Chi hội Phần thưởng SN OF chuẩn bị cho cuộc Đấu giá ngày 18-6 SN MAZDA CLUB

CUCAIDO

Xe hơi
chẳng có già cả sao không có nội dung nhỉ.

LÃO ĐẠI 007

Xe tải
thái bình dương cố lên:-bd

Alone77

Xe container

Alone77

Xe container
Mà để em lói thẳng nuôn nhá: AB nhà lào mà vô đây đăng ký Thành viên như đúng dồi, mai em xem lại các bài viết dồi sẽ quyết định có nên để vô trong Danh sách Thành viên hay không :))

anh_hung_7777

Xe buýt

xe_bo_6_banh

Xe buýt
đọc mỏi mắt mà chưa thấy cái lịch off các cụ ạ :-??

Cuong762001

Xe buýt
Mazda club hướng tới Sinh Nhật OtOfun lần thứ 5

Mặc dù biết là đã muộn hơn so với các chi hội khác ( Lý do vì sao các kụ , mợ đã biết rồi ) . Em với tư cách thành viên Ofer của Mazda club mạo muôi đứng ra kêu gào , lập thớt Tổng động viên các kụ , mợ đã đăng ký là member trong chi hội mazda hãy tập trung lại ý tưởng , đóng góp bằng vật chất , bằng sức khỏe hay bằng mồm vào Ngôi nhà chung OtOFuN .
Chương trình đóng góp trước tiên cho diễn đàn là đây :

Như các bác đã biết năm 2007 chúng ta đã có màn xếp xe thành chữ OTOFUN.COM rất hoành tráng và được sự ủng hộ của rất đông đảo thành viên
http://www.otofun.net/threads/15347-chuong-trinh-chup-anh-bia-lich-of-2008-lap-ky-luc-vn-moi-moi-cac-bac-tham-gia

Tuy nhiên do lúc đó do hạn chế của chiều cao cần cẩu nên ảnh chụp chưa thực sự mỹ mãn.

Năm nay BHD muốn làm lại 1 màn xếp xe hoành tráng hơn với sự tham gia của đông đảo thành viên và đặc biệt là các chi hội xe. Phương án chụp ảnh, quay phim cũng đã được thay đổi bằng phương án chụp và quay không ảnh dùng máy bay điểu kiển từ xa chuyên nghiệp do bác trung_le tài trợ.
http://www.flycamvietnam.com/fcv_new1/index.html

BHD rất mong nhận được sự ủng hộ và tham gia của các bác đặc biệt là các chi hội xe, đây là một cơ hội để kết nối thành viên và các chi hội, là hoạt động quảng bá OF chào mừng sinh nhật lần thứ 5 sắp tới. Nếu kịp có thể chúng ta sẽ dùng ảnh này in lịch OF 2011-2012 để phát hành trong dịp sinh nhật luôn.

Các bác xem thử mình có thể đăng ký để xin cấp chứng nhận kỷ lục việt nam được không nhỉ ???

Thay mặt BDH.
Nakio.

Update bản thiết kế sơ đồ xếp xe của bác BlackLAC :

Thông báo chính thức về kế hoạch xếp xe chụp ảnh

Do chương trình xếp xe dự kiến tổ chức vào ngày thường trong tuần (24/5/2011) nên việc huy động xe để thực hiện là khó, rất có thể chương trình bị lỡ vì thiếu xe. BTC quyết định lùi ngày thực hiện sang sáng ngày chủ nhật (29/5/2011). Đề nghị các chi hội của các hãng xe, các bác nhiệt tình với việc này phối hợp cùng BTC để việc thực hiện được thành công mỹ mãn.
Địa điểm thực hiện: CÔNG VIÊN HÒA BÌNH - ĐƯỜNG PHẠM VĂN ĐỒNG
THỜI GIAN THỰC HIỆN: 8H SÁNG NGÀY 29/5/2011
BTC kính báo
Kính mời các kụ mợ nhiệt tình tham gia đăng ký đóng góp phần nhỏ bé của mình vào sinh hoạt chung của diễn đàn và không hổ danh với những gì mình đã đăng ký ở ĐÂY
Việc này chẳng đặng đừng , mỗi thành viên Mazda club hãy tự hỏi , nếu tất cả những thành viên của Mazda club, cứ vô cảm , cứ dửng dưng liệu mảnh đất Mazda club còn tồn tại trên OtOFuN này không ??? Có còn nơi chúng ta chém gió mỗi ngày không ? có còn là nơi rủ rê nhậu nhẹt và đi chơi xa nữa không ??? Câu hỏi dành cho mỗi thành viên online và ofline đã type vào danh sách thành viên ???
Mazda Club là nơi em đã đến đầu tiên khi biết đến OF , rất thân yêu của em mỗi ngày mới , khi mở mạng là em vào đây , nên tự nhận mình cần phải có trách nhiệm với Mazda club để không hổ danh một OFER khi gắn sau đuôi xe dòng chữ Otofun và Mazda club.
Haizzz, em hơi dài dòng vì những bức xúc nêu trên , có gì không phải các kụ mợ bỏ qua .
Heyzzz ... giờ thì lên đường thôi các member của Mazda club để xứng đáng với cái logo là niềm tự hào mà mình đã gắn ở đuôi xe . Hãy đăng ký vào đây để em tổng hợp danh sách cho chương trình đầu tiên hướng tới SNOF lần thứ 5 của Hội .

