[Funland] Phần mềm quản lý phòng trọ

Huan Tran

[Tịch thu bằng lái]
Odoo em cũng có đọc qua, nhìn chung là không khó, nhưng mà để tuỳ biến theo “yêu cầu” khách hàng thì như bên cụ cũng tốn nhân sự lắm :))
Em rảnh và ít tiền thì em mới tự làm, chứ app bên em mà đi thuê cả API và app chắc cũng phải 150 củ :))
Cụ làm qua nên cụ hiểu. Chứ như em đi chào giá toàn bị các cụ nói em đưa giá trên trời trong khi giá em là hầu như thấp sát ván so với thị trường. Thế mới khổ :D

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com
Cụ làm qua nên cụ hiểu. Chứ như em đi chào giá toàn bị các cụ nói em đưa giá trên trời trong khi giá em là hầu như thấp sát ván so với thị trường. Thế mới khổ :D
Làm cái app như đẻ đứa con thôi cụ.
Đẻ thì nhanh, nhưng nuôi nó lớn, cho nó thuốc thang khi ốm, mua đồ đẹp cho nó, dạy nó học ...
Càng nhiều thứ càng tốn tiền :))
Rảnh cụ qua thới React chia sẻ em mí, em đang cần hỏi mấy thưs :))

Huan Tran

[Tịch thu bằng lái]
Làm cái app như đẻ đứa con thôi cụ.
Đẻ thì nhanh, nhưng nuôi nó lớn, cho nó thuốc thang khi ốm, mua đồ đẹp cho nó, dạy nó học ...
Càng nhiều thứ càng tốn tiền :))
Rảnh cụ qua thới React chia sẻ em mí, em đang cần hỏi mấy thưs :))
Vâng cụ, làm app thì biết bao việc phải lo cho nó. Mọi người thì cứ nghĩ viết ra là xong :)

U30

Xe tải
Website
netsys.vn
Mấy vụ này tốn kém lắm

phuquyaudio

[Tịch thu bằng lái]
Không có việc gì khó chỉ sợ tiền không nhiều, theo em cụ thuê viết phần mềm đơn giản rồi khách hàng nào có nhu cầu mua về thì bán riêng cho họ là được thôi,không cần phải tích hợp quản lý trên sever làm gì cả . À mà cụ có khoảng 200 triệu phòng trọ trên khắp thế giới thì phải quản lý trên sever rồi, hơi tốn đạn bắn ra đấy cụ