Phân tích Ecape 2009 Việt Nam

TinEsc

Xe máy
bao nhiêu cụ đi ếch mà chém gió ít quá. Các cụ tư vấn em với. Loại XLT có tốn xăng hơn loại XLS (loại 2009) không ạ???

trongpaint

Xe buýt
Em chạy Es 3.0 2003 đến giờ vẫn ngon choét.
Chạy trong phố thì khó tính lắm, đường trường thì cũng khoảng 11L thôi.
Mà xe Es 2009 chỉ có 2.3, hơn nữa máy đã cải tiến hệ thống phun nhiên liệu nên tiết kiệm xăng hơn nhiều.
Thêm 1 phiếu cho Es!!!

Ngoc.IMC

Xe tải
Website
www.brother-imc.vn
Em thì lại khuyên các bác mà còn đắn đó thì thôi đừng mua EXcape nữa,,,,vì sao uh ( vì như thế để ra đường Em đỡ đụng hàng,:)) :21:), Em nói thật nhé,, khoảng 2 tháng nữa thôi,, các bác ra đường nhìn có mà đúng là nhiều như lông ếch,,,,,,,,như vậy là có nhiều người chấp nhận rồi. Chứ còn phân tích gì đi nữa thì cũng khó,,, vì nó có đủ trong catalogue rồi.....bác thích thì chạy qua hãng xe họ tư vấn cho, còn chuyên nghiệp hơn nhiều,,,,,,,P/S: Em mới cưới XLT được 3 tuần thôi,,,,,,hihi:21::21::21:

laixe-hn

Xe hơi
Em thì lại khuyên các bác mà còn đắn đó thì thôi đừng mua EXcape nữa,,,,vì sao uh ( vì như thế để ra đường Em đỡ đụng hàng,:)) :21:), Em nói thật nhé,, khoảng 2 tháng nữa thôi,, các bác ra đường nhìn có mà đúng là nhiều như lông ếch,,,,,,,,như vậy là có nhiều người chấp nhận rồi. Chứ còn phân tích gì đi nữa thì cũng khó,,, vì nó có đủ trong catalogue rồi.....bác thích thì chạy qua hãng xe họ tư vấn cho, còn chuyên nghiệp hơn nhiều,,,,,,,P/S: Em mới cưới XLT được 3 tuần thôi,,,,,,hihi:21::21::21:
bác Ngọc chỉ ùa thôi mà, bác BMV. Es 09 chạy ổn lắm, không còn hiện tượng lỗi hộp số nữa, xe chạy bốc, khỏe mà chỉ đốt của bác khoang 10-11l/100km thôi.....xứng đáng để rước về bác ạ. Bác đã quyết định đặt xe ở đâu chưa?

NewCyberCafe

Xe tải
Chỉnh sửa cuối:

BMW_TN

Xe buýt
Gửi pác laixe_hn e cũng chua biết nên đặt mua o đâu vì e định mua xe tra góp, hình nhu pác bán hàng bên ford thủ đô, nho pac tu van cho e phát, em lăn tăn giua es và ec máy dầu

Móp

Xe tăng
(b):21::D chuẩn đới....

TinEsc

Xe máy
Bảng màu của Ford thì không có màu ghi đá bác ạ. Em thấy màu đấy cũng đẹp (focus có màu này) nên định đặt, không biết là có được không nhỉ. Em Linh ở Ford Thủ đô cũng bảo là được. Bác laixe-hn trả lời giúp em cái nhé.

khoat_gia

Xe buýt
Em post xong đọc lại cũng thấy giọng cụ nửa đùa nửa thật chả biết thế nào mà lần :ohmy::)
Bỏ qua, bỏ qua nhé (b)
Xăng XLS nhà em HN-HP khoảng 9.5L
Xe cụ đi phải tầm hơn nghìn cây xăng nó mới xuống được. Xe em lúc mới nó chén gần 18L đường Hà nội, làm em vãi hết cả ra quần.
Ơn giời, giờ còn 14L :41::41:
Nếu có cơ hội thì (b) cụ nhá

Cu Sut

Xe buýt
bao nhiêu cụ đi ếch mà chém gió ít quá. Các cụ tư vấn em với. Loại XLT có tốn xăng hơn loại XLS (loại 2009) không ạ???
Cái này em nghe nói nhé (nghe sêu nói, vì em cũng đang đợi escape để chạy): nếu cụ gài cầu chạy thì tất nhiên là tốn xăng hơn, nhưng ở điều kiện bình thường chạy một cầu thì XLT không tốn xăng hơn XLS. Có chăng tốn hơn một chút do XLT nặng hơn XLS khoảng 60 cân.