1. X-one ( 1 xe mazda3 màu bạc )
2.
3.
Hướng tới SNOF lần thứ 5 , em treo vài tấm của SNOF 4 vào đây cho em phần sinh động :-*
[/CENTER][/IMG]

[/CENTER][/IMG]

[/IMG]

[/CENTER][/IMG]

Cuong762001

Xe buýt
Cụ xoắn soạn ngắn gọn cái chương trình tham gia OF 5 cái nhỉ

1) Cafe cà pháo , chém gió , thu xiền đi mua vé quần áo ---> THAY QUẦN ÁO
2) Vào sân chụp ảnh chém gió , đăng ký đội hình tham gia trò chơi , xếp xe ,test driver mấy con xe mới
3) Ăn chơi sau buổi SN OF ( ăn nhậu , karaoke , bar vv.... )

Do chương trình SN OF lần này không ăn uống nên em hôm qua họp với ban bẩu cử có đưa ra phân công 1 chút việc thế lày

1) Mợ tím lo đồ ăn nhẹ ( Bim bim, bánh mỳ nhanh , fast food nhẹ nhàng ) cho trẻ con cũng như người nhớn lúc chơi SN OF
+ Ông Dại lo việc đá ướp lạnh
2) Em với Xi Lanh lo bia bọt , nước ngọt nước lã , nước .......
3) Mợ Rophi lo vụ trang trí cho xe của hội , bóng bay bõng bẽo gì treo vào xe
Trang trí thì thêm mợ Luxin , Mazda CB , các ái của cụ CUVE ,,,, lúc anh em cà phe
4) Cụ Xoắn lo tuyên truyền XOẠN thảo văn bản WORD EXCEL
5) Cụ Lông lo em cái vụ SMS cho cả nhà , điện thoại em free nên sau em sẽ gọi thêm từng người
6) Cụ Đồ Giả lo ăn uống sau buổi tiệc ( Địa chỉ gì hôm qua em ghi em quên mất roài , say quá )

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

E43000

Xe tăng
Em thấy đoàn tầu "mazda club" cần có cái đầu tầu đã, chứ đoàn tầu giờ không có đầu, cứ chạy kiểu thành viên đủn đi đâu thì đủn thì khó lắm...

Em cũng có xe mazda, cơ mà toàn sinh hoạt chui thoai, đã dám đăng ký làm thành viên của Mazda club đâu :P nên nếu có dự SN OF thì em cũng dự chui thôi hay nói cách khác là kiểu thành viên OF tự do cụ ợ :((

@ Cụ chủ: Em thấy có thớt Off chính thức đóa, cơ mà thớt Off chui xôm hơn nhiều ợ :))

Mazda3CB

Xe tăng
Ơ thế nhà anh Xoắn mới lên chủ tịt à? Chả thấy thông báo gì cho anh em về tân chủ tịt,hehe

cháu lên 3

Xe container
túm váy là em vẫn chưa hiểu giờ phải dư lào, các cụ pảo em phải làm gì bây giờ >:)

kin_ha

Xe tăng
đầu tháng 6 mìn đi mi,a xì gòn roài, nên chả có thời giờ mà đi dự sinh nhật nhá

cháu lên 3

Xe container
3/6 iem có mặt ở sài gềnh nhá, cụ nào trong đó ới em 1 câu tối 3/6 nhậu nhá

Mazda3CB

Xe tăng
đây là thớt liên quan đến SNOF5, đề nghị các cụ có post không liên quan tự xóa bài!