách tốt hơn 3s, 5s, vào Hyundai LVL chi nhánh Võ chí Công gặp 1 chị ngồi quay lễ tân "đắp chăn nói vọng ra xe mầu gì cũng có nhưng giá hơi cao 400" không để cho nhân viên tiep đón khách, vào đại lý Phạm văn Đồng thì cũng Vest có hai đôi vào thì tiếp 1 đôi già hơn đôi trẻ hơn chờ mấy phút, vào Hà Đông thì 7 người NV đứng quầy cứ chần chừ ngần ngai nhìn đoán xem khách ntn, đùn đẩy. Hy vọng có những người ở đại lý đọc và thúc đẩy dịch vụ của các bạn lên

bachluutuan

Đi bộ
CCCM làm đại lý ở HN cho em hỏi ra Tết tháng 2 có xe giao ngay không ạ, em nhắm vàng cát 1.2AT, các bác cho xin giá, tgian giao xe, khuyến mại. Em đã đi các đại lý rồi và chờ ra Tết e mua

Mrman

Xe tải
Em là em thấy lúc họ bán xe thì rất nhiệt tình, sửa chữa cũng rất nhiệt tình nhưng đắt.

Mrman

Xe tải
Em là em thấy lúc họ bán xe thì rất nhiệt tình, sửa chữa cũng rất nhiệt tình nhưng đắt.
Vào hãng hàng công nhận chuẩn nhưng đắt, ở ngoài không có hàng hãng đâu toàn hàng ngoài dùng cũng tạm ổn thui chứ ko tốt bền lắm đâu.

Mrman

Xe tải
Em hôm rồi đi mua I10 (được giá ký luôn) vào 6 đại lý thì những đại lý 1s lại tiếp khách tốt hơn 3s, 5s, vào Hyundai LVL chi nhánh Võ chí Công gặp 1 chị ngồi quay lễ tân "đắp chăn nói vọng ra xe mầu gì cũng có nhưng giá hơi cao 400" không để cho nhân viên tiep đón khách, vào đại lý Phạm văn Đồng thì cũng Vest có hai đôi vào thì tiếp 1 đôi già hơn đôi trẻ hơn chờ mấy phút, vào Hà Đông thì 7 người NV đứng quầy cứ chần chừ ngần ngai nhìn đoán xem khách ntn, đùn đẩy. Hy vọng có những người ở đại lý đọc và thúc đẩy dịch vụ của các bạn lên
Bác mua bản nào, chứ có nhiều loại I10 lắm.