Hangcongty

Xe đạp
nhà mình cũng vừa múc em XLS 2009, và có 1 vài điều chia sẻ với anh em thế này
cái này em xin nói thật chứ ko có y PR ford

xe 2009 của em đã chạy 2 -3 lần hà nội- lạng sơn,
cảm giác lái thì vẫn tuyệt vời như thế, đầm và chắc xe lắm
khả năng tăng tốc rất hay

và 1 điều bất ngờ nữa là ESc ko ăn xăng như em nghi~, chạy hà nôi - lang sơn chỉ 10-11 lít/100 km ( cái này em mà bốc phét ko bao h vào diễn đàn này nữa)

em viết nhưng lời này mong a em thay đổi định kiến vê Esc, em thấy so với hạng SUV hạng trung có mặt ở viẹt nam thi no la ok nhât đấy

còn nhớ cách đây vài tháng em có post bài hỏi anh em về ESC trước khi đặt mua
đến nay đã cưới em về thì ko có gì phải hối hận

qua đo e cũng cảm ơn những lời chân thành của anh em
mong những ai còn lăn tăn thì quyết nhanh nhé

nhà em vừa mua màu phấn hồng thay cho e BIM 325i , để ông già chạy đường đồi núi lạng sơn cho tiện

Chỉnh sửa cuối:

boy_xedap

Xe điện
Cái này em cũng tin bác nói thật.
Bác chạy thế cũng còn là chưa chuẩn đấy, mới cả xe cũng mới nữa, chạy thời gian nữa xăng còn ít nữa.
nhà mình cũng vừa múc em XLS 2009, và có 1 vài điều chia sẻ với anh em thế này
cái này em xin nói thật chứ ko có y PR ford

xe 2009 của em đã chạy 2 -3 lần hà nội- lạng sơn,
cảm giác lái thì vẫn tuyệt vời như thế, đầm và chắc xe lắm
khả năng tăng tốc rất hay

và 1 điều bất ngờ nữa là ESc ko ăn xăng như em nghi~, chạy hà nôi - lang sơn chỉ 10-11 lít ( cái này em mà bốc phét ko bao h vào diễn đàn này nữa)

em viết nhưng lời này mong a em thay đổi định kiến vê Esc, em thấy so với hạng SUV hạng trung có mặt ở viẹt nam thi no la ok nhât đấy

còn nhớ cách đây vài tháng em có post bài hỏi anh em về ESC trước khi đặt mua
đến nay đã cưới em về thì ko có gì phải hối hận

qua đo e cũng cảm ơn những lời chân thành của anh em
mong những ai còn lăn tăn thì quyết nhanh nhé

nhà em vừa mua màu phấn hồng thay cho e BIM 325i , để ông già chạy đường đồi núi lạng sơn cho tiện

NewCyberCafe

Xe tải
Hờ hờ... em đi XLT (2008) đây, so với ông bạn đi XLS (2009) thì ông ấy đi ít tốn xăng hơn nhều phết, vì cả tháng ổng đi tuyền trong TP, hết TB khoảng 2tr tiền xăng/tháng. Em thì hay leo trèo, chạy ngược xuôi tỉnh xa, nên TB khoảng 4tr tiền xăng/tháng. Vậy là em tốn gấp đôi ông ấy 1 tháng.
Còn hôm nào đú cùng nhau đi xa, cùng đổ đầy bình thì đến lúc bơm đầy lại cũng tốn tiền ngang ngửa nhau... :21::21::21:
(Chạy HN - Quảng Ninh: 10,5l/100km; chạy HN - Nghệ An - đường HCM: 10l/100km cụ ạ!)!

TinEsc

Xe máy
Các bác cho em xin ít ảnh của em ếch 2009 với(b)

vespaPX

Xe đạp
Em cũng đang quá trình nhặt nhạnh gom góp ngân lượng. Xem trên mạng thấy giá XLT là 40.800, còn XLS là 36.800. Bác nào mua rồi cho em hỏi tí : Giá đó có chính xác thế không, là giá tất tần tật kể cả trước bạ và ra luôn biển số hay sao? Mình có kì kèo thêm bớt gì được không? Em ở Sg. Cảm ơn các bác!!!

Tây Độc

Xe điện
Đấy là giá niêm yết thôi. Thằng bạn em mua XLS giá là 32900.

Pitt

Xe điện
32,6 K một con CUV thì chẳng cần hỏi thêm gì nữa. Đố bác mua đựoc dòng này giá đấy tại VN. Thế sao mà Ếch nó cháy xe trong lúc này. Ford thì nó vẫn mang danh "đẳng cấp". Hàn thì vãn chỉ nhất thời thôi.

Ếch giá 32 thì quả cũng xứng đáng cho mọi sự ựa chọn. Chúc bác sớm có xe.(b)